» fata » Kulawar fata » Littattafan aiki: yadda waɗanda suka kafa EADEM ke sake fasalin tsarin masana'antar zuwa fata mai arzikin melanin

Littattafan aiki: yadda waɗanda suka kafa EADEM ke sake fasalin tsarin masana'antar zuwa fata mai arzikin melanin

EADEM, Alamar kyakkyawa mallakar mata masu launi waɗanda aka ƙaddamar da su a Sephora, suna ba da samfurin gwarzo ɗaya kawai - Milk Marvel Dark Spot Serum. Ba kowa bane ruwan magani mai duhu ko da yake. A wannan bazarar, wannan maganin yana da jerin jirage sama da masu siye 1,000 kuma masu amfani sun yaba sosai saboda ikon da ya yi post-mai kumburi hyperpigmentation on fata mai arzikin melaninMarie Kouadio Amozame da Alice Lyn Glover majagaba ne masu ƙwazo. Shugabannin mata sun yi magana da Skincare.com game da yadda EADEM ke sake fasalin duk abin da muke tunanin mun sani game da melanin, hyperpigmentation da kuma masana'antar kyakkyawa gabaɗaya.

Yaya kuka hadu kuma menene ya jagoranci ku don ƙirƙirar EADEM?

Alice Lyn Glover: Ni da Marie mun hadu a matsayin abokan aiki a Google kusan shekaru takwas da suka wuce kuma koyaushe muna cewa duk da cewa mun bambanta a waje, mun fahimci cewa a matsayinmu na mata masu launi da ke aiki a kamfanin fasaha, mun ba da kwarewa sosai game da yadda muka kewaya. shi. ba kawai wurin aiki ba, har ma da kyau. Dukanmu mun yi tarayya da kyawawan manufofin da iyayenmu suke da shi a lokacin da suke ’ya’yan baƙi, da kuma abin da muke gani a matsayin yaran da suka girma a cikin al’adun Yammacin Turai.

Na girma a Amurka kuma Marie ta girma a Faransa. Marie ta gaya mani game da kantin sayar da magunguna na Faransa kuma mun yi tafiya ta hanyar kyau na Asiya tare, zuwa Koriya ta Kudu da Taiwan. Maganar kyau ta haɗa mu don buɗe wannan kamfani. Eadem yana nufin "duka ko ɗaya", don haka ya zana ra'ayin cewa yawancin al'adu daban-daban suna da ra'ayi iri ɗaya da bukatun fata. Yawancin mutane suna tunanin melanin kawai a matsayin launin fata masu duhu, amma yadda muke tunaninsa shine ma'anar halitta da dermatological, watau launin fata daga ni zuwa Maryamu da duk inuwa a tsakanin. 

Marie Kouadio Amozame: Lokacin da kuka bincika ainihin abin da fatar jikinmu ke buƙata, hyperpigmentation yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke damun, kuma idan kun kalli kasuwa, yawancin waɗannan magungunan suna mayar da hankali kan abubuwan shekaru kuma suna ɗauke da sinadarai masu tsauri, don haka yana da mahimmanci a gare mu mu ƙirƙirar gaba ɗaya. asali samfurin tare da kula da mu fata. Fata tare da yawancin melanin yana kula da hyperpigmentation saboda fatarmu ta fi dacewa da kumburi. Akwai kusan tatsuniya cewa launin fata masu duhu suna jure wa komai, wanda shine ainihin akasin gaskiya.

Za a iya ba ni ƙarin bayani game da samfurin gwarzon EADEM, Milk Marvel Dark Spot Serum?

Glover:Ya kasance ci gaban shekaru da yawa. Yawancin nau'ikan suna kusanci masana'anta, siyan dabarar da aka shirya kuma canza shi, amma wannan bai yi mana aiki ba. Mun yi aiki tare da likitan fata da kuma matar da ta samar da nau'in launi don ƙirƙirar shi daga karce, kuma mun wuce fiye da 25 maimaita la'akari da komai daga zaɓin kayan aiki zuwa yadda yake ji da kuma shiga cikin fata. 

Alal misali, an yi zagaye da yawa kan yadda Mari ta lura cewa maganin zai iya lalata fatarta, kuma muna so mu tabbatar da cewa ta shiga cikin fata. Yana da ɗan cikakkun bayanai kamar haka - haka muka kusanci maganin. Fasahar Smart Melanin shine falsafar mu don yadda muke tsara samfuran. Ya ƙunshi gwaji da bincike kowane ɗayan abubuwa masu aiki waɗanda muka haɗa don mu san yadda suke ɗaukar fata mai launi. Har ila yau, yana tabbatar da cewa muna yin komai a daidai adadin, don haka ba wai kawai yana magance hyperpigmentation yadda ya kamata ba, amma kuma baya tsananta yanayin fata.

Menene mahimmancin EADEM Online Community?

Amuzame: Mun ƙaddamar da al'umma ta kan layi a matsayin matakin farko na mu zuwa ga jama'a. Mu duka muna da labarun sirri na kasancewa masu zuwa a cikin kyakkyawan al'umma. Ni kaina, ina neman samfur a cikin kantin sayar da kayayyaki kuma an gaya musu cewa ba su da kayan da za a yi wa baƙar fata. 

Alice ta girma da matsanancin kuraje kuma ta yi iya ƙoƙarinta don rage shi. Don haka, lokacin da muka fara shekaru uku da suka gabata, samfuran gini koyaushe suna zuwa na farko. Amma yayin da muka tattauna da matan kuma suka ba da labarin abubuwan da suka faru, tare da haɗin gwiwar cewa al'ummar da muke rayuwa a cikinta sau da yawa sun zama "mabambanta", mun gane cewa muna bukatar saduwa da mata da yawa kamar mu, mai da hankali akwai mata da yawa a kusa da su. son mu kuma ku ba da labaran mu.

Menene ra'ayin ku game da halayen masana'antar kyau game da melanin?

Glover: A gaskiya, ban sani ba ko suna ganin melanin ko tunani akai. Ina tsammanin haka, daga mahangar tallace-tallace, amma idan aka ba da duk kwarewar da muka samu ta hanyar samar da kayayyaki, sadarwa tare da masu samar da magunguna da masu gwajin asibiti, har yanzu akwai sauran bincike da yawa da za a yi. Ina son cewa kowa yanzu ya gane cewa masana'antar kyau tana buƙatar zama mai haɗa kai, amma ina tsammanin akwai sauran aiki da yawa da za a yi.

Amuzame: Kuma ga alama melanin wani nau'in makiyi ne. A gare mu, akasin haka gaskiya ne - muna yin samfuranmu don su "son melanin." Wannan shi ne ainihin duk abin da muke yi.

Menene yanayin kulawar fata da kuka fi so?

Amuzame: Wannan shi ne abin da yawancin yara baƙar fata suka shiga lokacin muna yara - iyayenmu mata za su shafa mana Vaseline ko man shanu. Ina son cewa ya dawo kuma yanzu mutane suna amfani da shi a fuskokinsu, wanda ni ma nake yi. Ina yin cikakken tsarin kula da fata sannan na shafa wani siririn vaseline a fuskata.

Glover: A gare ni, mutane ne waɗanda suka bar dogon lokaci na kula da fata. A matsayina na wanda ko da yaushe yana da hyperpigmentation na fata, Ina jin kamar wasa ne mai haɗari don yin hankali game da abin da kuka sa a fuskarka. Na yi farin ciki da mutane suna ƙarin koyo game da kula da fata kuma suna ɗaukar hanyar "ƙasa kaɗan".

Kara karantawa: