» Sokin » Sokin masana'antu - kulawa, kayan ado da shawara

Sokin masana'antu - kulawa, kayan ado da shawara

Ga waɗanda ke neman yin sanarwa tare da kayan ado da huda, hujin masana'antu shine zaɓin da ya fi dacewa.

Wannan huda mai salo, wani lokaci kuma ana kiranta da huda, yawanci ya ƙunshi ramuka biyu a cikin gungumen kunne na sama da aka haɗa da kayan adon guda ɗaya. Koyaya, yana yiwuwa a yi huda masana'antu tare da yawan huda ɗaya kamar yadda jikin ku ya ba da izini. Yawanci, ana amfani da dogon sanduna don huda masana'antu, kodayake ana samun wasu nau'ikan kayan ado da yawa a kasuwa.

Kodayake sunan masana'antu na iya yin ɗan tsauri, wannan huda na iya zama kyakkyawa sosai ko ma mai laushi dangane da kayan ado da aka zaɓa. Da aka ce, har yanzu ba huda ba ne ga mai rauni. Ana ɗaukar masana'antu sau da yawa ɗaya daga cikin mafi raɗaɗin huda kunne. Wataƙila hakan ya faru ne saboda hujin masana'antu a koyaushe yana haɗa da huda aƙalla biyu a zama ɗaya kuma galibi ana yin su ne a cikin yanki mai kauri na kunni, wanda aka sani yana ɗaukar ƙarin lokaci don warkewa.

Duk da haka, akwai hanyoyin da za a rage rashin jin daɗi na wannan huda idan ciwon ya kasance mai hana ku. Abu mafi mahimmanci guda biyu da za ku iya yi don tabbatar da cewa tsarin huda yana tafiya cikin sauƙi kuma ba tare da jin zafi ba shine zaɓin sananne kuma gogaggen mai huda tare da bin cikakken tsarin kulawa bayan tiyata. Duk waɗannan abubuwan biyu za su taimaka wajen tabbatar da cewa huda ta warke sosai.

Da zarar kun yanke shawarar yin ado da kunnuwanku da wannan huda mai salo kuma na musamman, yana da kyau ku duba da kyau wajen kula da sabon hukinku. A cikin wannan jagorar mai amfani, zaku sami mafi kyawun shawarwarin kulawa da zaɓuɓɓukan kayan ado don taimaka muku samun mafi kyawun huda masana'antu.

Lokacin warkarwa don huda kunnen masana'antu

Lokacin zabar kowane nau'in huda guringuntsi, yana da mahimmanci a yi la'akari da lokacin warkarwa. Lokutan warkarwa na iya bambanta sosai don huda masana'antu. Huda masana'antu yana ɗaukar akalla watanni 9-12 don warkewa, wannan adadin yana ƙaruwa tare da huda masana'antu sau uku ko sau huɗu ko ƙari mai ban sha'awa amma mai yiwuwa.

Kyakkyawan tsaftacewa da kulawa bayan tiyata na huda ku zai taimaka wajen hanzarta aikin warkarwa kuma tabbatar da cewa kun kasance a kan guntun ƙarshen bakan waraka.

A hankali zaɓi lokacin da ya dace na shekara don huda ku. Ka tuna cewa yana da kyau a guje wa tafkuna, wuraren zafi, tekuna, tafkuna, da sauran ayyukan ruwa yayin huda ku ta warke. Idan waɗannan sassa ne na yau da kullun na shirye-shiryen bazara, yana iya zama mafi kyau a soke shi a cikin hunturu. Duk da haka, idan kuna yawan sa huluna a cikin hunturu, kuna iya la'akari da cewa za su iya kama sabon kayan ado na ku.

Har ila yau, ba a ba da shawarar yin huda masana'antu na kunnuwa biyu a lokaci guda ba. Wannan saboda bai kamata ku kwana a gefenku tare da sabon huda ba yayin da yake warkarwa.

Kulawar Sokin Masana'antu

Bayan kulawa yana da mahimmanci don tabbatar da cewa huda ya warke sosai. Kulawar da ba ta dace ba na iya haifar da kamuwa da cuta! Abin farin ciki, kulawar huda da ta dace ba ta da wahala ko tsada. A mafi yawancin lokuta, duk abin da ake buƙata shine ɗaukar lokaci don tsaftace huda da kyau, guje wa fushi da ba da tuggu ko satar sabbin kayan ado.

Don tsaftace huda da kyau, da farko kuna buƙatar tabbatar da tsabtar hannayenku. Koyaushe wanke hannuwanku sosai kafin ku taɓa huda. kawai muna ba da shawarar wanke salin salin bakararre da sabulu mai laushi na likitanci don tsaftace wurin da ake hudawa, amma kada a taɓa sabulu a cikin huda kanta. Kwararren mai huda yawanci zai iya ba da shawarar samfur mai kyau don wannan dalili. A pierced.co muna ba da shawarar NeilMed Neilcleanse bayan huda. Ka guji amfani da wasu hanyoyin magance su, kamar hydrogen peroxide, shafa barasa, ko sabulu mai kamshi, akan huda ku. Abubuwa irin wannan na iya rage jinkirin yanayin yanayin jikin ku na warkewa.

Yana da mahimmanci a nisantar da fushin ƙasashen waje daga sabon huda ku. Wannan ya haɗa da kowane kayan gyaran gashi ko fata da kuke amfani da su. Da kyau, yana da kyau a guje wa samfurori kamar gashin gashi gaba ɗaya yayin da huda ta warke, amma idan hakan ba zai yiwu ba, tabbatar da kare kunne daga feshin.

Ja ko satar kayan ado na iya rage saurin waraka, don haka a kula sosai yayin tsefe gashin ku kuma kada ku sanya wani kayan haɗi na gashi ko rigar kai da za su iya ƙwace. Wadanda ke da dogon gashi za su iya ɗaure shi don kiyaye shi daga haɗuwa a cikin kayan ado yayin da huda masana'antu ke warkarwa.

Abin da za ku yi idan kun yi zargin kamuwa da cuta ko hypertrophic scars

Huda kusoshi, kumburi, muji, ko fata mai zafi a kusa da wurin huda na iya zama alamun huda mai kamuwa da kowace irin kayan adon jiki. Kamuwa da cuta a zahiri yana da wuyar gaske, sai dai idan an yi sakaci sosai kuma akwai hanyar canja wurin ƙwayoyin cuta, kashi 99% na matsalolin huda suna faruwa ne saboda bacin rai da matsaloli kamar barci, matsa lamba, kayan ado marasa dacewa ko taɓawa. Idan kana zargin hudawarka ta kamu da cutar, zai fi kyau a duba shi nan take maimakon barin kamuwa da cutar ya yi muni. Ziyarci likitan ku don auna shi, musamman idan kun lura da zazzabi tare da sauran alamun kamuwa da cuta.

Wani abin da zai iya haifar da haushi zai iya zama rashin lafiyar wasu karafa. Lokacin zabar kayan adon, yana da kyau koyaushe a tsaya tare da karafa masu daraja don gujewa yuwuwar halayen.

Nau'in kayan ado don huda masana'antu

Ma'auni 14 madaidaiciyar barbell wani salo ne na kayan ado na huda masana'antu. Koyaya, tabbas ba'a iyakance ku ga barbell masana'antu ba! Akwai wasu nau'ikan nau'ikan nishaɗi da zaɓuɓɓukan kayan ado waɗanda zaku iya la'akari da su don hukin masana'antar ku. Akwai ƙarin zaɓuɓɓukan mashaya waɗanda ba a saba gani ba tare da lanƙwasa, zigzags ko kalmomi. Hakanan zaka iya maye gurbin ƙananan ƙullun ƙarfe mai sauƙi na sanda tare da ƙarin salo masu salo, kamar waɗanda ke da duwatsu masu daraja ko siffofi masu ban sha'awa. Ya kamata a lura cewa kayan ado na kayan ado ba za a taba yin amfani da su ba, kamar yadda kayan ba su dace da sawa a cikin jiki ba. kawai kayan da suka dace da shigarwa ya kamata a sa su

Sojin kunnen da muka fi so

Kuna shirye don samun kanku hukin masana'antu?

Ko kuna cikin Newmarket, Mississauga, ko yankin Toronto kuma kuna shirye don ƙarin koyo ko samun kanku mai huda masana'antu, ƙungiyar Pierced tana nan don taimakawa. Salon sokin mu da ake yabawa sosai ya sami gogaggun masu huda waɗanda ke tabbatar da zaman ku na huda na gaba yana da daɗi, mai sauri kuma mara zafi sosai. Ba a ma maganar ba, muna da babban zaɓi na kayan ado don dacewa da hujin masana'antar ku daidai.

Studios masu huda kusa da ku

Kuna buƙatar ƙwararren mai huda a Mississauga?

Yin aiki tare da ƙwararren mai sokin na iya yin babban bambanci idan ya zo ga ƙwarewar sokin ku. Idan kana ciki


Mississauga, Ontario kuma kuna da kowace tambaya game da hujin kunne, hujin jiki ko kayan ado, ku kira mu ko ku dakata ta ɗakin studio ɗin mu na huda a yau. Muna son taimaka muku fahimtar abin da zaku jira kuma mu taimaka muku zaɓi zaɓin da ya dace.