» fata » Kulawar fata » Cikakken Jagoran Farko

Cikakken Jagoran Farko

Idan kun taɓa yin mamakin yadda yake da mahimmanci a shirya fatar jikin ku kafin yin kayan shafa, ba ku kaɗai ba. Kayan gyara kayan shafa na ɗaya daga cikin kayan kwalliyar yankin launin toka waɗanda wasu ke rantsuwa da su wasu kuma suka ce za ka iya tsallakewa. Wannan ana cewa, masu gyara kyawun mu ba za su taɓa yin amfani da damar da za su iya raba yadda masu gyara kayan shafa gaba ɗaya ke canza ƙa'idodin wasan motsa jiki na fata ba. Daga yadda ake zabar dabarar da ta dace don nau'in fatar jikin ku zuwa aikace-aikacen farko na kayan shafa, mun haɗa kwas ɗin faɗuwa a kan duk abin da kuke son sani game da kayan gyara kayan shafa. Duba cikakken jagorarmu ta farko.

KAR KU TSALLATA APPLICATION OF MOISTURIZER

Duk da yake akwai abubuwa da yawa na kayan shafa waɗanda za su iya sanya fata fata, babu ɗayansu da ya kwatanta da mai daɗaɗɗen kansa. Koyaushe shafa mai mai mai ruwa mai ruwa (wanda ke biyo bayan fuskar rana mai faɗi, ba shakka) zuwa fatar jikinka kafin yin amfani da filaye don tabbatar da fatar jikinka ba wai kawai yana da wadatar abinci da daɗi ba, amma a shirye don aikace-aikacen farko. Anan mun raba wasu fitattun fitattun abubuwan da muka fi so. 

ZABI FARKO DA AKA TSIRA DON NAU'IN FARARKA

Baya ga ciyar da fuskarka da danshi, kana buƙatar tabbatar da zabar tushe wanda aka tsara tare da nau'in fatar jikinka. Kamar samfuran kula da fata, abubuwan da aka yi don takamaiman nau'in fatar ku na iya yin bambanci tsakanin launin mai da fata mai sheki, rashin ruwa da fata mai laushi, da ƙari. An yi sa'a, gano madaidaicin busasshiyar fata, mai mai, m, da balagagge fata abu ne mai yuwuwa, saboda akwai abubuwan gyara kayan shafa da yawa waɗanda aka ƙirƙira tare da takamaiman damuwa. Kuna buƙatar taimako don farawa? Muna raba bayyani na mafi kyawu don nau'in fatar ku anan. 

GWADA FORMULA GYARAN LAUNIYA

Ɗauki matakin gyara kayan shafa zuwa mataki na gaba tare da dabarun gyaran launi waɗanda za su iya taimakawa wajen rufe tarin matsalolin fata kamar ciwo, rashin ƙarfi, ja da ƙari. Kamar masu ɓoye launi masu gyara launi, ana iya amfani da kayan gyara kayan gyara launi don magance batutuwa iri-iri da ake iya gani sannan kuma suna taimaka maka cimma kayan shafa maras kyau.

NEMO CIKAKKIYAR WASANNI DON TUSHEN KU

Baya ga nemo madaidaicin madaidaicin nau'in fatar jikin ku da damuwa, zaku kuma so kuyi la'akari da madaidaicin dabara don tushe da kuka fi so. A matsayinka na gama-gari, nemo dabaru iri ɗaya ko kuma masu kama da dabarar asusun ku. Wannan na iya taimakawa samfuran biyu suyi aiki tare don ƙirƙirar ɗaukar hoto da ake so, rubutu da jan hankali. Don ƙarin koyo game da yadda ake daidaita tushen ku tare da tushe, duba jagorar mataki zuwa mataki da shawarwarin samfuri anan.

KASA - ƘARA

Idan ya zo ga amfani da tushe - ko kowane samfur, don wannan al'amari - ƙasa ya fi yawa. Wannan mantra ba kawai zai iya taimaka maka ka guje wa samfurori da yawa a kan fuskarka ba, wanda ya sa ya zama da wuya a yi amfani da kayan shafa da sauran samfurori, amma kuma yana adana samfurin kuma, bi da bi, ajiye kuɗi. Lokacin da ake amfani da kayan shafa, fara da adadin dime-dime (ko ƙasa da haka) kuma ƙara ƙarin idan an buƙata.

FARA A CIKIN CIGABA DA CIGABA DA HANYA

Da yake magana game da aikace-aikacen firamare, kuna buƙatar tabbatar da cewa ba kawai kuna amfani da adadin samfurin daidai ba, amma yin amfani da shi ta hanyar da ta dace. Kuma kamar maganin sinadarai, man shafawa na ido, tushe, da sauran kayan kwalliya, hauka yana da hanya. Sa'ar al'amarin shine, abokanmu a Makeup.com sun ƙirƙiri ɗan littafin yaudara-karanta: jagorar gani-don taimaka mana ƙware fasahar amfani da firamare. Suna ba da shawarar yin amfani da kayan shafa kayan shafa a tsakiyar fuskarka, watau hanci, T-zone, da kumatun sama, da yin aiki. Kuna iya amfani da yatsanka ko ma soso mai haɗaɗɗen ɗanɗano don haɗa samfurin sama da waje don ƙirƙirar siriri na bakin ciki wanda zai yi aiki azaman tushe na kayan shafa.

KAR KU MANTA AKAN IDO (DA WANKAN IDO)

Kuna tunanin kawai kuna buƙatar taɓa jikin ku? Ka sake tunani! Fitar da idanunku da lashes ba zai iya shirya idanunku kawai don inuwar ido da mascara ba, amma kuma yana taimaka muku cimma dogon sawa, kayan shafa mara lahani.

TSARE KALLON KA DA GYARA FUDUR

Da zarar kin gyara fatar jikinki sannan ki shafa kayan gyaran fuskarki, kina buqatar saita kayan gyaran jikinki da ruwan saitin foda ko ma saitin feshi don kiyaye kamanninki. Muna son Dermablend Setting Powder.