» PRO » Yadda za a zana » Yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma

Yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma

A cikin wannan darasi za mu dubi yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma tare da fensir a matakai. Yarinyarmu tana wasan motsa jiki da dumbbells a hannunta kuma cikin kayan wasanni.

Yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma

Don zana yarinya a cikin cikakken girma, da farko kuna buƙatar gina kwarangwal, wurin da ta tsaya. A wannan mataki, an gina madaidaitan ma'auni dangane da sassa daban-daban na jiki. Da farko mun zana karamin kai, na zana da'irar, sannan na nufi, fuska da kunne. Kuna iya zana oval da jagora, kamar yadda a cikin darasi kan yadda ake zana mutum. Sa'an nan kuma mu zana tare da madaidaiciyar layi sassan sassan jiki, wuyansa, kashin baya, hannaye, kafafu, hannaye da ƙafafu. Yanzu tare da siffofi masu sauƙi muna nuna sassan jiki da haɗin gwiwa, musamman ma jagorancin kirji da ƙashin ƙugu. Bayan haka, muna fitar da layin jikin yarinyar daki-daki. A lokaci guda, sanya layin da suka gabata da kyar suke gani.

Yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma

Goge layukan da aka zana ta yadda za a iya gani kadan kuma a fara zana fuska. Da farko zana hanci, sannan siffar idanu, girare.

Yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma

Muna zana siffar fuska, lebe, kammala idanu, zana gashi. Don samun fuska, dole ne ku fara gwada zana sassan fuska ɗaya:

1. Ido na farko a nan, sannan zaɓuɓɓuka da yawa

2. Duban hanci madaidaiciya, kallon gefe

3. Lebe, ƙarin zaɓuɓɓukan lebe.

4. Ƙarin darussa akan sassa guda ɗaya a cikin sashin "Yadda ake zana mutum"

Zana saman, hannaye, yatsu, wando, sneakers da leggings. Aiwatar da inuwa kuma an shirya zane na yarinyar wasanni.

Yadda za a zana yarinya a cikakkiyar girma

Darussan horar da zanen hoto:

1. Fuskar yarinya

2. Cameron Diaz

Don zana jiki, kuna buƙatar nazarin ilimin jikin ɗan adam, koyawa ta bidiyo:

1. Asalin Jiki

2. Anatomy na hannaye da ƙafafu

3. Anatomy na gangar jikin jiki