» PRO » Yadda za a zana » Yadda za a zana kare mai launin toka

Yadda za a zana kare mai launin toka

A cikin wannan darasi, za mu dubi yadda ake zana hoton launin toka da gaske tare da fensir a matakai. Darasi a zana gajeren gashi a cikin karnuka.

Don wannan aikin, na yi amfani da takarda A4, nag, fensir tare da taurin 5H, 2H, HB, 2B, 5B, 9B da hoto mai ban dariya na greyhound daga Kotenish:

Yadda za a zana kare mai launin toka

Danna don ƙara girma

Ina yin zane Na farko, na zayyana matsayi tare da layi mai sauƙi, sannan na fara zana. Ina ƙoƙarin yin alama ga duk canje-canje daga wannan launi zuwa wani, amma ban zana ɗaiɗaikun ɗaiɗaikun a kunne ba tukuna.

Yadda za a zana kare mai launin toka

Danna don ƙara girma

Na fara aiki, kamar yadda aka saba, da idanu. Na farko, tare da fensir 9B, na zayyana mafi duhu sassan fatar ido da almajiri, sannan na ƙara inuwa tare da HB. Na bar haskaka ba a fenti.

Yadda za a zana kare mai launin toka

Danna kan hoton don ƙara girma

Na gaba, Ina aiki a kan goshi kadan. Da farko na zayyana gaba ɗaya jagorar ulun 2H, sannan HB na ƙara gashi masu duhu. A cikin mafi duhu wurare, na sake wuce 5V.

Yadda za a zana kare mai launin tokaNa gaba, na zana hanci da fensir 9B. Ina kawai inuwa baƙar fata a cikin hanci mai kauri, yayin da nake aiki a kan hanci da kansa tare da bugun jini da karkace don nuna nau'in fata. Ina inuwa sashin haske na hanci da HB. Ina turawa ta cikin eriya ɗaya akan muzzle tare da allurar sakawa, don kada in yi musu inuwa daga baya.

Yadda za a zana kare mai launin toka Tare da fensir 2H na zayyana alkiblar ulu akan muzzle. Ina inuwa 9B mafi duhun ɓangaren lebe daga ciki.

Yadda za a zana kare mai launin tokana karasa bakina. Ina amfani da 9V da 5V. Na zayyana gefuna kusa da haƙora tare da HB don zama mai haske. Ina inuwa na hakora daga baya da HB. Tare da fensir na 2H, a hankali na zayyana alkiblar gashi akan muzzle.

Yadda za a zana kare mai launin tokaNa fara aiki fitar da Jawo a kan muzzle. Na farko, na zurfafa sautin HB, sannan in ƙara 2B da 5B zuwa sautin ƙarshe. Ina mai da bugunan gajere da jaki.

Yadda za a zana kare mai launin tokaYadda za a zana kare mai launin tokaYadda za a zana kare mai launin tokaIna zana sauran bakin. Ina amfani da HB, 2H, 2V, 5V. Ina ƙoƙarin zana ta yadda ba a iya ganin bugun jini ɗaya. A kan harshe, na ƙara ɗan ƙaramin rubutu a cikin madauwari motsi. Daga nan sai na fara 5B don zana muƙamuƙi na ƙasa, ƙoƙarin kada in yi fenti akan gashin haske. 2H Ina ƙara gashin haske tare da gefen chin.

Yadda za a zana kare mai launin tokaYadda za a zana kare mai launin tokaTare da fensir na 2H na zayyana jagorancin gashi akan ƙananan muƙamuƙi. Ina ƙara sautin HB ta zana tare da gajeriyar bugun jini. Wani wuri na ƙara 2V. Da fensin 2H na zayyana alkiblar gashi a kunci, ban kula da tsayin gashin ba, na zana sauran leben HB da 2B. A kan ɓangaren da ya haskaka, na sanya bugun jini don nuna folds da rubutu mai sheki.

Yadda za a zana kare mai launin tokaHB wuce a kumatu. A wannan lokacin na kula da tsayin bugun jini, yana sanya su tsayi yayin da nake kusa da wuyansa da kunne. Amma zan ɗauki sautin ƙarshe daga baya - yanzu babban abu shine zayyana gashin gashi da wasu madauri.Yadda za a zana kare mai launin tokaYa gama kunci. Na yi amfani da fensir 2B, HB, 5B. Na farko, na ɗauki sautin HB, sannan a ƙarshe na ƙarfafa shi da fensir masu duhu. Ina saka idanu a hankali da shugabanci da tsawon gashin. Da fatan za a lura cewa don nuna launi mara daidaituwa, na sanya bugun jini daban-daban akan bangon haske - wannan ana iya gani musamman a kusurwar bakin.

Yadda za a zana kare mai launin tokaTare da fensin 2H, na fara zayyana alkiblar gashi a wuya da kunne. Ina zayyana madaukai guda ɗaya.

Yadda za a zana kare mai launin tokaNa fara aiki daga wuri mafi duhu - gefen kunne, bayyane a bayan sassan. Ina aiki da shi tare da fensir 9B don zurfafa bambanci. 2B da 5B Na fara zana gashi a saman gefen kunne. Na zagaya a hankali a gefen ɗigon haske, Zan ƙara ƙarar su daga baya tare da fensir mai wuya.

Yadda za a zana kare mai launin tokaKadan kadan na fitar da gashin kan kunne. Na farko, na zayyana kowane madauri tare da kwane-kwane, sannan in ƙara ƙara zuwa gare shi. Idan ya zama duhu sosai, Ina gyara sautin tare da gogewa.

Yadda za a zana kare mai launin tokaIna ƙara yin aiki akan ɓangaren duhu na wuyansa. Na wuce HB tare da dogon lankwasa bugun jini, a wasu wurare na ƙara 2B.

Yadda za a zana kare mai launin tokaNa ci gaba da wuya. Na zayyana madaidaicin madauri, ƙara sautin ƙarami.

Yadda za a zana kare mai launin toka Ina gina sautin a cikin wuri mafi duhu tare da fensir 9V.NV da 2H, gyara sautin akan farar yanki na wuyansa, na zayyana ɗaiɗaikun ɗaiɗai da gashi. Aikin yana shirye.

Yadda za a zana kare mai launin toka

Danna don ganin babban hoto

Mawallafi: Azany (Ekaterina Ermolaeva) Source:demiart.ru

Duba koyawa masu alaƙa:

1. Zana muzzle na kare

2 Makiyayi Bajamushe

3 Afganistan