» fata » Kulawar fata » Yadda Busassun Shampoo ɗinku zai iya lalata ƙoƙon kai

Yadda Busassun Shampoo ɗinku zai iya lalata ƙoƙon kai

Mun ji mutane suna cewa, “Gaskiya ta yi zafi,” amma hakan bai yi kama da ranar da muka ji cewa yin amfani da busasshen shamfu da muka fi so ba zai yi mana amfani ba. Kuma da zafi, muna nufin girgizar duniyarmu. Don mahallin, ga samfurin da ke ba wa rassanmu abin da ake bukata a cikin ɗan gajeren lokaci, yana tsawaita rayuwar gashin mu da ya wuce kima, kuma ya ba mu dalilin rashin wanke gashinmu na kwanaki ta hanyar cire man fetur da ke tasowa a tushenmu. Muna da laifin fesa busasshen shamfu ko da gashin kanmu yana da tsabta kuma babu mai, kawai don ƙarin girma, tare da halin "yi hakuri, kar a ba da hakuri". Kuma yanzu yana kama da gaske ya kamata mu yi nadama - aƙalla don kare gashin kanmu. 

Kamar yadda ya fito, mun yi tunanin busasshen shamfu na sha'awar mu ya warkar da duk munanan matsalolin gashi, yayin da a zahiri yana iya yin wani lahani. yaya? Ka yi tunanin wannan: kowace rana, fatar kanku da gashinku suna tattarawa da riƙe mai, datti da ƙazanta. Don cire abubuwan gina jiki, kuna wanke gashin ku kuma ku fitar da gashin kanku don kiyaye kullun ku da tsafta. Tsallake kurkura mai kyau da fesa busasshen shamfu kawai zai kara datti da mai a fatar kanku, wanda zai iya tayar da ma'aunin man gashin gashin ku. Idan aka yi amfani da shi fiye da lokaci, wannan ginawa zai iya nutsewa, toshewa da raunana ƙumburi kuma ya haifar da yuwuwar fashewa ko raguwa. 

RUWAN AZURRI: ME YA SA BUSHEN SHAMPOO BAI KYAU BA

Amma ba duka ba ne labari mara kyau. Har yanzu kuna iya amfani da busasshen shamfu idan kun ɗauki matakan kariya da suka dace don guje wa matsalolin dogon lokaci. Na farko, kuna amfani da shi daidai? Yawancin mutane suna fesa shi a tushensu kuma suna manta da yin wani abu daga baya. Yi amfani da busassun shamfu Sabbin Kurar Loreal Professional- a cikin ƙananan kuɗi kuma koyaushe bi ka'idodin ƙwararru. Stylist da L'Oréal Professionnel Ambassador Eric Gomez ya ba da shawarar a ɗaga gashi a tushen kuma a yi amfani da ɗan ƙaramin samfurin, sannan a bushe shi da sauri tare da na'urar bushewa ta yadda busasshen shamfu ba zai kasance a kan fatar kai ba. Fesa da yawa? Ƙara saurin na'urar busar da gashi, amma koyaushe kiyaye shi akan yanayin sanyi.

Baya ga matsakaicin amfani - Gomez ya ba da shawarar ba fiye da sau biyu a mako ba - la'akari da amfani exfoliating fatar kan mutum goge ko bayyana shamfu mako-mako ko mako-mako don cire ragowar daga busassun shamfu da sauran samfuran salo. Ƙasan ƙasa: muddin kuna shawa / cire gashin kanku akai-akai, yin amfani da busassun shamfu sau ƴan sau a mako ba zai yi zafi ba. Kamar yadda yake tare da yawancin abubuwa, daidaitawa shine mabuɗin.

Kuna buƙatar ƙarin lallashi? Abokanmu a Hair.com sun yi hira da wani kwararre kan duk wani busasshen shamfu. Gano abin da ya ce game da amincin busassun shamfu, a nan!