» Sokin » Abubuwa 8 da ya kamata ku sani game da hujin nono ga mata

Abubuwa 8 da ya kamata ku sani game da hujin nono ga mata

Ya fi hankali fiye da harshe ko huda, sokin kan nono duk da haka abu ne na gaye da kayan haɗi wanda ba zai iya zama abin sha'awa ba. Yadda za a zabi shi daidai? Wanne kayan yakamata ku zaɓa? Waɗanne taka tsantsan ya kamata ku yi don warkarwa mai kyau? Ga duk amsoshin tambayoyinku.

Ba mazan kadai ke huda nonuwansu ba, har da mata ma. Wannan ma wani yanayi ne na gaske a Amurka. Dole ne in faɗi cewa Rihanna, Christina Aguilera, Janet Jackson, Nicole Richie, Kendall Jenner, Bella Hadid, Amber Rose, Paris Jackson har ma da kyakkyawar Christina Milian sun shirya hanya. Kafin ku fara, ga duk abin da kuke buƙatar sani game da hujin nono.

Ya kamata mu zabi mashaya ko zobe?

Barbell (ko ƙararrawa) ya fi ganuwa ƙarƙashin sutura. Suna warkar da sauri saboda, lokacin da aka sanya su daidai, suna son motsa ƙasa da zobba. Har ila yau, yana rage haɗarin snagging. Da kyau, yakamata a sami 'yan milimita tsakanin ƙwallo a kowane gefen mashaya.

Wanne karfe za a zaɓa?

Titanium an san shi sosai don kasancewa hypoallergenic. Wannan hanyar, kuna da ƙarancin haɗarin halayen. Wannan ƙarfe na iya samun launi daban -daban. APP (Associationwararrun Masu Tuƙi) yana ba da shawarar yin hujin ƙarfe na tiyata saboda yana inganta warkarwa mai kyau. Wannan ƙarfe, wanda ya yi nauyi fiye da titanium, ana samunsa ne kawai a azurfa.

Hakanan zaka iya zaɓar kayan adon acrylic. Koyaya, ana ba da shawarar canza shi kowane watanni shida zuwa goma sha biyu. Hakanan akwai kayan adon gwal, fari, fure, zinare mai launin rawaya, kristal ko ma platinum. Feel free to tambayi your piercer for shawara.

Wane tsari zan saya?

Kowace mace tana da nata salon. Wasu za su tafi tare da kayan adon baki na gargajiya, wasu za su fi son ɗan launi. Yayin da wasu ke mai da hankali kan daidaitawa, wasu suna son yin nishaɗi a cikin hasashe mai cike da ƙananan bayanai. A yau akan kasuwa yana da sauƙin samun kayan adon da aka yi wa ado da ƙananan rhinestones ko lu'ulu'u. Tsarin a tarnaƙi, kuma, kowa zai sami wani abu don kansa: zuciya, takalmin dawaki, kibiya, kambi, furanni, malam buɗe ido, ƙaramin bunburutu na Playboy ...

.Zabin samfur:

Karfe mai tiyata da nono na lu'ulu'u yana huda Playboy bunny pendant

Launi: zinariya

Shank abu: karfe tiyata

Tsawon Shank: 14mm

Girman diamita: 1.6mm

Nau'in Soki: Barbell

Farashin: 12,17 € + bayarwa 2 €. Akwai akan Amazon.

Abun Karfe Horseshoe Abun Wuya don Sokin Nono

Launi: Azurfa

Shank abu: karfe tiyata

Girman diamita: 4mm

Tsawon Shank: 16mm

Nau'in Soki: Barbell

Farashin: 7,99 €, bayarwa kyauta ne. Akwai akan Amazon.

Harshen kan nonon nono

1 Garkuwar tsotsar nono, huda a cikin zane daban -daban 9

Shank abu: karfe tiyata

Launi: Azurfa

Kauri mai kauri: 1,6mm

Girman ball: 5mm

Nau'in Soki: Barbell

Farashin: 5,95 € + bayarwa 2,90 €. Akwai akan Amazon.

Kibiyar Kibiya da Zuciya a cikin Karfe mai tiyata

Launuka: zinariya, zinariya, ruwan hoda da azurfa.

Kauri mai kauri: 1,6mm

Tsawon Shank: 14mm

Nau'in pers: mashaya

Farashin: 9,99 € + bayarwa 5,25 €. Akwai akan Amazon.

Kwallon Nono

Launi: zinariya

Kayan Shank: 18K zinare

Girman diamita: 16mm

Ball: 6mm

Farashin: 9,85 €, bayarwa kyauta ne. Akwai akan Amazon.

Yaya za a tabbatar da girman sokin?

Ba koyaushe yana da sauƙi a san wane diamita za a zaɓa ba, ko ma wane tsawon. Sau da yawa kuna ba da sandunan diamita na 1,2mm ko 1,6mm. Yawancin samfuran kayan ado, ƙarfe mai launi ko ƙwallon titanium ana iya birgima akan waɗannan kauri biyu. Don haka tambayar ita ce ko kuna son sokin nonon ya zama mai hankali ko kaɗan.

Kyakkyawan sani : Tsawon sanda na nono na mata yawanci yana daga 8mm zuwa 16mm. Kaurinsa ya dogara da tsawonsa. Don gano girman sandar da za a zaɓa, auna rata tsakanin ramukan biyu na huda a cikin nono.

Don haka ta yaya ba za a yi kuskure tare da diamita na ƙwallon ku ba? Girman ƙwallon da ke huda nono yawanci 3 zuwa 5 mm. Bugu da ƙari, duk abin ɗanɗano ne. Idan kuna da ƙananan nono, kuna son zaɓar ƙaramin diamita kuma akasin haka. A kowane hali, idan kuna son kayan adon ku su kasance masu hankali, zaɓi ƙaramin diamita.

Shin hujin nono yana ciwo?

Kamar yadda abin mamaki yake, hujin nono ba zai yi zafi fiye da kowane yanki na jiki ba. Don dalili mai sauƙi cewa aikin da kansa yana ɗaukar 'yan seconds kawai.

Tabbas, kowace mace tana da banbanci daban -daban, zafin na iya ƙaruwa ko ƙasa da haka, dangane da ƙwarewar mutum. Duk da haka, ka tuna cewa akwai lokuta a lokacin haila lokacin da hujin nono ya fi zafi. Wannan gaskiya ne musamman kafin da lokacin haila, lokacin da haƙarƙarin haƙora ya kumbura ya zama mai zafi.

Ta yaya za mu taimaka wa warkarwa?

Ku sani cewa warkarwa na iya ɗaukar watanni da yawa. Don haka kuyi haƙuri kuma kada ku fallasa jikinku ga rana ko yin iyo a cikin teku ko tafkin da ke cike da sinadarin chlorine har sai ya warke sarai. Hakanan, kada ku taɓa huda a duk tsawon wannan lokacin. Tsaftace sokin ku sosai yau da kullun tare da Sabulu na Surgras, sannan ku bushe shi da tawul mai tsabta don gujewa haushi. Da farko, kar a yi amfani da samfuran da ke da barasa, saboda suna iya bushe raunin. Sabanin yarda da imani, kar a yi amfani da maganin magani a fata, saboda wannan na iya haifar da kamuwa da cuta ko jinkirin warkarwa. A ƙarshe, zaɓi sutturar da ba ta dace ba don guje wa yin ado da kayan ado.

Menene za a yi idan akwai haushi?

Kan nonon ka ya kumbura yayi ja. Tabbas wannan abin haushi ne. Kamar yadda wataƙila kun lura, wannan yana faruwa akai -akai, koda kuwa an ɗauki wasu matakan kariya. Don haka ku ninka kokarin ku kuma ci gaba da tsaftace shi yadda yakamata. Idan akwai shakku, ko kuma idan alamun sun ci gaba, koyaushe kuna iya tuntuɓar mutumin da ya sake soke ku. Za ta duba cewa warkarwar tana gudana daidai. Idan ya cancanta, za ta gaya muku ladabi da za ku bi.

Shin matar da ke da hujin nono ko huda zata iya shayarwa?

Da kyau, eh, shayar da nono abu ne mai yiyuwa idan kuna da huda ɗaya ko fiye. Koyaya, an ba da shawarar sosai cewa ku cire shi ko su lokacin da jaririn ku ke shayarwa. Ya tafi ba tare da an ce tsotsar nono da sandar karfe ba shi da daɗi, ballantana ta iya damunsa. Ko da mafi muni, koyaushe akwai haɗarin cewa zai hadiye ta.