» fata » Kulawar fata » Hanyoyi 3 masu sauƙi na kula da fata daga tauraron kafofin watsa labarun

Hanyoyi 3 masu sauƙi na kula da fata daga tauraron kafofin watsa labarun

Binciken kafofin watsa labarun, idan kun yi tuntuɓe a kan bayanin martabar Angela Hoffer (aka Angela Marie), mai yiwuwa nan da nan za ku fada cikin ramin zomo na so da sharhi tare da tambayoyi game da yadda take yin hakan. Tun daga launi mara lahani da leɓuna masu ɗimbin yawa zuwa cikar idanu masu hayaƙi da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, tauraruwar social media ta san abu ɗaya ko biyu a fili game da kyau, kuma masu bin ta sun nuna yadda mutane da yawa ke son bin labarinta. Sanin yawan masu karatun mu 2) son kyakkyawa da XNUMX) son kafofin watsa labarun, mun san ya kamata mu tuntubi Hoffer don ganin abin da za mu iya koya. Nan gaba, za mu ba da shawarwarin kyawunta da ta fi so da yadda za a yi amfani da su don kyakkyawan hoton fata.

Tip #1: Koyaushe wanke fuska...komai gajiyar da kuke yi

Safiya da maraice mai sauƙi amma mai amfani da kulawar fata, wanda aka haɗa tare da salon rayuwa mai kyau, shine mabuɗin ga babban launi, kuma Hoffer ya san wannan da kansa. "Nakan farka kuma in tabbatar na sha ruwa mai yawa don samar da ruwa don na ga irin wannan bambanci a fatar jikina lokacin da na rasa ruwa," in ji Hoffer. Daga nan Hoffer ya dogara da saurin zazzagewar L'Oréal Paris Ideal Tsabtace Duk nau'ikan fata yana cire goge goge don cire datti da tarkace da suka yi hanyar zuwa fuskarta a cikin dare, sannan sai na'urar sarrafa mai da maganin wrinkle. kirim da aka ƙirƙira akan tushen SPF da mai mai mai kafeyin don cire shi duka. "Yana sa fatata ta sami kuzari sosai!" Ta ce. Kuma, tare da ƙarin kari na SPF, za ta iya jin daɗi game da babbar nadama ta kula da fata daga baya. "Ina fata fuskata ba ta taba ganin hasken rana ba (ba tare da hasken rana ba)!" Ta ce. "Na yi nadama a zahiri ban sanya kayan kariya na rana ba a cikin wadannan shekarun. Sa’ad da na ga waɗannan ‘yan mata da kyawawan fata suna ɗimuwa a cikin gadaje masu fata, ina so in cece su!”  

Da daddare - bayan doguwar yini na kisan kai a matsayin tauraruwar kyawun kafofin watsa labarun - Hoffer ta tabbatar da wanke fuskarta, komai gajiyar da ta yi. “Ku wanke fuskarki kowane dare! Kula da fata na rigakafi ya fi sauƙi fiye da ƙoƙarin gyara matsalar fata, "in ji ta. Don tsaftace fatarsa, Hoffer ya dogara da hanyar tsaftacewa sau biyu, daga kayan shafa zuwa mai tsabtace gawayi. Tana son yin amfani da goshin fuska don shafa dabarar tsarkakewa a cikin fatar ta. Daga nan, ta fizge tare da mai tsabta mai zurfi don cire duk wani ƙazanta mai toshe pore.

Ina tsammanin yana da mahimmanci don moisturize fata. Komai yawan kayan shafa da kuka saka, fata mara kyau za ta haskaka!

Tukwici #2: Kar a Rip Stains

Mun gaya muku sau ɗaya kuma za mu sake cewa: ƙwanƙwasa wuraren ku, komai bacin rai, ba kyakkyawan ra'ayi ba ne. Hoffer ya yarda gaba daya. Ta yi gargadin "Cewa tabo na iya barin tabo a baya, ba tare da ambaton lokacin warkarwa ba." "Kawai a shafa maganin kuraje a wuraren da abin ya shafa kuma za ku ji daɗi sosai." Zaɓi ɗaya wanda ya ƙunshi sinadarai masu magance kuraje kamar benzoyl peroxide ko salicylic acid.

Bayanin Edita: Idan kuna amfani da magungunan kuraje fiye da ɗaya a lokaci guda, ku sani cewa haushin fata da bushewa na iya faruwa. Idan kun lura da wannan, rage amfani da ku zuwa maganin kuraje guda ɗaya a lokaci guda.

Tukwici #3: Rage fata tare da abin rufe fuska sau ɗaya ko sau biyu a mako

Duk da yake tsarin kula da fata na Hoffer yana da sauƙin sauƙi, ana iya fahimtar dalilin da yasa fatarta tayi kyau kamar yadda take yanzu. Duk da cewa ta dogara da tsabtace yau da kullun kuma ba ta ɗaukar fatarta don kula da kyawunta, tana son abin rufe fuska da sauri wanda ke ɗaukar ɗan lokaci don nuna fa'idodi, kuma saboda kyakkyawan dalili! A cikin minti biyar kawai (a wasu lokuta), yana iya yin ruwa, haskakawa, ko ƙara fitar da fata. Ee don Allah.

Bayan Hoffer ta kammala abin rufe fuska, tana son rufewa a cikin ƙarin fa'idodin jiyya da aka kammala tare da mai ɗanɗano. A gaskiya ma, ta ce idan akwai samfurin guda ɗaya da ba za ta iya rayuwa ba tare da shi ba, zai zama babban kayan shafa. Hoffer ya ce: "Ina ganin yana da mahimmanci sosai don kiyaye fatar jikin ku. "Komai kayan shafa nawa kuka sanya, fata mara kyau za ta bayyana!"