» PRO » Yadda za a zana » Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds)

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds)

A cikin wannan darasi za mu dubi yadda ake zana tsuntsu mai fushi Angry Birds daga mf "Angry Birds in the Movies" (Cool Birds) tare da fensir a matakai, wanda za a saki a cikin 2016. Ga babban halinmu.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Da farko muna zana jiki a cikin nau'i na oval, sannan manyan girare guda biyu.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Na gaba zana idanu da hanci. Don dacewa, ana iya zana hanci ba gaba ɗaya ba, amma kawai sassa.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Kuma yanzu muna haɗa sassan ƙafafu da kyau kuma muna zana makamai, watau fuka-fuki.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Bayan haka za mu fara zana kafafu, za ku buƙaci zana wannan siffar.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Sa'an nan zana yatsunsu, don sauƙi za a iya zana su tare da elongated ovals.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Ɗauki goge ( gogewa) sannan a goge duk layin don ba a iya ganin su. Sa'an nan kuma za mu ba da gaskiya, don wannan muna kwaikwayon gashin tsuntsaye a jiki, muna yin shi kawai tare da layi daban-daban, ko zigzag. Bari mu siffata kafafu. Na gaba, muna buƙatar fenti a kan gashin gira baƙar fata, da kuma ɗalibai da kuma goge duk layin da ba dole ba a yanzu. Bayan haka, raunana a kan fensir, muna nuna ciki.Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Muna amfani da inuwa a kan baki da kafafu, haskaka wuraren duhu.Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) Muna ci gaba da nuna gashin fuka-fukan kuma muna ƙara wurare masu duhu a kusa da idanu.

Yadda Ake Zana Fim ɗin Angry Birds (Cool Birds) A ka'ida, muna da tsuntsu ja a shirye, amma zaka iya ƙara ƙarin inuwa da bambanci, don wannan kana buƙatar amfani da fensir na laushi daban-daban (alal misali, 4B don inuwa mai duhu da 2H don haske). Wannan shi ne duk jan tsuntsu daga Angry Birds a cikin fim din ya shirya.

Kuna iya kallon darussan zane daga wasan "Angry Birds":

1. Jan tsuntsu

2. Tsuntsu mai rawaya

3. Tsuntsun kankara (blue).

4. Farar tsuntsu

5. Tsuntsu ruwan hoda

6. Orla

7. Koren tsuntsu

8. Lemu

9. Babban Yaya