» Ma'anar tattoo » Ma'anar tattoo kwanyar

Ma'anar tattoo kwanyar

Hoton kwanyar yana da ma'ana daidai gwargwado na duniya, saboda haka ya dace da 'yan mata da maza.

Dangane da tsarin launi da ƙarin abubuwa, hoton na iya zama abin firgitarwa, firgitarwa, ko samun tinge mai kyau. Tare da kowane bambancin, tattoo yana da ma'anar falsafa na mutuwa da rayuwa.

A cikin labarin, za mu gaya muku yadda ake samun nasarar zaɓar hotuna da zane -zane don ƙwanƙolin kwanyar, da kuma wane ɓangaren jikin don amfani da hoton.

Skull tattoo yana nuna hargitsi, hatsari da dawowar rayuwar mu... 'Yan wasan suna ganin alamar a matsayin yanke ƙauna, kuma masu kekuna, ƙarfe da rockers suna danganta shi da haɗari kuma sun yi imani da iyawar kariya. Suna ba da mahimmanci na musamman ga mutuwa, ƙoƙarin tsoratar da su, don nuna cewa sun fi ta ƙarfi.

Tare da taimakon tsarin jiki, samari suna gane ƙarfin hali da aiki mai mahimmanci. Suna bayyana wa wasu cewa ba za su ji tsoron canjin rayuwa ba.
A cikin duniyar masu laifi, ma'anar tattoo kan kwanyar shima yana da shubuha: mutum yana cikin yanayin ɓarayi ko yayi ƙoƙari don samun iko. Kokon kai da huda ya soke shi fansa ne akan maƙiyinka na jini, galibi an yi niyya ne ga hukumomin tilasta bin doka.

Ma'anar tattoo kwanyar ya zo mana daga abubuwan tarihi, almara na tsoffin kabilu da addini. A cikin Kiristanci, hoton yana nufin gafara da gaskiya. Dangane da imani, Yesu Kristi ya wanke ƙasusuwan Adamu da jininsa kuma ta haka ya yi kaffarar zunuban ɗan adam. Kan Adam alama ce mai farin jini tsakanin sojoji da runduna ta musamman.

Tsoffin Celts sun yi imani cewa ruhin ɗan adam yana cikin kwanyar, saboda haka suna kiyaye kawunan kakanninsu da jarumai masu ƙarfin hali. Sun yi imani cewa hikimarsu, ƙarfin hali da ƙarfin hali za su je ga mai shi.

A cikin kabilun Mayan, firistoci suna tsoratar da 'yan uwansu da kwanon kayan ado a sifar kwanyar kai, kamar dai za su iya sarrafa mugunta. Shamans sun tabbata cewa an ba ta kayan sihiri.

Kwanyar Mexico tana da ma'ana mai ban sha'awa, wanda ke nufin sake haihuwa, juriya, sabuwar rayuwa. Don girmama ranar hutu na Ranar Matattu an ƙirƙira shi kokon sukari ko "Calavera". Dangane da tatsuniya, a wannan rana, rayukan yara da manya sun sauko daga sama zuwa duniya. Mutanen Mexico suna gaishe su da rawa, nishaɗin da ba a taƙaita shi ba. An kwatanta Calavera, allahiya na mutuwa a matsayin yarinya mai jiki mai kyau, amma maimakon kai tana da kwanyar kai. Furanni sun yi fure a idanunta, gashin idonta kuma kamar furannin fure ne. An cika kwanyar sukari a hannu, cinya, kafadu ko kirji, galibi yana yin iri ɗaya a ɓangarorin biyu. Wani lokaci ana nuna rabin kwanyar da fata, wanda ke nuna ci gaba da rayuwa.

Ma'anar tattoo kwanyar tare da fure da sauran abubuwa

Alamar fure mai ban tsoro kuma tana da fassarori daban -daban, gwargwadon inda shuka take. Kwanyar da ke da jaririn fure fure haɗin kai ne na sabanin ra'ayi: ƙauna, fure na rayuwa da mutuwa, ƙarshen duk abubuwan rayuwa.

Idan shuka ya kunshi kasusuwa ko kwance a ƙasa, to ƙaunatacce ya mutu daga mai shi. Idan furen yana cikin hakora, to alama ce ta rashin kulawa, sha'awar rayuwa don jin daɗin ku, cikin ƙarfin hali da tuƙi. Wani lokaci irin wannan abun da ke ciki yana cika fuka -fuki ko halo. A duniyar masu laifi, zanen jikin fure na fure yana nufin cewa mutum ya sadu da shekaru 16 a kurkuku. Tattoo na kwanyar kai tare da kambi, wanda aka ɗora akan kirji, shine sha'awar iko, amma 'yan Mexico suna fassara shi daban: a rayuwa ta gaba za ku fi samun sa'a.

Idan maciji ya yi rarrafe daga ramin idon kwanyar, to wannan alama ce ta hikima da rashin mutuwa. Rayuwa takaitacciya ce kuma bai kamata a ɓata ta ba, amma ƙwarewar da aka samu za ta kasance a duniya.

Kwanyar akuya tana nufin ƙarfin hali, yalwar ƙarfi, nagarta da salama.
Kwanyar da ke da kasusuwa, wacce aka yi amfani da ita ga tutar 'yan fashin teku, alama ce ta halaka, amma tare da wuta - ƙarfin hali da ƙiyayya. Alamar ɗan fashin teku don rabi mai ƙarfi shine 'yanci da juriya ga juzu'i iri -iri, yanayin rashin nasara.

Tattoo mai kumburi a kan kwanyar yana wakiltar halaka da mutuwa, amma ma'anar tsuntsu ma shubuha ce. Idan an kwatanta ta kusa da gida ko a cikin ɗanɗano mai haske, wannan alama ce ta hikima, tsawon rai da farin cikin iyali.

Ma'anar kwanyar ta dogara ne akan kyawun sa: tare da kyakkyawan tsari - farin ciki da nasara, tare da baƙin ciki da mugunta - ƙiyayya da mutuwa.

Kafin yin tattoo, a sarari bayyana ma’anar sa da ma’anar da yakamata ta ɗauka. Tuntuɓi maigidan a cikin sigar da ta fi dacewa da salon rayuwar ku. Ka tuna: ana iya fassara hoto iri ɗaya a cikin mata da maza ta hanyoyi daban -daban.

Inda za a yi tattoo kwanyar?

Ma'anar kwanyar baya canzawa daga inda yake a jiki, kamar kambi. Koyaya, yana da kyau a yi tunani a hankali: ko kuna buƙatar ɓoye tattoo daga idanu masu ƙyalli ko fitar da shi ga kowa. Ya kamata ku yi la’akari da ayyuka da halayen muhallin ku, domin a fagen kasuwanci, kwanyar da ke hannu ko wuya tana da ban tsoro da ban tsoro.

Yawanci, ana yin tattoo kwanyar a kafada, amma don manyan abubuwan da aka tsara tare da dabbobi, furanni ko alamomi daban -daban, baya shine mafi kyau. Yana da matukar dacewa don amfani da alamu masu yawa akan sa. Kwanya mai tsayi tare da furanni masu lanƙwasa da shuke -shuke, sun fi dacewa da 'yan mata. Shahararrun wurare don irin wannan hoton shine ƙafar, ƙafar ƙasa ko hannu.

Hakarkarin, ciki, fuska, yanki a bayan kunnuwa, da wasu sassan baya ana ɗaukarsu yanki ne na maza don sutura. 'Yan mata suna sanya tattoo kwanyar a kafa ko kafaɗar kafada, baya, a yankin kirji, akan kowane ɓangaren hannu. Abubuwan da aka haɗa da launuka iri -iri tare da madaidaicin alamu akan cinya ko ƙafar ƙafa suna da ban mamaki. Pink da lu'u -lu'u tabarau suna ba wa yarinyar mace, keɓancewa da taushi. Baƙi da jajayen launuka suna nuna sha'awa da baƙin ciki.

Idan yarinya ta sa sutura tare da abin wuya mai bayyanawa, to, kwanyar da ke da furanni ko fuka -fukai za ta yi kyau sosai kuma ta haifar da hoto mai ban mamaki. Tattoo kwanyar a hannu da cinya tare da launuka masu haske, kayan ado da inabi za su fi ban sha'awa fiye da baya ko nape.

Bayan zaɓar zane, yana da kyau a yi amfani da abun da ke wucin gadi ga jiki. Don haka zaku tabbatar: yana lalata hoton ku, yadda yake da ban sha'awa da yadda yake kama yayin motsi.

Hoton jarfa tare da kwanyar kan kai

Hoton jarfa tare da kwanya a jiki

Hoton jarfa tare da kwanya a hannu

Hoton jarfa tare da kwanyar kan kafa