» PRO » Yadda za a zana » Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

Yanzu za mu sami darasi kan zana fure mai kyau tare da fensir masu launi. Da farko, ana iya tsoratar da ku kuma kuyi tunanin cewa yana da wahala. A gaskiya ba haka ba ne. Kawai buƙatar fara zane da aiwatar da zane. Da farko za mu zana fure tare da kara kuma ya bar tare da fensir mai sauƙi, sa'an nan kuma za mu kawo shi zuwa rayuwa tare da launi. Za ku ga cewa komai zai yi aiki a gare ku, kuma idan wani abu ya ɓace, kada ku daina zane, komai yana zuwa tare da kwarewa.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

1. Bari mu fara zane daga tsakiyar furen. Wannan tsari ne mai sauƙi na zane don wannan hadadden furen. Yi wasu layukan wavy, waɗannan su ne ƙarshen ƙarshen petals na tsakiya suna fitowa a tsakiya. Sa'an nan kuma ci gaba da zana petals. Ba lallai ne ka yi su daidai ba, kamar a cikin hoton, kai mutum ne, ba na'urar daukar hoto ba.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

2. Zana furanni a kusa da gefuna na furen da aka buɗe.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

3. Ƙara ƙarin furanni biyu a ƙasan dama kuma zana kore a ƙarƙashin fure, sannan zana babban layi tare da furen kuma zana tushe.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

4. Zana layin mai tushe da ganye akan su.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

5. Zana ganye da ƙaya.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

6. Ɗauki fensir mai launin ruwan hoda da haske koren, kewaya fassarori na furen, ganye da kara. Sa'an nan kuma ɗauki elaser kuma goge fensir mai sauƙi ta yadda masu launi kawai su rage.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

7. Fenti akan furen tare da ruwan hoda mai haske da ganye tare da kore mai haske (kada a danna fensir sosai don launin ya zama kodadde).

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

8. Tare da fensir mai ruwan hoda iri ɗaya, yi amfani da bugun jini a cikin hanyar girma na petals (a cikin jagorancin veins), kawai danna fensir don cika launi.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

9. Aiwatar da ƙarin bugun jini tare da fensir ruwan hoda don ba da inuwar ruwan hoda ko da duhu.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launiYadda za a zana fure tare da fensir masu launi

10. Yi inuwa mai duhu tare da bugun jini (hatching with curlicues) a ƙarshen petals. Don ƙirƙirar inuwa mai sauƙi, ɗauki gogewa kuma a ɗan goge wasu launi.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

11. Dole ne ku yi aiki kuma ku nemo hanyoyin magance ku don inganta zane. Gwaji tare da launi a kan takarda daban, yadda za a haɗa launi ɗaya tare da wani. Ga alama mawallafin ya ƙara ɗan ƙaramin launin ja a gefuna na petals da launin shuɗi a saman.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

12. Ɗauki fensir mai duhu kore kuma fara fenti. Launi mai tushe tare da fensir ja mai duhu, da kyar ya taɓa takardar.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

13. Yi duhu mai tushe da tushe na ganye, barin jijiyoyi a kansu.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

14. Fenti a kan simintin gyare-gyare a cikin duhu kore.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

15. Idan kin gama zana ganyen, sai ki dauko fensir ja mai duhu a hankali sannan ki zuba jajayen ganyen kadan kadan.

Yadda za a zana fure tare da fensir masu launi

Tushen: easy-drawings-and-sketches.com