» Alama » Alamun mafarki. Fassarar Mafarki. » Tadpole - ma'anar barci

Tadpole - ma'anar barci

Fassarar Mafarki Tadpole

    Bayyanar tadpoles a cikin mafarki yana nuna lokacin tashin hankali a rayuwar mai mafarkin. Tadpole a cikin mafarki yana nuna alamar canji na tunanin ɗan adam da sha'awar shawo kan hanawa da phobias, kuma yana nuna zuciya mai farin ciki, alama ce ta abin da ba shi da tabbas, mai canzawa da maras lokaci. Hakanan yana iya wakiltar ƙungiyar abokai ko ƴan dangi waɗanda ke ƙoƙarin samun hankali.
    kallon tadpole - galibi yana nuna ziyarar baƙi da ba a zata ba
    kallon tadpoles na ninkaya - wannan alama ce da ke nuna cewa za ku yi mu'amala da mai arziki da marar ka'ida
    taka tadpole - yana nufin za ku yi iko akan waɗanda suka fi ku rauni
    kashe tadpole - wannan alama ce ta cewa za ku kawar da abokan gaba ko karya hulɗa da mutane marasa daɗi
    ciyar da tadpole Sanarwa ce da za a zarge ku don yanke shawara da zai yi muku wuyar yankewa
    yawa tadpoles - yana nufin cewa wani zai yi watsi da ku ko kuma ku kashe kuɗi a kan abubuwan da ba su da amfani gaba ɗaya
    babban tadpole - ya tabbatar da cewa za ku hadu da mutum a kan hanyar ku wanda zai ci gaba da amfani da ku
    Tadpole yana fuskantar metamorphosis - yana nuna canje-canje a cikin rayuwar mai mafarkin
    tadpole a cikin ruwa - yana nufin ƙishirwa ga kasada, kuma yana iya nuna tafiye-tafiye ko gudanar da ayyuka masu mahimmanci a nan gaba.