» Sokin » Cikakken Jagoran Sokin Medusa

Cikakken Jagoran Sokin Medusa

Shin Medusa huda daidai gare ku?

Ka ce lokaci ya yi da za a sake huda? Idan kun gaji da hucin hanci da leɓe na yau da kullun, zaɓin huda mai daraja na iya zama mai ban sha'awa a gare ku. Wannan huda, wanda kuma aka sani da Medusa, yana ƙara zama sananne ga kowa a kwanakin nan. 

Akwai ƙarin zaɓuɓɓuka biyu don hujin medusa; biyu da a tsaye. A cikin nau'in farko, ana huda ramin sau biyu, ɗaya a kan ɗayan, yana ba da damar yin amfani da sanduna daban-daban guda biyu. Canjin a tsaye ya bambanta saboda abin da zai iya zama kamar ramuka biyu shine ainihin ramuka ɗaya, tare da tsagi a tsaye. 

Wannan duk yana da kyau, amma bari mu dubi ko wannan shine zaɓin da ya dace a gare ku. Wannan jagorar zai ƙunshi duk wani nau'i na huda medusa, kamar abin da za a jira kafin, lokacin, da kuma bayan an gama aikin.

Kafin yayi tsalle ya hau kujera

Ka yanke shawarar zuwa gare shi ka huda tsagi. Yaya ya kamata ku shirya don wannan? Wani ɓangare na shirye-shiryen shine kula da hakora kafin aikin. Yana da matukar mahimmanci ga duka biyun gogewa da goge fararen hakora na lu'u-lu'u. Duk yankin baki yana buƙatar tsabta ba tare da tabo ba saboda rashin kula da haƙoran yana nufin ƙarin ƙwayoyin cuta, waɗanda zasu iya ƙara haɗarin kamuwa da cuta sosai. 

Bayan wannan m amma mataki mai mahimmanci, za ku iya fara la'akari da farashin hanya. Farashin huda Medusa zai iya zuwa daga $40 zuwa $80, kuma farashin kayan ado zai yi kari. Hattara da situdiyo da ke ba da huda mara tsada ta amfani da kayan da ba na sakawa ba. Lokacin tunani game da kayan ado na farko da za a sawa, ƙwanƙwasa maɓalli yawanci shine mafi kyawun zaɓi. Kuma a nan shi ne mafi ban sha'awa! Akwai launuka da yawa don zaɓar daga! Kuna iya yin hauka da wannan! 

Abin da za ku yi tsammani yayin Zama na Sokin Medusa

Matakan zafi koyaushe babban al'amari ne idan ya zo ga huda. Zai yi zafi? Nawa zai yi zafi? Matsayin zafi zai bambanta sosai ga kowane mutum, amma wannan labarin zai yi magana game da ra'ayi na gaba ɗaya da aka samu akan Intanet. An ce ana jin zafi mai tsanani lokacin da allura ta fara huda nama. Zai fi kama da kowane huda kuma yana ƙarewa a cikin ƙiftawar ido. 

Medusa Sokin Bayan Kulawa

Bayan 'yan kwanaki bayan haka, ana iya samun raɗaɗin zafi a yankin ramin. Wannan kuma al'ada ce. Kowane mataki bayan barin ya cancanci sashin labarin, don haka ku tafi!

Na farko, yana da mahimmanci cewa ingarma ta ci gaba da kasancewa gaba ɗaya yayin da yankin ya warke don guje wa kamuwa da cuta. A cikin mako na farko ko biyu, za ku buƙaci ku ci ku sha a hankali don tabbatar da huda ba ta da haushi.

Wasu ayyukan nishaɗi ba su samuwa na ɗan lokaci - hakuri 

Abin takaici, wasu ayyukan yau da kullun na iya zama masu illa ga rauni. Sumba da shan taba bazai zama mafi kyawun ra'ayi na makon farko ba, kuma a, ko da sha na iya zama cutarwa. Barasa yana bushewa, kuma rashin ruwa a cikin wannan yanayin ba abin yarda bane. Saboda wannan dalili, yin iyo da ruwa ba zai iya faruwa a kusa da wannan yanki ba, don haka ana iya ƙara yin iyo a cikin wannan jerin.

Tsaftacewa da tsafta

Yanzu ya zo matakan tsaftacewa! Lokacin huda jellyfish, ya zama dole a ware daban-daban na ciki da na waje na rauni. Farawa tare da tsaftace waje, dole ne a ɗauki matakai da yawa. Yi amfani da salin bakararre don ban ruwa da sabulu mai laushi, mara barasa, mara ƙamshi don tsaftace waje kamar yadda aka ba da shawarar.

Da zarar an gama komai, lokaci yayi da za a tsaftace cikin bakinka. Yin murzawa tare da wanke baki ba tare da barasa ba bayan an ci abinci yana taimakawa wajen kawar da ƙwayoyin cuta da sauran abubuwa masu daɗi. A ƙarshe, an ce yin amfani da sabon buroshin haƙori bayan aikin shima zai iya taimakawa. 

Bugu da ƙari ga duk abubuwan da ke sama, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa philtrum ya kasance mai tsabta don akalla makonni shida zuwa goma sha biyu na farko bayan aikin. Kada ku damu, babu wani abin da zai damu da shi! Yanzu kun shirya don jin daɗin sabon huda ku! 

Shin kuna shirye don samun kanku a huda Medusa?

Idan kana cikin Newmarket ko yankin Mississauga, ba ƙungiyar Pierced kira ko ziyarci wuraren huda mu a yau. Muna son ƙarin sani game da yadda za mu iya taimaka muku samun cikakkiyar haɗin huda da kayan ado. Ɗayan da za ku so ku nuna don shekaru masu zuwa. 

Studios masu huda kusa da ku

Kuna buƙatar ƙwararren mai huda a Mississauga?

Yin aiki tare da ƙwararren mai sokin na iya yin babban bambanci idan ya zo ga ƙwarewar sokin ku. Idan kana ciki


Mississauga, Ontario kuma kuna da kowace tambaya game da hujin kunne, hujin jiki ko kayan ado, ku kira mu ko ku dakata ta ɗakin studio ɗin mu na huda a yau. Muna son taimaka muku fahimtar abin da zaku jira kuma mu taimaka muku zaɓi zaɓin da ya dace.