» Sokin » Huda da kayan ado a Newmarket

Huda da kayan ado a Newmarket

Pierced sabon kantin Newmarket ne wanda ya ƙware a cikin ƙwararrun huda da kayan ado. Huda jiki babban nau'i ne mai faɗi wanda ya haɗa da wasu shahararrun nau'ikan gyaran jiki.

Tare da irin wannan nau'in kayan adon jiki iri-iri da zaɓuɓɓukan huda, tabbas za ku sami wanda ya dace da salo na musamman da halayenku.

Waɗanne irin huɗu suke?

Huda jiki, tun daga hujin ciki zuwa anka, na ɗaya daga cikin mafi sanyi kuma nau'in huda mai ban sha'awa. Za su iya zama da dabara, na kari, ba'a ko ban mamaki - duk ya dogara da yadda kuke saka su. Wasu daga cikin shahararrun nau'ikan huda jiki sun haɗa da:

  • Cibiya/cibiya
  • nono
  • Microdermal / Surface
  • al'aura

Huda cibiya/cibiya

Ciki ko huda cibiya ɗaya ce daga cikin shahararrun nau'ikan huda a yau. Kodayake kololuwar shahara ta zo a cikin 90s da farkon 2000s, hucin cibiya bai tafi ba. Daga Britney zuwa Beyoncé, hujin gindin ciki ya ci gaba da kasancewa a cikin al'adun gargajiya.

A cikin 90s, hujin gindin ciki alama ce ta jima'i. Yanzu yana dawowa azaman huda mai kyau kuma mai salo tare da ƙarin ƙira da zaɓuɓɓukan salon kayan ado. Wannan huda galibi mata ne ke sanyawa, amma maza kuma za su iya sanyawa. A zamanin d Misira, sun kasance alamar ƙarfin hali da namiji.

Yawanci, ana yin waɗannan huda a saman maɓallin ciki. A yau, akwai zaɓuɓɓuka da yawa don kayan ado, kama daga zoben cibiya zuwa barbells da pendants na Balinese.

Huda cibiya yana da lafiya kuma ɗayan mafi ƙarancin huda. Suna da ƙarancin gazawa fiye da sauran hujin saman. Har ila yau, tun da wuri ne mai nama mai ƙananan jijiyoyi, huda su yana da sauƙi kuma ba shi da zafi. Cikakken waraka na iya ɗaukar watanni 6-12. 

huda nono

Hucin nono ya shahara ga maza da mata. Za su iya ƙara haske, haɓaka jima'i, ko ƙara taɓawa na ladabi.  

Ko da yake ana iya samun su a cikin mafi yawan tarihin, shaharar da ake yi na huda nono a yammacin duniya da alama ya samo asali ne tun zamanin Victoria. Lokaci guda da ya kawo mu burlesque. Sun sake farfadowa a cikin 1970s kuma suna ci gaba da ƙarfi tun daga lokacin. 

Tun da nonuwa wuri ne mai mahimmanci, huda su na iya zama mai zafi fiye da sauran wuraren da aka saba da su kamar huda kunne. Duk da haka, huda kan nono ya shahara a wurin maza da mata. Da zarar an huda yankin, kayan ado ba sa jin zafi. A haƙiƙa, yawancin mutane suna ba da rahoton jin daɗi ko motsa jiki daga wasa da kayan adon huda nono.

Lokacin warkar da huda nono yana ɗan tsayi kaɗan, har sai cikakkiyar waraka ya ɗauki watanni 12-18. Abin farin ciki, suna da sauƙin karewa kamar yadda aka saba rufe su da riga. Koyaya, kafin ku huda nonuwanku, tabbatar kun shirya don sadaukar da wannan tsawan lokacin kulawar bayan tiyata.

Yawancin mutane suna samun huda kan nono a kwance tare da sandar gefe ko zobe. Huda angle da a tsaye ba su da yawa, amma har yanzu yana yiwuwa. Huda kan nonon kusurwa na iya haɗawa da siffa mai lanƙwasa. Tuntuɓi mai hujin ku don zaɓar mafi kyawun zaɓi, amma a ƙarshe yana da kyau a zaɓi salon da kuke so. 

Microdermal huda

Sojin microdermal ya bambanta da sauran nau'ikan huda. Na farko, za su iya zuwa ko'ina a saman jikinka. Na biyu, sun haɗa daban da sauran huda.

Maimakon huda da ke shiga da fita daga cikin rami guda, huda saman saman rami ne guda a cikin fata. An sanya anka na fata a cikin rami. Fatar ta warke a kusa da gindin anga. Ana haɗe kayan ado mai huda fata zuwa anka. 

Zaɓuɓɓukan ado da jeri suna iyakance kawai ta tunanin ku. Mutane suna yin abin wuya don huda fata, suna ɗaure ƙaho a kawunansu, ko kuma “shawarwaya” masu sauƙi a jikin fata.

Sojin microdermal yana buƙatar ƙarin kulawa fiye da sauran nau'ikan huda. Sun fi fuskantar ƙaura da ƙin yarda fiye da sauran nau'ikan huda. Baya ga buƙatar kulawa ta musamman, sun fi saurin lalacewa fiye da sauran nau'ikan huda, ko da bayan waraka. Don haka, kuna buƙatar kulawa sosai, kamar rufe su idan kuna motsa jiki.

Sokin saman

Sojin saman yana kama da huda fata. Koyaya, yayin da samfurin ƙarshe na iya yin kama da dermal, tushe yana kama da daidaitaccen huda. Mai hujin yana shigar da karar karar karya, yana yin ramuka biyu, kamar yadda ake hudawa ta al'ada. Ƙarshen mashaya ne kawai aka fallasa, yana haifar da bayyanar anchors na fata.

Sojin saman saman da kayan adon sun fi huda fata rahusa saboda ba su da kwarewa sosai. Duk da haka, ba su daɗe ba: matsakaicin tsawon rayuwar hujin saman shine kawai shekaru 1-2. Bayan haka, jiki yakan fara ƙin sokin.

huda al'aura

Ana ɗaukar hudawar al'aura a matsayin duk wani huda na al'aura. Nau'in huda da kayan ado sun bambanta sosai, kamar yadda dalilan samun su suke. Huda al'aura haƙƙin nassi ne, haɓaka kayan ado ko haɓaka jin daɗin jima'i da amincewa.

 Yayin da ake yawan tunanin hujin al'aura a matsayin huda ga matasa masu shekaru jami'a, shekarun yara sun fi bambanta. A yau, mata masu matsakaicin shekaru suna iya samun wannan huda don yaji daɗin ɗakin kwanansu a gida kamar yadda samari ke neman gwada sabon jima'i.

Sau da yawa mutane sukan gano cewa hujin al'aura yana inganta jin daɗi da kuzari ga kansu da/ko abokan zamansu yayin saduwa. Wannan yana daya daga cikin abubuwan da ke kara kuzari ga huda al'aurar. Elayne mala'ikan ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun maƙiyi yana ba da dalilai waɗanda mutane za su zaɓi wasu nau'ikan maƙasudin ilimin niyyar niyya, gami da:

  • Lokacin warkarwa
  • nuna gaskiya
  • abin mamaki
  • Farantawa kanka
  • Jin daɗi ga abokin tarayya
  • huda shiga
  • fifikon jima'i
  • Ayyuka (misali hawan doki, keke)

Zaɓin hujin da ya dace ya dogara da abubuwa da yawa, gami da jerin abubuwan da ke sama da jikin mutum ɗaya. Koyaushe kuna son tuntuɓar wani ƙwararren mai huda don zaɓar nau'in hukin da ya dace da al'aurar ku. A matsayinka na gaba ɗaya, muna ba da shawarar ku kuma tuntuɓi likitan ku.

Zaɓin kayan ado na huda

Akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da lokacin sayayya don huda kayan ado. Shin kuna sayen sabon huda ko warkewarta? Kayan abu da salon kayan ado yana buƙatar zaɓi mai kyau don sababbin huda don inganta warkarwa da hana matsaloli.

Hakanan ya kamata ku yi la'akari da nau'ikan kayan ado masu dacewa don nau'ikan huda daban-daban. Kuma a ƙarshe, kuna buƙatar nemo salon da kuka fi so. 

Sandunan Huda

Barbells suna ɗaya daga cikin shahararrun kayan ado na huda. Sanda ne guda ɗaya na ƙarfe wanda ke shiga fata ta rami ɗaya ta fita ta wani.

Sunan ya fito ne daga bayyanar gargajiya tare da ƙwallan ƙarfe a duka ƙarshen kara. Suna kama da ƙananan nau'ikan sandunan ƙarfi na vaudeville.

A matsayinka na mai mulki, sanduna masu huda suna madaidaiciya, mai lankwasa ko zagaye. Sandunan cibi yawanci suna da ƙarshen ƙaya ɗaya da ƙarshen ƙawata ɗaya mafi girma. Hakanan ana samun huda saman ƙasa don hujin saman. Sun bambanta a cikin cewa duk sanda yana ɓoye, kuma iyakar kawai ana iya gani. Tare da daidaitattun ƙwanƙwasa, ɓangaren buɗewa ko yawancin wuyansa.                  

Huda da ke amfani da kayan ado na barbell sun haɗa da:

  • huda nono
  • huda gindin ciki
  • huda al'aura
  • Sokin saman

Zoben huda

Zobba ba su zama gama-gari don huda kamar barbell ba. Amma sun yi nisa da sabon abu. Zobba daga zoben bakin ciki zuwa zoben da aka yi wa Yarima Albert aiki tare da mafi yawan huda.

Zobba duk wani kayan ado ne wanda ya kammala ko kusan kammala zoben 360°. Zobba na huda jiki na gama gari sun haɗa da zoben bead na fursuna, ƙayyadaddun zoben ƙwanƙwasa, madagai masu zagaye, da zoben dannawa.  

Huda da ke amfani da kayan ado na barbell sun haɗa da:

  • huda nono
  • huda gindin ciki
  • huda al'aura

Garkuwa da pendants don hudawa

Garkuwa da pendants an ƙarfafa kayan adon huda. Manufar su tana da ruwa kamar salon su. Misali, ana iya amfani da garkuwar nono wajen haskaka nonon idan ya bude, ko kuma a sanya huda ba a ganuwa idan tufafin ya boye.

Pendants, kamar yadda sunan ke nunawa, guda ne da ke rataye (ko rataye) daga huda. Sun bambanta daga sauƙi zuwa hadaddun. Garkuwa, akasin haka, yana ƙetare huda, a matsayin mai mulkin, a cikin da'irar ko da'ira. 

Huda jiki ta hanyar amfani da garkuwa da pendants ya haɗa da:

  • huda nono
  • huda gindin ciki

Samun huda da kayan ado a Newmarket

Lokacin da aka soke ku, yawanci ya fi dacewa ku sayi kayan ado na farko a lokaci guda. Mai sokin ku yana da tabbaci cikin amincin kayan adon da kayan sa. Bugu da ƙari, sun saba da nau'o'in nau'i na nau'i na kayan ado da suke sayarwa.

Idan kuna siyan kayan ado don huda da aka riga aka warkar, har yanzu yana da kyau ku saya daga mai siyar da abin dogara tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun. Wannan shine dalilin da ya sa Pierced kawai ke ba da kayan ado daga manyan masu kayan adon kamar Maria Tash da BVLA.

Kwararrun mu na huda koyaushe suna farin cikin amsa tambayoyinku game da huda da kayan ado.

Studios masu huda kusa da ku

Kuna buƙatar ƙwararren mai huda a Mississauga?

Yin aiki tare da ƙwararren mai sokin na iya yin babban bambanci idan ya zo ga ƙwarewar sokin ku. Idan kana ciki


Mississauga, Ontario kuma kuna da kowace tambaya game da hujin kunne, hujin jiki ko kayan ado, ku kira mu ko ku dakata ta ɗakin studio ɗin mu na huda a yau. Muna son taimaka muku fahimtar abin da zaku jira kuma mu taimaka muku zaɓi zaɓin da ya dace.