» PRO » Yadda za a zana » Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

Wannan koyawa mai sauƙi kan yadda ake zana mala'ika aikin zane ne mai daɗi ga yara da manya don bukukuwan Kirsimeti. Tare da taimakon umarnin mataki-mataki mai sauƙi, za ku iya zana mala'ika. Wannan hoton yana cikin lokaci don bukukuwan Sabuwar Shekara, lokacin da ya kamata ku ɗauki sha'awar ku - zane. Idan kuna son yin ƙarin zane-zane masu alaƙa da jigon Kirsimeti, Ina gayyatar ku zuwa ga post Yadda ake zana Santa Claus. Ina kuma ba da shawarar umarnin Yadda ake zana gimbiya.

Koyaya, idan kun fi son yin launi, Na kuma shirya saitin zane na Kirsimeti. Danna labarin shafukan canza launin Kirsimeti kuma duba duk zane-zane don Kirsimeti.

Zana mala'ika - umarnin

Muna tunanin mala'iku a matsayin siffofi a cikin dogayen riguna masu fikafikai da halo. Mala'iku jigon Kirsimeti ne akai-akai domin galibi ana wakilta su a barga kusa da Iyali Mai Tsarki. Daga baya, za ku iya canza launin mala'ikan fentin kuma ku yanke shi, sannan ku rataye shi a kan bishiyar a matsayin kayan ado na Kirsimeti. Amma, ba dole ba ne a haɗa mala’ikan da bukukuwan. Kullum kuna iya yin zanen mala'ika kuma ku yi amfani da shi azaman hoton mala'ikan ku.

Na shirya zane mai sauƙi na mala'ika wanda yaro zai iya zana cikin sauƙi. Don wannan zane, kuna buƙatar fensir, crayons ko alamomi, da gogewa. Fara zana da fensir da farko don ku iya shafa shi idan kun yi kuskure. Idan kun riga kuna da duk abubuwan da ake buƙata, zaku iya ci gaba zuwa umarnin.

Lokacin da ake buƙata: 5 minti.

Yadda za a zana mala'ika - umarni

  1. zana da'irar

    Za mu fara da da'ira mai sauƙi kusa da tsakiyar shafin.

  2. Yadda za a zana mala'ika mai sauƙi

    Yi da'irar kwance biyu sama da da'irar - ɗaya ƙarami kuma ɗaya mafi girma a kusa da shi. Zana fuka-fukan mala'ika a tarnaƙi.Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

  3. Zana fuskar mala'ika

    Mataki na gaba shine zana fuskar mala'ikan. Sa'an nan kuma yi kullun - a ƙarƙashin kai, zana siffar tufafi tsakanin fuka-fuki.Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

  4. Mala'ika - zane ga yara

    A gefen rigar, zana kafafu biyu masu tasowa don mala'ikan, kuma a gefe a saman rigar, zana layi biyu - waɗannan za su zama hannunsa.Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

  5. Yadda za a zana mala'ika mataki-mataki

    Har yanzu dole mu gama hannaye mu goge layukan da ba dole ba.Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

  6. Littafin canza launin Mala'ika

    An shirya zane na mala'ikan. Ba abu ne mai sauki ba?Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna

  7. Launi zanen ƙaramin mala'ika

    Yanzu ɗauki crayons kuma canza zane bisa ga samfurin. Hakanan zaka iya amfani da wasu launuka kamar yadda kuke so. A ƙarshe, za ku iya yanke hoton kuma ku rataye shi a kan bishiyar Kirsimeti.Yadda za a zana mala'ika - umarnin mataki-mataki a cikin hotuna