» Sokin » Menene mafi ƙarancin hucin kunne?

Menene mafi ƙarancin hucin kunne?

Huda ya zo da kowane nau'i da girma kuma ana shafa shi a wurare daban-daban na jiki. Daga huda kunnen kunne na gargajiya zuwa hujin Dite da Helix, yiwuwar ba su da iyaka.

Amma wane hucin kunne ne ya fi zafi ko ƙasa?

Idan kun kasance kuna tunanin samun huda amma kuna jin tsoro ko tsoron wurin da za ku iya jin zafi, ku tabbata cewa hujin kunne ɗaya ne daga cikin mafi ƙarancin raɗaɗi na huda.

A ƙasa, mun kalli wasu ƙananan hujin kunne masu raɗaɗi waɗanda ke da kyau ga masu huda farko, da kuma waɗanda ke tsoron azaba da tsarin huda.

Huda lobe na kunne

Saboda kunnuwa “nama ne” ba tare da wani nama mai tauri kamar guringuntsi ba, wannan huda yana kasancewa ɗaya daga cikin mafi ƙasƙanci akan sikelin zafi. A gaskiya, za ku iya jin ƙwaƙƙwara a lokacin huda, amma wannan shine abin da za ku lura.

Wani fa'idar wannan nau'in huda shine cewa lokacin warkarwa yawanci yana da sauri sosai, yana ɗaukar kusan makonni shida don warkewa sosai. Kuma da zarar huda ya warke gaba ɗaya, jin daɗin canza kayan ado sau da yawa kamar yadda kuke so.

Juyin kunnen kunne mai jujjuyawa

Irin wannan nau'in huda gabaɗaya ana ɗaukar ɗan ƙaramin zafi ga waɗanda ke ƙarshen allura kuma yana ɗaya daga cikin mafi sabbin zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa da ake da su. Ana yin huda mai jujjuyawar lobe a kwance ta cikin kunnen kunne, wanda ke buƙatar amfani da doguwar kararrawa.

Wurin ba ya taɓa guringuntsi, amma yana wucewa kawai ta cikin ɓangaren taushi na kunnuwa. Saboda yadda ake huda kunne, kayan adonku za su kasance a kwance. Tsarin huda mai jujjuyawa yana da sauri, ba mai raɗaɗi ba ne, na musamman da ban mamaki lokacin da aka sanya kayan ado masu dacewa a cikin huda.

Mikewa mai huda kunne

Miqe huda kunnen kunne ko auna lobe shima yana da matsayi a jerin mafi ƙarancin huda kunnen kunne. Ainihin, irin wannan nau'in huda ya ƙunshi shimfiɗa fata na huda a cikin ƙananan matakai don samun babban rami.

Manufar wannan zaɓin ita ce ƙara girman kunnuwa don a iya sanya kayan ado mafi girma a cikinsu. Mataki na farko a cikin wannan tafiya shine samun sauƙi mai huda kunnen kunne wanda kwararren mai huda yayi. Sannan zaɓi firikwensin da zai zama madaidaicin wurin tsayawa.

A ƙarshe za ku iya sa kayan ado a cikin girman da kuke so da zarar ramin da aka soke a hankali ya miƙe a hankali na tsawon lokaci.

Bayan lokaci, ana sanya mazugi a cikin ramin naushi don ƙara girman ramin. Kamar kowane nau'i na huda, yana da mahimmanci a kiyaye yankin da tsabta kuma ba tare da kamuwa da cuta ba. Abu mafi kyau game da wannan nau'in huda shine zaka iya sanya shi babba ko karami yadda kake so. Sama iyaka!

Kwanan Huda

Wannan huda yana ci gaba da samun farin jini. Kuma ko da yake yana kama da zafi, bari a san cewa a gaskiya ba haka bane. Ku sani cewa tun da wannan huda ta shiga cikin guringuntsin kunne, uku "wasu" ciwo ne.

Wani abu mai mahimmanci a lura shi ne cewa hujin kwanan wata yakan ɗauki lokaci mai tsawo kafin ya warke - watanni uku zuwa shida. Amma bayan waraka, zaɓin kayan ado don huda kwanan wata yana da ban mamaki kawai.

huda mai tsini

Huda mai saukar ungulu shine hujin guringuntsi wanda ke bi ta gefen saman kunne. Yawancin mutane sun ba da rahoton cewa irin wannan huda yana da ɗan zafi, amma gabaɗaya ba shi da zafi kamar wasu hujin guringuntsi.

Ciwon ɗan gajeren lokaci da kuke ji yayin huda yakan tafi kusan nan da nan bayan an gama aikin. Kamar huda daith, wannan kuma yana da tsawon lokacin warkewa na kusan watanni uku.

A ciki ko kusa da Newmarket, ON kuma a shirye don farawa?

Idan kuna zaune a Newmarket, Ontario kuma kuna tunanin samun huda, amma kuna da fargaba game da inda hukin zai sanya akan ma'aunin zafi, me zai hana ku fara da ɗayan waɗannan masu sauri, masu sauƙi, kuma kusan marasa raɗaɗi. huda? Ba wai kawai waɗannan zaɓuɓɓukan babbar hanya ce don fara tafiya ta huda ba, har ma suna da daɗi da jaraba.

Akwai wasu tambayoyi? Shirya don ɗaukar mataki na gaba? Tuntuɓi ko tsaya ta gidauniyar Newmarket sokin Studio a yau ko tuntuɓe mu a Pierced don ƙarin bayani.

Muna son ƙarin sani game da yadda za mu iya taimakawa.

Studios masu huda kusa da ku

Kuna buƙatar ƙwararren mai huda a Mississauga?

Yin aiki tare da ƙwararren mai sokin na iya yin babban bambanci idan ya zo ga ƙwarewar sokin ku. Idan kana ciki


Mississauga, Ontario kuma kuna da kowace tambaya game da hujin kunne, hujin jiki ko kayan ado, ku kira mu ko ku dakata ta ɗakin studio ɗin mu na huda a yau. Muna son taimaka muku fahimtar abin da zaku jira kuma mu taimaka muku zaɓi zaɓin da ya dace.