» PRO » Yadda za a zana » Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Yanzu muna da darasi na zana irin wannan dabba kamar koala tare da fensir a matakai. Koala ɗan marsupial ne kuma yana zaune a Ostiraliya. Koalas suna cin ganye kawai da harbe na eucalyptus. Ganyen Eucalyptus da kansu suna da guba kuma koalas suna neman bishiyu inda yawan abubuwan da ke da guba shine mafi ƙanƙanta, saboda wannan, ba kowane nau'in eucalyptus bane ya dace da abinci. Koala ba ta motsi kusan kowane lokaci (kusan awanni 18 a rana), tana barci da rana kuma tana ci da daddare. Yana gangarowa ƙasa kawai lokacin da ba zai iya tsalle zuwa sabuwar bishiya ba. Koyaya, idan akwai haɗari, koala na iya gudu da sauri da tsalle mai nisa, kuma tana iya iyo.

Bari mu fara zane. Bidiyon darasin yana a ƙasan ƙasa, inda ake nuna kowane mataki mataki-mataki a ainihin lokacin, kamar yadda marubucin ya zana. Zana kai da kunnuwa.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Sai idanu da hanci.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Dusar da sashin idanu na sama da ƙyanƙyashe hanci.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Zana jikin koala.

Yanzu rassan bishiyar da koala ke zaune a kai.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Zana kwane-kwane mai kiba tare da layukan da ba a taɓa gani ba kuma zana tawul ɗin gaba.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Yanzu kafar baya.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Muna zana rassan da ganyen bishiyar, ƙara ɓangaren bayyane na gaba na biyu da kafafu na biyu.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Mu yi inuwa.

Yadda ake zana koala tare da fensir mataki-mataki

Hakanan zaka iya duba zanen kangaroo, panda, ɗan beyar.