» Sokin » Daban-daban na huda kunne

Daban-daban na huda kunne

Tarihin huda kunne ya koma shekaru dubbai, kuma yayin da farkon huda sau da yawa ya kasance mai sauƙi kuma alama ce ta addini ko al'ada, a cikin al'ummar yau, mazauna Newmarket da Mississauga da kewaye suna da zaɓi mai yawa.

Idan kuna tunanin samun sabon huda kunne, to kun zo wurin da ya dace. A Pierced, ƙungiyarmu ta ƙwararrun huda za su iya taimaka muku samun cikakkiyar haɗin kayan ado da huda waɗanda ba za ku iya jira don nunawa ba. 

Amma da farko, bari mu taimaka muku gano nau'in huda kunnen da ya dace da ku. Jagoran mai zuwa zai ba ku taƙaitaccen bayani mai sauri da sauƙi na nau'ikan huda kunnen da aka fi sani da su, menene su da kuma irin kayan ado waɗanda galibi ana haɗa su da su.

Kamar koyaushe, idan kuna da wasu tambayoyi, jin daɗin tuntuɓar! 

Shirya? Muje zuwa.

tragus

Sashin ciki na guringuntsi sama da canal na kunne kuma kai tsaye a sama da lobe ana kiransa tragus. Abokan ciniki da ke neman wannan huda kamar lebur kayan ado na baya, hoops (idan sun warke sosai), da haɗuwa tare da sauran kayan adon.

Anti Tragus

Don haka mai suna saboda wannan huda yana gaba da tragus kai tsaye, anti-tragus sokin karamin facin guringuntsi ne kusa da lobe dinku.

Matsakaicin lobe

Ba kamar madaidaicin huda lobe na gaba-da-baya ba, ana yin huda lobe mai jujjuyawa a kwance ta cikin fata ta amfani da kararrawa. Gidan guringuntsi ba ya cikin hannu, don haka akwai ɗan zafi kaɗan.

Auricle

Aka "rim sokin". Auricles suna kan gefen guringuntsi a wajen kunne. Sau da yawa ana haɗa su tare da hujin lobe. Kamar hujin guringuntsi, hujin pinna yana da tsawon lokacin dawowa.

Kwanan wata

Dama a ƙarshen helix, a cikin guringuntsi na ciki kusa da tragus, zaku sami huda Dite. Samun damar zuwa gare su na iya zama da wahala - tuntuɓi ƙwararrun ƙwararrun da kuka amince da su kawai! Kafaffen beads da sanduna masu lanƙwasa (kawai lokacin da suka warke sosai) shahararrun kayan ado ne na Dites. Ana yin la'akari da wannan huda sau da yawa azaman maganin ƙaura, amma ba a tabbatar da shi ba kuma bai kamata a yi amfani da shi azaman magani ba.

Gaba Helix

Helix na gaba yana saman gefen gefen gefen tragus, inda saman kunnen ku ya ke lankwasa don saduwa da kai. Suna iya zama ɗaya, biyu ko ma sau uku.

Rook

Wani dan uwansa na huda, rooks suna tsaye a tsaye kuma suna zaune a sama da tragus-dama kan tudun da ke raba harsashi na ciki da na waje. Antennae da zoben beaded zaɓi ne sananne.

helix

Duk wani huda a gefen waje na guringuntsin kunne. Jiragen sama guda biyu, ɗaya ɗan tsayi fiye da ɗayan, ana ɗaukar hujin heliks biyu.

Masana'antu

Hudawar masana'antu shine hujin guringuntsi biyu ko fiye. Mafi mashahuri iri-iri yana gudana ta hanyar anti-helix da helix tare da dogon mashaya ko kayan ado na kibiya.

Dadi

Tsakanin helix da kuma saman antitragus ɗinku akwai ƙaramin gemu na guringuntsi da ake kira antihelix. Anan zaka sami huda mai tsafta. kunkuntar huda yana da matukar wahala a warke kuma yana buƙatar ainihin tsarin jiki don samun nasara. Idan jikin jikin ku bai dace ba, mai hujin na iya zaɓar maƙarƙashiya ɗaya na coil ɗin karya wanda zai sami fa'idodin salo ba tare da rikitarwa na waraka ba. Wannan wurin ba shi da zurfi, yana haifar da ƙaƙƙarfan ƙayatattun kayan ado (don haka sunan).

Orbital

Ba kamar mafi yawan huda-tsakiyar wuri ba, orbital yana nufin duk wani huda da ke amfani da ramuka biyu a cikin kunne ɗaya. Suna da yawa a cikin vanes ko karkace kuma galibi suna da hoops ko wasu kayan ado waɗanda aka tsara don dacewa da ramukan biyu.

harsashi

Digowar da ke tsakanin helix ɗin ku da anti-helix ɗinku an san shi da harsashi na waje. Sau da yawa za ku ga sanduna a cikin waɗannan huda. Anti-spiral yana biye da tsoma na gaba, wanda kuma aka sani da harsashi na ciki. Kuna iya huda kowane ɗayansu ko amfani da kayan adon da ke haɗa su tare.

daidaitaccen lobe

Na ƙarshe amma ba kalla ba shine huda lobe. Mafi na kowa na duk huda, madaidaicin lobe yana tsakiyar tsakiyar kuncin ku. Hakanan zaka iya samun lobe na sama, sau da yawa ana kiranta da "hudawa biyu" lokacin da yake kusa da daidaitaccen lobe; wannan sau da yawa yana sama da daidaitattun petal ɗin diagonal. 

Shirya don farawa?

Idan kuna shirye don ɗaukar mataki na gaba, Pierced.co yana nan don taimakawa! Muna da shaguna biyu masu dacewa a Newmarket da Mississauga kuma muna son tabbatar da cewa kun sami cikakkiyar huda don dacewa da dandano da salon ku.

Ƙungiyarmu tana da kwarewa sosai, kulawa da abokantaka. Za su jagorance ku ta hanyar gaba ɗaya, gaya muku abin da za ku jira kuma su amsa duk wata tambaya da kuke da ita don ku ji daɗi kowane mataki na hanya. Bugu da kari, muna da fadi da zaɓi na kayan ado, daga eclectic da m zuwa mai sauki da kuma m, don dacewa da sabon huda. 

Studios masu huda kusa da ku

Kuna buƙatar ƙwararren mai huda a Mississauga?

Yin aiki tare da ƙwararren mai sokin na iya yin babban bambanci idan ya zo ga ƙwarewar sokin ku. Idan kana ciki


Mississauga, Ontario kuma kuna da kowace tambaya game da hujin kunne, hujin jiki ko kayan ado, ku kira mu ko ku dakata ta ɗakin studio ɗin mu na huda a yau. Muna son taimaka muku fahimtar abin da zaku jira kuma mu taimaka muku zaɓi zaɓin da ya dace.