» PRO » Yadda za a zana » Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

A cikin wannan darasi za mu kalli yadda ake zana tsuntsun rook tare da fensir a matakai. Wataƙila kowa ya san sanannen zanen, ko kuma aƙalla ya ji "Rooks sun zo" na Savrasov. Rooks na cikin hankaka ne, har ma sun yi kama da juna, suna iya ruɗewa. Amma hankakanmu na yau da kullun yana da launin toka kuma kansa ya bambanta, kuma duk jikin rowa baƙar fata ne.

Wannan shine abin da rok yayi kama.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Zana jikin tsuntsu tare da siraran layi, yi alama a kan kai a cikin sifar da'irar da dogon jiki a kusurwa.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Zana ido da babban baki, lura cewa baki yana farawa kusa da ido, kuma ido yana kan 1/3 na da'irar.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Na gaba, zana jiki da wutsiya na rok.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Goge layin taimako kuma zana reshe da ƙafa, a kan reshe muna nuna gashinsa.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Zana ƙafar ƙafa ta biyu, wutsiya, muna nuna gashin fuka-fukan a kan reshe daki-daki. Muna zana ɓangaren bayyane na reshe na biyu.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Muna inuwa tare da sautin haske duk jikin rook.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Yanzu muna ƙara ƙarin inuwa masu duhu, ɗauki fensir mai laushi ko kawai danna ƙarfi akan wanda yake. Muna kwaikwayon gashin tsuntsu tare da masu lankwasa masu tsayi daban-daban da kwatance daban-daban, gami da yawa daban-daban. Inda ya wajaba don sanya launi ya yi duhu, sannan yi amfani da layin da ke kusa da juna, inda ya fi sauƙi - nesa da juna. Kasan tsuntsu, a ƙarƙashin wutsiya da ɓangaren reshe na biyu gaba ɗaya duhu ne.

Yadda za a zana rook tare da fensir mataki-mataki

Duba ƙarin:

1. Duk darussa game da tsuntsaye

2. Hankaka

3. Magaji