» Articles » Labarin Tattoo » Ga mata » Tattoo na kiɗa 100: tarin ga kowa da kowa

Tattoo na kiɗa 100: tarin ga kowa da kowa

kiɗan tattoo 134

Kiɗa na duniya ne. Mutane da yawa suna ɗauka cewa wani ɓangare ne na rayuwarsu. Kusan kowa yana son kiɗa. Godiya gareshi, mutum zai iya watsa motsin zuciyar sa ga wasu ba tare da yayi magana ba. Wasu mutane sun san cewa kiɗa ya fi kyau.

Kiɗa yana ba ku haɗin kai lokacin da kuke kaɗai kuma yana sa ku murmushi lokacin da kuke jin daɗi. Idan ba ku san yadda za ku gaya wa wani game da yadda kuke ji ba, kuna iya yin ta ta hanyar kiɗa. Hakanan babban tushen motsin rai ne kuma yana ba ku damar zana wahayi daga komai.

kiɗan tattoo 169

Wasu lokuta wasu mutane suna son kiɗa sosai cewa sun yanke shawarar yin tattoo na kida a jikinsu, a matsayin alamar soyayyarsu. Kiɗa jigo ne na kowa a ƙirar tattoo. Zai iya zama kiɗan takarda, alamomi, kalmomi, ko ma hoto ko sunan mawaƙin da kuka fi so. Wasu mutane suna yin tattoo kayan aikin da suka fi so. Tattoo na kiɗa koyaushe kyakkyawan ra'ayi ne ga wanda ke son kiɗa.

Tattoo na kiɗa yana da ma'anar kansu. Kamar yadda muka ambata a baya, kiɗa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin bayyana kan ku ba tare da ku faɗi wani abu da ƙarfi ba.

kiɗan tattoo 179

Ma'anar jarfa na kiɗa

Tattoo na kiɗa, kuma musamman jarfa na bayanan kiɗa, tare da wasu bayanan kula da alamomin da za su yi kama da ƙima, suna ƙarfafa sauran mutane su fito da ra'ayoyi kuma ana iya canza su zuwa haruffa, saboda ana iya wakiltar bayanan kiɗa ta haruffa A ta G .

Amma mutane da yawa suna zaɓar jarfa tare da bayanan kiɗa saboda sun fi sauƙin ganewa fiye da haruffa. Masu son kide -kide da mawaƙa iri ɗaya suna zaɓar bayanan kiɗa don jarfa don nuna sha’awarsu da son waƙar da kanta. Koyaya, wasu mutane na iya zaɓar su kawai saboda alama ce ta al'ada wacce za a iya haɗa ta cikin wasu ƙirar, kamar zukata, furanni, da taurari.

kiɗan tattoo 127 kiɗan tattoo 168

Sau da yawa, jarfa na kiɗa yana da ma'anoni masu yawa waɗanda koyaushe suna dogara ga mutumin da ke sanye da su da kuma mai zane wanda ya ƙirƙira su. Amma ma'anar tattoos da ke da alaƙa da kiɗa galibi yana cikin ƙaunar mutumin da ke sanya jarfa yana da wannan nau'in sadarwa mai wadata. Kuna iya ma faɗi cewa wannan ita ce hanyar haɗi tare da ɗan adam da rayuwar ku gaba ɗaya. Kuma tunda mutane da yawa suna son kiɗa, dabi'a ce kawai suna son samun jarfa na kiɗa.

Tattoo na kiɗa 180

Nau'in ƙirar Tattoo na Kiɗa

1. Bayanan kida.

Ga duk wanda ke son kowane irin kiɗa - na gargajiya, jazz, hip hop, falo, da ƙari, samun tattoo bayanin kula na kiɗa na iya zama cikakkiyar ƙira. Wannan bayanin kiɗan na iya zama kowane girman kuma ana iya sanya shi ko'ina a jiki. Hakanan yana ɗaya daga cikin mafi yawan ƙirar ƙirar kiɗan kiɗa. Kuna iya yin tattoo kawai da rubutu ɗaya ko buga duk ma'aikatan. Akwai adadi mai yawa na bayanan kiɗa daban -daban kuma zaku iya zaɓar wane nau'in bayanin kula da kuke so don ƙirar tattoo ɗinku: ƙwallon ƙwallon ƙafa, bass clef, bayanin kwata, bayanin kwata, bayanin kula na takwas, ƙugiya biyu, da sauransu - yuwuwar ba ta da iyaka.

kiɗan tattoo 166 kiɗan tattoo 190
kiɗan tattoo 192

2. Kayan aiki

Tattoo na kiɗa ya shahara ba kawai tsakanin masoyan kiɗa ba - mawakan da kansu za su iya zana zane -zane na kiɗa. Guitars, musamman guitars na lantarki, sune kayan kiɗan kiɗan da aka fi yin tattoo. Mutanen da suka yi tattoo a kan kayan kida wataƙila suna wasa da kansu kuma suna son ɗaukar shi ko'ina. Kuna iya yin tattoo duk wani kayan kiɗan da ke jikin ku - allon madannai, violin, makirufo tare da bayanan kiɗa, ko ma wani abin da ba a saba da shi na gargajiya kamar kide -kide ko jakar jaka. Sauran mutane kuma sun zaɓi yin tattoo na mutumin da ke wasa kayan kida.

kiɗan tattoo 170 kiɗan tattoo 176 kiɗan tattoo 158

3. Lyrics

Wani zabin da ya shahara sosai don jarfa na kiɗa shine snippets ko waƙoƙin waƙa. Duk da yake ana daidaita tatuttukan lyric tare da zanen jarfa, yana da ban sha'awa koyaushe don ganin waƙoƙin morph cikin ƙarin wakilcin fasaha. Wasu maganganun tattoo na iya zama masu sauƙi, amma wasu suna haɗuwa tare da wasu alamomin da za su iya samun mahimmin ma'ana ga mai shi. Wataƙila waɗannan kalmomin sun yi tasiri sosai ga rayuwarsu, kuma suna son yin bikin ta hanyar buga su tawada a fatarsu?

kiɗan tattoo 125

4. Ƙungiyoyi ko masu aikatawa

Kowa yana da ƙungiyar da ya fi so ko mawaƙa. Kuma wasu daga cikin mawaƙan mawaƙan (ko ƙungiya) ma za su iya zuwa har zuwa yin tattoo na dindindin duk wani abu da ya shafi masu fasahar da suka fi so - kalmomin, kamar yadda muka ambata a baya, tambarin ƙungiyar ko ma fuskoki. membobin ƙungiya (kodayake jarfafan fuska sau biyu ne ko rabi). Hakanan suna iya samun jarfa tare da fa'ida daga mai zane yayin hirar. Tattoo na ƙungiya ɗaya ne daga cikin nau'o'in ibada da fan zai iya nunawa kuma, idan an yi daidai, zai iya yin kyau.

kiɗan tattoo 184 kiɗan tattoo 177

Lissafi na farashi da daidaitattun farashin

Shin kun taɓa yin mamakin nawa ƙimar tattoo ke kan matsakaita? Kafin tafiya zuwa ɗakin studio don yin tattoo, yakamata ku kwatanta farashin daban -daban na yuwuwar tattoo ɗin kiɗan ku. Sanin farashin tattoo ɗinku na gaba zai adana muku isasshen kuɗi don buga shi idan kun yanke shawarar siyan sa.

Matsakaicin farashin tattoo ba mai arha bane, sai dai idan kuna son fickle irin tattoo kamar tattoo henna. Hakanan wannan farashin na iya hauhawa gwargwadon girman tattoo ku kuma zai kasance daga € 100 zuwa € 500. Hakanan yana iya dogaro da mai zane - amma kowa ya ƙare yana ba ku farashin awa ɗaya ko gwargwadon girman tattoo. Tsawon lokacin aikin tattoo yana ɗauka, mafi girman farashin zai iya zama.

kiɗan tattoo 149 kiɗan tattoo 159

Wurin da ya dace?

Samun tattoo mai kyau ba kawai game da ƙira bane - wani lokacin wurin da kuka sanya shi a jikin mutum na iya zama mai ban mamaki ma. Sanya tattoo a wurin da ya dace na iya sa ya zama abin nishaɗi ko ma yaji. Idan kuna tunanin tattoo, tabbas kun riga kun zaɓi ƙirar da kuke so kuma ku yanke shawarar inda kuke son sanya shi. Yankin da kuke sanya tattoo shima yana da mahimmanci.

kiɗan tattoo 185

Idan ya zo ga jarfa na kiɗa, shahararrun wuraren sune wuyan hannu, bayan kunne, ƙafa, ko idon sawu. Manyan zane -zanen tattoo yawanci ana amfani da su a baya, kafafu, haƙarƙari, makamai, ko kirji. Zaɓin yankin jikin ku don yin tattoo zai iya faɗi abubuwa da yawa game da halayen ku. Wasu mutane suna sanya jarfarsu a wuraren da babu wanda zai iya gani ko kuma inda zai yi musu sauƙi su rufe su da sutura. Ana iya fahimtar wannan idan kuna da aikin gudanarwa ko aikin da ke buƙatar takamaiman mataki. Wannan yana da mahimmanci a yi la’akari da shi, saboda zane -zane na jiki da suturar yau da kullun ba lallai ne su tafi tare ba kuma suna iya haifar da kyan gani.

kiɗan tattoo 138 kiɗan tattoo 146

Nasihu don yin shiri don zaman tattoo

Ba komai idan ka zaɓi tattoo na kiɗa ko wani nau'in tattoo: idan kun yanke shawarar yin tattoo, kuna buƙatar bin ƙa'idodin ƙa'idodi iri ɗaya don yin shiri kafin shiga ɗakin tattoo.

Kada ku sha barasa da dare kafin zaman ku. Barasa yana faɗaɗa tasoshin jini kuma yana rage jini, wanda zai yi zaman tattoo sau biyu a matsayin mai raɗaɗi. Idan kuna jin ƙishirwa, ku sha ruwa kawai.

kiɗan tattoo 189

Samun hutawa mai kyau shima yana taimakawa sosai don canja wurin tattoo. Hutawa a farkon kwanakin na iya zama da wahala saboda damuwa ko tashin hankali wanda galibi ke gaban zaman farko, amma samun hutu mai kyau zai ba ku ƙarfi da annashuwa da kyau a safiyar zaman ku.

Tabbatar cewa kuna da isasshen kuɗi don biyan tattoo. Hakanan zaka iya ba da shawara ga mai zanen tattoo. Ku kawo kwalban ruwa da kayan ciye -ciye idan kuna jin yunwa - gwargwadon girman tattoo, kuna iya buƙatar zama a cikin ɗakin studio na ɗan lokaci.

kiɗan tattoo 199

Shawarwarin Kula da Tattoo na Kiɗa

Barin bandeji ya rufe sabon zanen tattoo na aƙalla sa'a ɗaya, amma bai wuce awanni 5 ba. Kada ku sake bandeji sai dai idan mai zanen jaririn ku ya shawarce ku da yin hakan. Bayan cire sutura, wanke yankin da abin ya shafa da ruwan dumi da sabulu mai laushi. Blot a hankali tare da tawul na takarda kuma bari iska ta bushe ta bushe har tsawon awa ɗaya kafin amfani da ruwan shafa. Ba sai an ɗanɗana shi ba. Yin tausa a hankali don haka ruwan shafawa ya shiga cikin fata har sai ya zama maiko. Kada ku sanya ruwan shafa mai yawa akan sabon jarfa. Bai kamata a yi amfani da wasu man shafawa ga jarfa ba saboda sun ƙunshi mai da yawa kuma wannan na iya hana fatar jikin ku numfashi. tsawaita tsarin warkarwa. Hakanan waɗannan creams na iya toshe pores.

kiɗan tattoo 160

Yayin da fatar ke warkarwa, ku ɗan wanke tattoo da ruwa mai ɗumi da sabulu mai laushi. Maimaita tsari don aƙalla makonni biyu, gwargwadon lokacin warkar da jarfa. Wani lokaci tattoo na iya zama kamar kunar rana a jiki mai tsanani - kar a yi karce, a cire busasshiyar fata, ko a gamsar da jaririn yayin da ta bushe a cikin shawa.

kiɗan tattoo 122 kiɗan tattoo 164 kiɗan tattoo 171 kiɗan tattoo 173 kiɗan tattoo 136 kiɗan tattoo 197
kiɗan tattoo 161 kiɗan tattoo 133 kiɗan tattoo 137 kiɗan tattoo 128 kiɗan tattoo 186 kiɗan tattoo 175 kiɗan tattoo 147
Tattoo na kiɗa 155 Tattoo na kiɗa 140 kiɗan tattoo 178 kiɗan tattoo 187 kiɗan tattoo 182 Tattoo na kiɗa 123 kiɗan tattoo 163 kiɗan tattoo 141 kiɗan tattoo 132 kiɗan tattoo 172 kiɗan tattoo 165 kiɗan tattoo 167 kiɗan tattoo 142 kiɗan tattoo 130 kiɗan tattoo 198 kiɗan tattoo 139 kiɗan tattoo 129 kiɗan tattoo 191 kiɗan tattoo 162 kiɗan tattoo 153 kiɗan tattoo 150 kiɗan tattoo 144 kiɗan tattoo 194 kiɗan tattoo 145 kiɗan tattoo 135 kiɗan tattoo 126 kiɗan tattoo 157 kiɗan tattoo 188 Tattoo na kiɗa 120 kiɗan tattoo 148 kiɗan tattoo 174 kiɗan tattoo 196 kiɗan tattoo 195 kiɗan tattoo 183 Tattoo na kiɗa 124 kiɗan tattoo 143 kiɗan tattoo 152 kiɗan tattoo 151 kiɗan tattoo 131 kiɗan tattoo 154 kiɗan tattoo 193