» PRO » Yadda za a zana » Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Darasi na zane, yadda za a zana yanayin hunturu a cikin launi na ruwa a cikin matakai. Muna zana faɗuwar hunturu (faɗuwar faɗuwar rana a cikin hunturu) ko fitowar rana ta hunturu (haɗuwar rana a cikin hunturu) daga ƙarƙashin daji, tsaunuka. A cikin gaba, bishiyar Kirsimeti, itace, reshe a cikin dusar ƙanƙara. Koyi fentin dusar ƙanƙara tare da launin ruwa. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Na farko, na ware wuri a ƙarƙashin sararin sama. Ta jika takardar da fentin gajimare mai shuɗi, shuɗi da violet a saman dattin. fenti zai yada da kansa kamar yadda ya kamata. Kusa da rana na ɗauki launuka masu dumi - ocher da rawaya. Ita kanta rana farar takarda ce da ba a fenti ba.

Don yin haskoki na rana, kuna buƙatar fitar da goga da zana (cire wuce haddi) ratsi daga cikin fallen cikin rana zuwa sama. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Ina zana duwatsu da bishiyoyi sai bayan sama ta bushe. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Kusa Ina so in nuna haskoki na rana. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Kuna iya fara zana bishiyar Kirsimeti da fensir. Inda akwai dusar ƙanƙara, zagaya da goga. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Gaban gaba zai yi haske domin lokacin sanyi ne da hasken yamma. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Yayin da gaban gaba bai bushe ba, na zana rami a cikin dusar ƙanƙara. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

A ƙarƙashin dusar ƙanƙara, na zana rassan duhu tare da launin toka-shuɗi. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Hasken wuta yana da baya, don haka dusar ƙanƙara za ta kasance kusan duka a cikin inuwa. Inda hasken rana ke fadowa. Na wuce kusan a bayyane ocher. To, ni ma na sanya bishiyar a tsakanin itatuwan fir. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Yanzu gefen hagu na hoton. Dusar ƙanƙara ta fi duhu a can. kamar reshe a gaban sama. Da farko na zana reshe marar daidaituwa tare da hular dusar ƙanƙara a kansa. Sake haskaka ɓangaren dusar ƙanƙara ya kasance oh-so, a cikin inuwa ɓangaren shuɗi ya haɗu da digon baki. Na jika yankin da ke ƙarƙashin dusar ƙanƙara kuma na yi masa fentin a cikin damp. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Tare da goga mai bakin ciki, na zana allura da ke fitowa daga ƙarƙashin dusar ƙanƙara. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

An shirya zanen shimfidar wuri na hunturu. Yadda za a fenti wuri mai sanyi a cikin launi na ruwa

Source: mtdesign.ru