» fata » Kulawar fata » Yadda Mai Rayayye mai launi Deepika Mutyala ke Sake Fannin Kyau ga Mutanen Kala

Yadda Mai Rayayye mai launi Deepika Mutyala ke Sake Fannin Kyau ga Mutanen Kala

A zamanin yau, zaku iya jujjuya kusan kowace mujalla mai kyau ko kayan kwalliya kuma ku ga kowane irin mutane a warwatse a cikin shafuka. Amma a farkon shekarun 2000, lokacin Deepika Mutyala girma a Houston, Texas, wannan ba haka bane. Duk da haka, maimakon yin kukan rashin wakilci, sai ta fara saita motsi don canza labari ga kanta da sauran 'yan mata masu banƙyama a duniya. 

Fara aikinta a masana'antar kyau, ta buga umarnin bidiyo yaya kalar dama mai jan lipstick kuma cikin sauri ya sami miliyoyin ra'ayoyi. Wannan bidiyon shi ne silar aikinta sanya kyau ya fi dacewa ga mutane masu launi, wanda nan da nan ya kai ga kaddamar da shi Live toning

Abin da ya fara kamar m kyau Tun daga wannan lokacin, majalisar al'umma ta rikide zuwa matsayin kayan kwalliyar kayan kwalliya da kayan kwalliyar fata ba tare da niyyar ragewa ba. Kwanan nan mun sami damar yin magana da Mutyala yayin da take shirin faɗaɗa Live Tinted zuwa sabon nau'in kula da fata a shekara mai zuwa. A ƙasa, ta ba da labarin yadda al'adunta suka tsara kowane fanni na alamar da kuma matakan da take tunanin ya kamata a ɗauka don zama mai haɗaka.

Ainihin, shin bidiyon ku na hoto ya jagoranci ku don ƙirƙirar al'ummar Tinted Live?

E kuma a'a. Zan iya cewa bidiyo na bidiyo na bidiyo shine ainihin abin da ya fara tafiyata a matsayin mai tasiri, amma ƙirƙirar Tinted Live a matsayin dandalin al'umma shine ainihin sakamakon aikina gaba ɗaya a cikin masana'antar kyakkyawa. Farawa daga bangaren kamfanoni sannan kuma zama mai tasiri, na gane cewa babu wani wuri mai mahimmanci da mutane za su iya zuwa su tattauna batutuwan da suka saba wa masana'antu - abubuwa kamar launi da gashin fuska, alal misali. Ina tsammanin zaren irin wannan sun fi daidaito yanzu, amma 2017 ne lokacin da kawai ban ji kamar yana da mahimmanci ba. Don haka ƙaddamar da Tinted Live a matsayin dandalin al'umma yana da mahimmanci a gare ni. Yanzu mun mayar da shi wata al'umma da alama mai daɗi da daɗi sosai. 

Shin tun farko burin shine a mayar da wannan al'umma ta zama cikakkiyar alama ta kyau?

Lokacin da nake ɗan shekara 16, na zauna a Houston, Texas kuma koyaushe ina gaya wa iyayena cewa zan fara samfuran kayan kwalliya na. Wannan sha'awar ta samo asali ne daga gaskiyar cewa na yi tafiya a kan tituna tsakanin wuraren shakatawa na ban sha'awa kuma ban ga kowa kamar ni ba, kuma ban taba ganin wani samfurin da zai yi aiki a gare ni ba. A koyaushe ina gaya wa kaina cewa zan canza hakan. Don haka kowane mataki a cikin aikina ya kai ni ga wannan lokacin. Gaskiyar cewa duk wannan yana faruwa a zahiri gaskiya ne kuma mafarki ya tabbata.

Menene wahayi bayan sunan Live Tinted?

Na girma, koyaushe ina tsammanin zan ba da alamar kyawun kaina wani abu kamar "kyau mai zurfi" - wasan kwaikwayo akan sunana - amma kuma saboda ina son a san shi da sautin fata mai zurfi don alamar ta kasance game da mu da gaske. mutane masu zurfin launin fata]. Amma da gaske ba na son wannan alamar ta kasance game da ni, kuma kawai amfani da kalmar "zurfi" na ji haka.

Ina fuskantar duk wannan wahayin kuma na san cewa ina son alamar ta zama gamayya. Don haka na ji kamar kalmar tinted ta haɗa mu da gaske saboda dukkanmu muna da sautunan fata kuma ina so in daidaita sautin fata mai zurfi a matsayin wani ɓangare na babban labari. Ina tsammanin "mai launi mai rai" yana kama da mantra: ta wurin zama cikin tinted, da gaske kuna rayuwa kuma kuna rungumar launin fatar ku da ƙananan sautin ku; kuma su yi alfahari da asalinsu da al'adunsu. 

A wane lokaci kuka yanke shawarar fara ƙirƙirar kayayyaki bayan ƙaddamar da rukunin yanar gizon?

To, a farkon dandalin al’umma, mun gudanar da bincike tare da yin tambayoyi don sanin ’yan uwa da fahimtar abin da suke son gani daga gare mu. Ɗaya daga cikin binciken da muka gudanar shine: "Mene ne mafi mahimmanci a gare ku a fagen kyau?" Wani adadi mai yawa na yawan jama'a sun bayyana cewa matsalar kyawun su ta farko ita ce launin fata da duhu. Don haka, ka sani, bidiyon gyaran launi na da'irar duhu ya shiga hoto a cikin 2015 kuma mun yi wannan tambayar a farkon 2018; don haka bayan shekaru uku mutane suna fuskantar irin wannan matsala. Bayan shekaru uku, na yi tunanin cewa masana'antar ta gyara kwas kuma ta gyara halin da ake ciki. Jin haka daga wannan al'umma masu aminci na mutane masu launi kawai ya sa na ji kamar muna bukatar samun mafita. Shiga HueStickwanda aka kaddamar a shekarar 2019.

Duba wannan post ɗin akan Instagram

Wani sakon da aka raba ta LIVE TINTED (@livetinted)

Ina ganin mafi wayo abin da muka yi shi ne ɗaukar darussa daga rayuwata a matsayin mai tasiri da aiki a cikin masana'antu kuma mu gane cewa gyaran launi kayan aiki ne na abokantaka. Mun sanya shi-abokin ciniki ta hanyar sanya shi multistick na yau da kullun, amma a cikin inuwa waɗanda suka bincika gyaran launi. Yana da matukar mahimmanci a gare ni in zama alamar da ke tsaye ga ƙididdigewa, kawai saboda na daɗe a cikin masana'antar. Ina so ya zama alamar da ta wuce wacce za ta wuce rayuwata. Don haka da gaske muna ɗaukar lokacinmu don gina ingantattun kayayyaki waɗanda al'ummarmu ke alfahari da su. 

A cikin shekaru biyu, Ulta ta sayi Live Tinted - menene ma'anar ku zama alamar Kudancin Asiya ta farko da aka sayar a can?

Yana nufin dukan duniya, kuma har yanzu yana jin kamar lokacin "tsine ni". Ina alfahari da cewa za mu iya yin hakan ga al’ummar Kudancin Asiya, amma kuma ina fata cewa ba ni ne na ƙarshe ba. Ina fatan wannan shine farkon farkon wasu samfuran da yawa saboda muna buƙatar daidaita wannan. A gare ni, game da daidaita fata mai launin fata da kuma sanya kowace yarinya swarthy ta ga kanta a cikin hali. Saboda haka, yin aiki a cikin kantin kayan kwaskwarima mafi girma yana kama da hanya madaidaiciya don ci gaba da aikinmu. 

Ta yaya al'adar ku ke tasiri ga shawarar da kuke yanke game da Tinted Live?

Yana taka rawa a cikin kowace shawarar da na yanke, daga ɗaukar haya, zuwa tara kuɗi da yanke shawara masu saka hannun jari, don haɓaka samfuranmu. Kullum ina ƙoƙarin nemo hanyoyin haɗa al'adata. Lokacin da muka ƙaddamar da HueStick's ƙwaƙƙwaran, launi mai wadatar Berry, mun kira shi "kyauta" saboda a karon farko, na sami 'yanci na sanya launi mai ban sha'awa akan sautin fata ta. Mun yi shi tare da Holi, bikin launuka a cikin al'adata. 

Ba zan taɓa son zama alamar samfuri ba wanda bai damu da al'umma ba. Ta wannan hanyar za ku ga cewa kowane ɗan dalla-dalla na samfuranmu sun fito ne daga al'adata. Misali, marufin mu shine tagulla. Ana amfani da wannan launi ba kawai a cikin al'adun Kudancin Asiya ba, har ma a wasu al'adu da yawa. Ina matukar son ra'ayin hada mutane daga al'adu daban-daban ta hanyar kyau. Wannan shine ainihin burina tare da wannan alamar shine cewa a cikin kowane daki-daki zaku ga wani yanki na inda kuka fito.

Faɗa mini game da sabon samfurin ku, HueGuard.

HueGuard shi ne ma'adinan SPF na ma'adinai da kuma moisturizer wanda ba ya barin wani fari a kan fata. Ya ɗauki lokaci mai tsawo kafin mu kai wannan dabarar zuwa inda take. Yana da kyakkyawar inuwar marigold, domin tun farko ban so mu haifar da wani yanayi na yada fari a fatarmu ba, domin wannan shi ne abin da aka gaya mana a duk rayuwarmu an dauke shi kyakkyawa. Don haka ina matukar alfahari da ko da kankanin daki-daki cewa yana farawa a matsayin inuwar ƙusa sannan ya gauraya cikin fatar ku. 

Yana da jerin jira na mutane 10,000 tun kafin mu ƙaddamar da samfurin saboda mun ƙirƙiri talla. Mun san al'ummarmu za su so shi saboda mu ma muna sa ido. Mun dade muna jiran wata alama ta fito da SPF don mu magance takamaiman al'amura garemu. Zan gaya muku, mutane da yawa sun gaya mini ba zai yi aiki ba - kuma wani tunatarwa ne don tafiya tare da hankalinku saboda sun yi kuskure. 

Duba wannan post ɗin akan Instagram

Wani sakon da aka raba ta LIVE TINTED (@livetinted)

Tsayawa daga Live Tinted na ɗan lokaci, me yasa kuke tunanin masana'antar kyakkyawa ta kasance a hankali don daidaitawa da masu launi?

Bana jin an tilasta musu. Don haka lokacin da kuka ga buƙatu na fitowa daga wani ɓangare na kasuwancin ku, zaku ci gaba da samar da wadata don wannan buƙatar. Gaskiya abin ban mamaki ne, saboda ta yaya za ku yi tsammanin za a sami buƙatu idan ba ku da samfuran da aka gina don masu sauraro? Idan aka yi la'akari da karfin sayayya na mutane masu launi, adadin dala da suke kashewa yana cikin tiriliyan. Don haka yana da ban takaici a ce bai gamsu ba, amma a lokaci guda ina fatan abin da zai zo nan gaba. Yana da matuƙar kyau ganin sau nawa aka yi a cikin shekaru biyar da suka gabata. Ina da bege da mafarki (kuma ina tsammanin zai zama gaskiya) cewa akwai dukan tsararru na mutanen da ba za su yi wannan tattaunawa ba. Wannan yana da ban sha'awa sosai a gare ni. Don haka ina ƙoƙarin mayar da hankali kan tabbatacce, amma abin takaici ya ɗauki lokaci mai tsawo.

Wadanne nasarori kuke fatan gani har yanzu a masana'antar?

Ya kamata bambancin ya kasance a kowane matakin kasuwanci. Ba zai iya zama wani abu sau ɗaya a cikin yaƙin neman zaɓe ba. Ina tsammanin cewa yawancin samfuran suna bambanta ma'aikatan su, yadda suke bambanta ra'ayoyinsu da yadda suke tunani kowace rana. Don haka ni da kaina ina tunanin cewa muna da sa'a sosai don samun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kuma waɗanda ke da taimako sosai. Ina nufin ba babban lissafi ba ne, yi hayar hazaka daban-daban don ƙirƙirar bambance-bambance a cikin alamarku. Ina fatan ƙarin alamun sun gane ikon wannan a nan gaba.

Wace shawara za ku ba wa waɗanda ke son ƙirƙirar tambarin kansu?

Akwai ‘yan kasuwa da ke samun gibi a kasuwa, amma ba dukkansu ne ke samun wannan gibin ta hanyar kwarewarsu ba. Neman farin sararin samaniya, wanda kuma ya haɗu da ni a kan matakin sirri, ya taimake ni in shiga cikin mawuyacin kwanakin kasuwanci saboda na fahimci cewa wannan alamar ta fi kaina girma. Lokacin da kake ɗan kasuwa, abin nadi ne - za ka iya samun mafi ƙanƙanta a wannan ranar da kake da iyaka. Idan ka ƙirƙiri alama bisa manufa ta sirri kuma akwai wata manufa a baya, za ku farka kowace rana cikin tsoron aikinku. 

A ƙarshe, menene yanayin kyawun da kuka fi so a yanzu?

Mutanen da suka yarda da abubuwan da muka kasance muna la'akari da lahani. Misali, kodayake muna da launi mai gyara HueStick, akwai kwanaki da yawa lokacin da na girgiza da'ira na. Ina tsammanin yayin da muke ganin mutane suna yin haka, suna da ƙarfin gwiwa da kwanciyar hankali a cikin fata. Na yi farin ciki sosai cewa a yau ana kuma kula da kyau bisa ga ka'idar "ƙananan ya fi kyau". 

Kara karantawa: