» Alama » Alamomin duwatsu da ma'adanai » Baƙar fata zobe

Baƙar fata zobe

Yawancin ma'auratan sun yi kuskure sun gaskata cewa lu'u-lu'u na iya zama fari ko madara. Amma akwai nau'ikan dutse da aka zana a cikin nau'i-nau'i iri-iri. Waɗannan kyawawan lu'ulu'u ne masu ban mamaki da ban mamaki waɗanda ake amfani da su a cikin kayan ado iri-iri. An zaɓi su ta hanyar mata na fashion waɗanda suka fi son asali da kamala. Kuma misalin wannan shi ne zobe da lu'ulu'u baƙar fata.

Siffofin kayan ado

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Dutsen yawanci ana bambanta shi ta asali, siffarsa, inuwa da tsarin samansa.

Don haka, lu'u-lu'u na iya kasancewa daga cikin nau'ikan masu zuwa:

  1. Kogin. Ana hako shi ne kawai a cikin daji. Tushen ruwa mai dadi ne.
  2. Marine. Ƙasarta ita ce kasan tekuna da teku. Cire irin wannan dutsen abu ne mai haɗari da wahala.
  3. Noma. Samuwarta yana faruwa ne da ɗan taimako daga mutum. Amma yana samuwa ne a cikin yanayi iri ɗaya da nau'in nau'i biyu na baya. Bambanci kawai shine cewa mollusk ba ya rayuwa a kasan zurfin, amma an sanya shi a cikin akwati na musamman kuma ya gangara cikin ruwa.
  4. Kwaikwaya. Wannan dutsen wucin gadi ne - fentin a cikin launuka daban-daban na baki. A gaskiya ma, waɗannan lu'u-lu'u ne masu girma na roba, wanda farashinsa ya bambanta da lu'u-lu'u na halitta.

Ba lallai ne a rina lu'u-lu'u baƙar fata da launi mai kyau ba. Yana iya samun malalowa iri-iri da raunin canji a launi. A mafi yawan lokuta, ba za ku sami cikakkiyar lu'ulu'u baƙar fata ba. Duk duwatsu za su sami launi na biyu: kore, blue, purple, launin toka. Amma duk irin waɗannan lu'ulu'u ana ɗaukar su baki ne.

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Ƙirƙirar zobe aiki ne mai ban sha'awa kuma mai tsawo, godiya ga abin da samfurori na musamman da na asali suka bayyana a kan ɗakunan shaguna na kayan ado, wanda ba zai yiwu ba kawai a kasance da sha'awar.

Yadda za a zabi zobe

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Lokacin zabar zobe, kana buƙatar la'akari da abubuwa da yawa waɗanda zasu taimake ka daga baya zabar kayan da ya dace don kayan ado. Kuma babban ɗayan su shine zaɓi na ƙarfe mai daraja wanda zai dace da dutse.

Zoben azurfa tare da lu'u-lu'u baƙar fata

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Azurfa ita ce mafi kyawun zaɓi don lu'u-lu'u na baki. Duk da haka, a wasu lokuta, irin wannan samfurin zai yi kama da rustic. Wannan ya shafi waɗancan lokuta idan kun zaɓi zoben ƙaƙƙarfan da aka ƙera don abubuwan ban sha'awa da bukukuwa.

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Amma ga kullun yau da kullun, azurfa shine cikakkiyar mafita. Don haka, kayan ado yana samun m, classic look, ba ya duba pretentious ko waje ga daban-daban al'amurran da suka shafi a rayuwa, ko yana da wani kasuwanci taron ko romantic abincin dare.

Zobe tare da lu'u-lu'u baƙar fata a cikin azurfa yana kama da jituwa sosai tare da dutse mai haske, ba inuwa mai zurfi ba.

Zoben zinare mai baƙar fata

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Irin waɗannan samfurori sun bambanta da na baya a cikin haske mai dumi da tsabta wanda zinariya ke bayarwa. Ba kome ba abin da launi karfe da kanta zai zama: ruwan hoda, ja, classic rawaya - dukansu za su kasance cikin jituwa tare da lu'u-lu'u.

Tare da abin da za a sa

Baƙar fata zobeBaƙar fata zobe

Zoben lu'u-lu'u baƙar fata shine zaɓi na mata tare da dandano mai kyau da ma'anar salon. Wannan hanya ce mara misali ga samfuran lu'u-lu'u. Irin waɗannan kayan ado za su zama babban "haske" na hoton ku kuma zai sa ku kawai ba za ku iya jurewa ba.

Tabbas, mafi kyawun zaɓi don kaya wanda, kamar babu sauran, an haɗa shi da lu'u-lu'u mai duhu, zai zama wannan ƙaramin baƙar fata iri ɗaya a cikin yankan gargajiya. Wannan kayan ado zai dace a cikin tsarin taron kasuwanci, da tattaunawa, da tarurruka. Har ila yau, kwat da wando mai tsattsauran ra'ayi yana daidaita daidai da zoben: yana iya ɗan sassauƙa tsananin bayyanar.

Baƙar fata zobe

Cocktail zobba duba ba kasa ban sha'awa. Waɗannan su ne fantasy, kayan ado masu haske waɗanda za su dace a wata ƙungiya, taron gala ko ma abincin dare na iyali.

Baƙar fata zobe

Duk da wannan versatility, ya kamata ku yi hankali sosai lokacin zabar wasu kayan ado. Na'urorin haɗi masu yawa na iya zama abin ban dariya kuma ba tare da wuri ba. Idan kuna sanye da zoben lu'u-lu'u na baki, to yana da kyau ku iyakance kanku ga wannan. Amma wannan ya shafi kawai hoton yau da kullum. Matsakaicin abin da za a iya yi shi ne sanya ƙananan 'yan kunne ko beads a cikin matakan da yawa. Yin amfani da duk saitin lu'u-lu'u a lokaci ɗaya alama ce ta mummunan dandano da ƙima.