» fata » Kulawar fata » Abin da ake tsammani daga tausa na farko

Abin da ake tsammani daga tausa na farko

Idan ba a taɓa yin tausa ba, ƙila za ku rasa hutu da hutu da kuke buƙata. Idan ba ku taɓa samun ɗaya ba, ra'ayin bar duk wani abu a gaban cikakken baƙo na iya zama tushen damuwa. Kar ku ji tsoro, idan koyaushe kuna son tausa amma ba ku san abin da za ku jira ba, ci gaba da karantawa! Muna raba duk abin da zaku iya tsammanin daga tausa na farko a ƙasa.

Na farko, akwai nau'ikan tausa da yawa (MANYA). Daga ainihin tausa na Sweden zuwa ƙarin zurfin tausa mai zurfi, matakinku na farko shine zaɓi nau'in tausa wanda zai fi amfane ku. Muna ba da shawarar Yaren mutanen Sweden don masu farawa kamar yadda shine mafi sauƙin nau'in tausa kuma mafi al'ada - zaku iya ƙara aromatherapy ko duwatsu masu zafi idan kuna so!

Massage na Sweden yana amfani da mai a saman fata kuma ya haɗa da dabaru na asali da yawa, gami da dogon lokaci da gajere shanyewar jiki, dunƙulewa, niƙa da shafa. Wannan tausa na gargajiya shine manufa don taimakawa wajen kawar da kulli da kinks daga kai zuwa ƙafa. Manufar wannan dabarar tausa shine shakatawa, don haka yana da sauƙin ganin dalilin da yasa wannan sabis ɗin ya fi shahara a spas.

Zuwa alƙawarinku aƙalla mintuna 15 kafin a fara zaman ku - ƙari idan wurin shakatawa yana da wurare kamar ɗakin tururi, wanda yakamata a yi amfani dashi kafin fara sabis ɗin. Yawancin manyan wuraren shakatawa suna da dakunan sutura inda za ku iya cire tufafi kuma ku canza zuwa rigar wanka da takalmi. Lura: Akwai wurare daban-daban da banɗaki idan kun kasance masu tawali'u, kuma kuna iya barin rigar ƙaƙaf ɗinku ko canza sut ɗin wanka. Tabbatar da sanar da manajan kadarorin a lokacin yin rajista idan kun fi son masseuse namiji ko mace.

Lokacin da lokacin tausa yayi, likitan ku zai kira sunan ku ya kai ku ɗakin ku na sirri. A can za su tambaye ka ko kana da wata damuwa da za ka so su mayar da hankali a kai, har ma za ka iya zabar kamshin man tausa. Yayin da za ku iya zama a cikin tufafinku yayin yin tausa, dole ne ku cire rigar rigar mama ko rigar wanka don ba wa mai ilimin tausa isasshen daki don wasu tsayin bugun jini - idan kun fi jin daɗin zama a ciki, kawai sanar da su kuma za su daidaita nasu. Ka tuna cewa tausa ne don amfanin ku, don haka ya kamata ku ji dadi kamar yadda zai yiwu. Har ila yau, lura cewa kullun za a rufe ku da kunya, takardar kawai ana motsa shi kuma a naɗe shi da dabara don fallasa yankin da aka tausa: baya, ƙafafu da ƙafafu, da makamai.

Yawancin tausasshen Sweden suna farawa tare da ku kwance fuska a kan tebur tare da sanya kan ku a tsakiyar rami mai santsi. Dakin yakan yi amfani da hasken wuta da kiɗa mai kwantar da hankali don kwantar da jijiyoyi da saita yanayi don shakatawa. A wannan lokacin, likitan ku zai bar ɗakin don ku iya ɗaukar matsayi mai kyau da tsari. Lokacin da lokaci yayi don jujjuyawa, likitan ku na tausa zai ɗaga takardar sirri kuma zaku iya sanar dasu lokacin da kuke baya. A lokacin tausa, mai yiwuwa likitan ku zai tambaye ku ko matsa lamba yana da kyau. Idan ba su yi ba, ko kuma a kowane lokaci yayin tausa martanin ku ya canza, kada ku ji tsoron magana game da shi! Manufar su ita ce su ba ku tausa don jin daɗin ku don su yaba gudummawar ku.

Da zarar tausa ya ƙare, likitan ku zai bar ɗakin don ba ku damar sake saka rigar wanka da slippers. Lokacin da kun shirya, zaku iya barin ɗakin kuma mai yiwuwa likitan ku zai jira ku a cikin falon tare da gilashin ruwa - sha ruwa mai yawa bayan tausa saboda yana iya haifar da rashin ruwa. Za su mayar da ku zuwa wurin shakatawa inda za ku iya zama na ɗan lokaci, shakatawa da jin daɗin yanayin wurin shakatawa ko canza kuma ku koma gida. Lura. Yawancin lokaci ana ba mai ilimin tausa tip na kashi 20 kuma za ku iya yin haka lokacin da kuka biya lissafin a gaban tebur.

Kuna sha'awar sau nawa ya kamata ku sami tausa don girbi amfanin? Raba amsar anan!