» PRO » Shading a cikin jarfa

Shading a cikin jarfa

Feathering da bakin ciki tawada. Yana da wuya a sami tabbataccen amsa kan abin da zai yi, kowane mai zane yana da nasa haƙƙin mallaka har ma da nasa gaurayawan rini. Don samun kyakkyawar fahimtar tsarin shading a cikin tattoo, ya zama dole don gabatar da ra'ayoyi da yawa irin su nau'in shading da matakin dilution tawada.

Nau'in shading

na gargajiya

Shading - tattoo na Zmor

Hanyar da muke amfani da magnum ko allura mai laushi. Ya ƙunshi yin amfani da inuwa mafi santsi mai yiwuwa. Hanyar da aka fi amfani da ita don ayyukan haƙiƙa ko na asali.

Mota: a wannan yanayin, muna saita ƙarfin lantarki kaɗan kaɗan don allurar ta yi ƙwanƙwasa da yawa kamar yadda zai yiwu don kada a ga wani batu. Amma game da taushin injin, wannan lamari ne na fifiko, masu fasaha tare da horar da hannu za su zaɓi inji tare da tuƙi kai tsaye (misali, Flatboy), wato, tare da canja wurin motsi kai tsaye daga eccentric, kuma ƙasa da ci gaba. Waɗanda ba shakka za su yi sauƙi tare da injin atomatik tare da daidaitacce laushi na bugun (misali, Dragonfly) ...

Bounce: duniya, kamar 3-3,6 mm, ko gajere, kamar 2-3 mm.

Allura:

allura mai kauri mai kauri na 0,25-0,3 tare da dogon ruwa, watau. LT ya da XLT.

WHIP shading

Shading - tattoo na Zmor
Shading na bulala

Don wannan hanyar, ana iya amfani da allura masu lebur da layukan layi. Ya ƙunshi ƙyanƙyashe, wanda ke nuna motsi na allura. Misali, idan muka yi inuwa da allura mai lebur, wannan hanyar tana barin ƙananan layukan da suka taso daga gaskiyar cewa allurar tana tsalle yayin da take motsawa. Idan, a gefe guda, mun zaɓi allura-liner, kowane motsi na allurar zai bar mu layin da aka yi da ɗigo.

Mota: Fiye kamar Direct-Drive ko darjewa tare da injin 6,5-10W mai ƙarfi

Bounce: duniya kamar 3-3,6mm ko tsawo 3,6-4,5mm

Allura: 0,35 allura tare da matsakaici ko tsayi MT ko LT

DOTWORK

Shading - tattoo na Zmor
Aikin gida

Kamar yadda sunan ya nuna, wannan yana aiki tare da maki. Za mu iya yin haka ta hanyoyi biyu: na farko shi ne shigar da allura guda ɗaya, aya ta aya (wannan hanya kuma za a iya amfani da ita ba tare da reza ba, kamar Handpoke) ko kuma ta hanyar yin motsi mai sauri tare da na'ura mai hankali (irin wannan motsi zai sa shi. Sauƙaƙe don cika manyan wurare tare da cikakken madaidaicin Abin baƙin cikin shine, wannan hanyar tana buƙatar na'ura tare da ingantacciyar mota mai ƙarfi da samar da wutar lantarki wanda ke ba da daidaitaccen halin yanzu, kuma tare da samar da wutar lantarki da ke ƙasa da 3 amps, yana iya zama da wahala a cimma barga aiki a ƙananan matakan lantarki. )

Mota: Fiye kamar Direct-Drive ko darjewa tare da injin 6,5-10W mai ƙarfi

Bounce: duniya kamar 3-3,6mm ko tsawo 3,6-4,5mm

Allura: Dogon nuni 0,35 allura, watau LT ko XLT.

Duk abin da kuka karanta a sama jagora ne kawai, zaku iya gwada haɗawa da wasu allura / inji idan kuna son wani tasiri daban.

Tawada mai bakin ciki.

Ana iya yin inuwa da yawa ba tare da rage mascara ba. Yin aiki tare da ƙananan tawada masu launin launi yana taimakawa wajen cimma sauƙi mai sauƙi da kuma kawar da tasirin bulala idan ba mu buƙatar shi.

Shirye-shiryen da aka shirya

Akwai da yawa shirye-sanya mafita a kasuwa. Kuna iya siyan saiti daga tawada 3 zuwa 10 daga gare mu. An bayyana shi azaman Matsakaici Haske (Matsakaici) Dark ko ta hanyar dilution na kashi (misali 20%) dangane da cikakken tawada (baƙi).

Wannan ba mummunan bayani ba ne. Duk lokacin da muke da wannan Apartment, ba tare da la'akari da bambanci a cikin rabbai, idan muka shirya shi da kanmu.

Kayan aiki guda ɗaya

Godiya ga wannan hanya, muna da cikakken kewayon yiwuwa. Mun yanke shawarar wane nau'in mascara za mu tsarma da abin da za mu tsarma. Akwai shirye-shiryen dilutions iri-iri da ake samu akan kasuwa (misali maganin hadawa), ko kuma zamu iya amfani da kayan yau da kullun kamar ruwa mai lalacewa, saline ko mayya hazel *. Lokacin yin hidima, ana iya haɗa samfuran tare da juna a cikin nau'i daban-daban (misali, 50% ruwa hazel, 20% glycerin, 30% gishiri).

* Ruwan hazel mayya - yana kawar da haushin fata (jajaye da kumburi), kuma yana da kaddarorin antibacterial, yana ƙunshe da wasu "magungunan" don tattooing. Bayani mai mahimmanci, irin waɗannan samfuran ya kamata a adana su a cikin firiji, nesa da hasken rana. Idan ka bar irin wannan miyagun ƙwayoyi a kan ɗakin karatu, musamman ma a lokacin rani, bayan mako guda ko biyu, "buttocks" zai fara bayyana a ciki, ba za mu iya amfani da irin wannan magani ba!

Lokacin shirya kayan aikin namu, za mu iya shirya nau'in diluent da namu da aka shirya.

Idan muna da bakin ciki, zamu iya ɗaukar, misali, gilashin 3 kuma ƙara ɗan tawada ga kowane. (misali digo 1, digo 3, rabin gilashi) Sannan a haxa tawada (zaka iya amfani da allurar tattoo mai arha mafi arha don haɗawa. Buɗe shi kuma tsoma “eyelet” a cikin kofi ta hanyar juya allurar tsakanin yatsun hannu (muna yin haka). da safar hannu)

Hanya ta biyu ita ce siyan, misali, kwalabe 3 (misali, tawada mara komai - 5 zlotys a Allegro).

muna kashe su, mu sayi ƙwalla 3 *, yumbu ko bakin karfe (muna bakara su, misali, daga aboki, idan ba mu da na'urar haifuwa). Muna auna adadin tawada da ake buƙata daga kofi (misali, 10% na sabon kwalban) kuma mu cika shi da diluent da muke so mafi kyau.

* Sassan ya zama dole don tawada ya watse sosai a cikin kwalbar. Ba tare da mai motsawa ba, pigment zai daidaita zuwa ƙasa, kuma ƙaddamar da tawada a cikin maganinmu zai canza!

gaske,

Mateusz "LoonyGerard" Kelczynski