» PRO » Yadda za a zana » Yadda ake zana Spongebob

Yadda ake zana Spongebob

Sponge Bob (Spongebob) soso ne na teku mai tsayin 10,2 cm da nauyin gram 28. Sunansa na ƙarshe shine Square Pants, saboda yana sanya su koyaushe. SpongeBob yana zaune a wani babban gida tare da dabbarsa Gary katantanwa, yana aiki a matsayin mai dafa abinci kuma an ba shi ma'aikacin watan sau miliyan. Yana son farautar jellyfish (yana ba su sunaye kuma ya sake su), yana son busa kumfa sabulu, koyan karate, karatu a makarantar tuƙin jirgin ruwa, amma ba zai iya wuce lasisin tuƙi ba. Ta dabi'a, SpongeBob yana da kuzari sosai, mai zaman kansa, wanda sau da yawa yakan fusata mazaunan birnin tekun da yake zaune. SpongeBob mutum ne mai kirki, abin dogaro, mai kyakkyawan fata da ɗan butulci, yara da matasa sun ƙaunace shi. Yanzu bari mu ci gaba zuwa zane.

Yadda ake zana Spongebob Mataki 1. Na ce nan da nan cewa ba kwa buƙatar zana zaɓuɓɓuka "a" da "b". Siffar jikin SpongeBob shine rectangle mara daidaituwa - trapezoid. A cikin bambancin  yana nuna sauƙin bambance-bambancen zana rectangular a hangen nesa. Don fahimtar yadda za a zana jiki, kana buƙatar ɗaukar littafi mai kauri ko wani nau'i na akwati kuma sanya shi a kan tebur (wannan zai zama zaɓi "a"). Yanzu muna buƙatar fadada abu, kamar yadda aka nuna a zaɓi "b", watau. karkata baya kadan kadan zuwa hagu. Yanzu, don cimma sakamakon "c", muna ɗan juya abu a kusa da agogo kuma mu ƙulla shi daga ƙasa (alama da ja). Na bayyana shi mafi kyawun iyawa, don haka na yi hakuri. Wanda bai ƙware da haruffa da yawa ba, nan da nan za mu ci gaba da zana zaɓin “c” ta hanyar kwafi kawai ta danna fensir a hankali.

Yadda ake zana Spongebob

Mataki na 2 Zana jikin Bob. Muna kewaye da kwane-kwane tare da layi mai kauri, kamar yadda aka nuna a hoton. Sa'an nan kuma mu shafe karin layi.

Yadda ake zana Spongebob

Mataki na 3. Muna zana idanu da hanci. Na farko, yi alama da shugabanci na gani da layi biyu. Sa'an nan za mu zana biyu mafi girma ovals, funny gashin idanu da girare. Muna dalla-dalla idanu - muna zana ovals biyu a ciki, abubuwan da suka fi dacewa a kan almajiri da fenti akan idon dama. Ba ma yi wa almajiri na idon hagu fenti ba tukuna, da farko za mu zana hanci mu goge layin idon da ke cikin hanci da gogewa (wanda kibiyoyi ke nunawa), bayan haka sai mu zana a kan na hagu. (Gaba ɗaya, wannan shine almajiri na ido na dama, saboda kuna buƙatar tsayawa a cikin hanyar hoton. Amma tunda zaku rikice, na rubuta ido na dama - wannan shine ido akan hannun dama, da idon hagu - a hagu, idan ba ku fahimci komai ba, to, ku jefar da abin da na rubuta a cikin wannan maƙallan daga kanku).

Yadda ake zana Spongebob

Mataki 4. Zana murmushi SpongeBob mai ban dariya, kunci da ɗaure. Goge layin da ke cikin kunci. Sa'an nan kuma mu zana hakora, chin da hannun riga.

Yadda ake zana Spongebob

Mataki na 5. Zana kafafu da hannaye. Dubi hoton, danna shi don ƙara girma.

Yadda ake zana Spongebob

Mataki na 6. Muna zana ramuka a jiki da ratsi a kan wando, da kuma ratsi a kan wasan golf.

Yadda ake zana Spongebob

Mataki na 7. Ɗauki gogewa kuma shafe layi na biyu, layi a cikin taye, layin cikin ƙafafu, layin cikin hannu. Muna fenti a baki da takalman SpongeBob da layin kan wando.

Yadda ake zana Spongebob

Mataki 8. Muna ɗaukar fensir masu launi da launi SpongeBob, farin ciki har zuwa hauka.