» Wurare don jarfa » Kyakkyawan jarfa a ƙasan baya ga 'yan mata

Kyakkyawan jarfa a ƙasan baya ga 'yan mata

Menene tattoo a ƙasan baya yake nufi? Me ya sa ta zama mace ce ta musamman a zamaninmu? Me yasa akwai irin wannan nuna rashin son kai ga irin wannan jarfa tsakanin mutane? Da wane dalili maza ba sa saka jarfa a wannan wuri? Za mu yi magana game da duk wannan a cikin tsari a cikin wannan labarin.

A yau, tattoo a kasan baya, kamar ko'ina, a kanta ba shi da wata ma'ana ta musamman... Haka ne, a zamanin da, an yiwa masu yiwa alama alama ta wannan hanyar, kuma wannan gaskiyar na iya barin alamar ta akan al'adar zanen jiki. Koyaya, ba mutane da yawa ne suka san wannan a kwanakin nan ba, kuma son zuciyar wasu ya fi zama tsinkaye. Dalilin ya ta'allaka ne ba a cikin tattoo a ƙasan baya ba, amma a cikin gaskiyar cewa mai shi yana fallasa ƙananan baya don dalilai na zanga -zanga, wanda, ba shakka, yana da mummunar fahimta daga ƙungiyar masu ra'ayin mazan jiya.

Anatomically, an shirya jikin mace da na namiji ta hanyoyi daban -daban. Yawancin baya ko ƙarancin ci gaba a cikin maza yana da sifar trapezoid, yana faɗaɗa zuwa saman. A cikin mata, akasin haka, ƙananan baya yana faɗaɗa kaɗan., sabili da haka, jarfa a wannan wuri ya fi dacewa da daɗi.

Shin 'yan mata da yawa suna shirya tattoo na farko a wannan wurin? Me ya sa? Amsar ita ce kyakkyawa mai sauƙi. A lokacin samartaka, matasa suna son ficewa, kuma jarfa akan ƙananan yarinya yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin nuna asalin su.

Gajerun rigunan riguna da saman, siket da ƙaramin wando - kusan duk salo na suturar mata suna sanya ƙananan baya ɗaya daga cikin sassan jikin da aka fallasa. Akwai hasara bayyananniya a cikin jarfa a bayan jiki: koda tare da taimakon madubi, wani lokacin yana da wahala a kimanta da sha'awar tattoo ɗin ku da kanku, saboda haka, jarfa a waɗannan wuraren, a matsayin doka, ana yin su daidai don saboda hankalin wasu.

Daga mahangar fasaha, jarfa a kasan baya kusan nau'in sa ne daban. Abu mafi mahimmanci anan shine kiyaye daidaituwa hoto. Tattoos na rubuce -rubuce akan ƙananan baya wani sabon abu ne mai ban mamaki, amma malam buɗe ido da alamu koyaushe za su kasance cikin yanayin. Tattoo malam buɗe ido har yanzu shine mafi mashahuri zaɓi ga wannan yanki.

Da yake magana game da zafin aikin, baya, gami da ɓangaren ƙasa, yanki ne mai matukar damuwa. Matsayin abin sha'awa ya dogara ne akan kofar jin zafi na mutum, amma kallon yawan hotunan mata tattoos na malam buɗe ido da alamu a kasan baya, Ina so in yi imani cewa mafi kyawun jima'i ya tsaya tsayin daka kan aikace -aikacen. A takaice, Ina so in tunatar da ku cewa ma'anar kowane tattoo yana da alaƙa da abin da aka nuna akan sa, ba tare da inda yake ba.

6/10
Soreness
6/10
Adabin gargajiya
5/10
Kayan aiki

Hoton jarfa a ƙasan baya ga 'yan mata