» Ma'anar tattoo » Geisha tattoo

Geisha tattoo

Tattalin Geisha ya samo asali ne daga al'adun Japan - ƙasar da ke ɓoye tatsuniyoyi dubu da aka ɓoye a ƙarƙashin hazo na sirri da falsafar tsoho. Irin waɗannan hotunan marasa ma'ana, a matsayin mai mulkin, ana kawo su zuwa kamala, kamar duk abin da mazaunan ƙasar Rising Sun ke taɓawa.

Babu shakka, yanzu wasu daga cikin ma’anar tattoo ɗin sun ɓace babu makawa. Kuma ana amfani da hotunan saboda kyawun su, ba sa mai da hankali ga ma’anar, ko kuma ta ƙirƙira ma’anar nasu.

Tattoo na da

Yawancin sun yi imanin cewa tattoo geisha yana da ma'ana iri ɗaya kamar ta rayuwa. Irin waɗannan 'yan mata, a shirye don kula da ƙaramin magana, suna nishaɗi da labari ko waƙa mai daɗi.

Amma a Japan, akwai ra'ayi daban -daban game da zane -zane da ake amfani da su a jiki. Saboda haramcin tsiraici, zane -zane na geisha wanda ke nuna almara ko abubuwan tarihi a jikinsu. Tafin hannu, ƙafa, wuya da fuska kawai suka kasance masu tsabta. Jikin da aka rufe cikin zane -zane yayi kama da masana'anta kuma ya haifar da mafarki na sutura.

Bisa ga al'adar, geisha tana da kusanci da mutum ɗaya kawai. A tsawon lokaci, sun kusanci sosai. Wani lokaci, suna amfani da zane iri ɗaya ga jiki, don haka suna nuna yadda suke ji.

Tattoo na zamani

A zamaninmu, akasin haka, akwai haramcin zana zane a jiki. Wakilan zamani na sana'ar sun yanke shawarar karya shi, ta amfani da fasaha ta musamman na tattooing marar ganuwa. Suna amfani, ba shakka, hotunan geisha.

Dabarar yin tattoo ta yi aiki azaman fitowar shugabanci na musamman a cikin zane na zane a jiki. A zamanin yau, mata da maza suna zaɓar irin wannan jarfa. Don jima'i mai kyau, zane na geisha tattoo alama ce ta mace, alheri, ga maza - ƙaunar kyakkyawa. Mata suna zaɓar hotuna saboda haske da shewa. Yawancin tattoos ana yin su da launi.

Irin wannan tattoo ɗin ya dace da mutanen kirki, saboda geisha a cikin fassarar wakilin fasaha ne. Ma'anar tattoo geisha shima yana cikin cikar buri na ciki.

Ana yin tattoo a sassa daban -daban na jiki:

  • Mata - a bayansu ko makamai. Tattoo yana da ban mamaki a ƙasan ƙafa.
  • Ana iya nuna maza a matsayin geisha a kirjin su.

Babban fa'idar tattoo geisha ya haɗu da biyayya da ƙarfin hali na mata. Asiri, kamewa, ilimi - wannan makirci yana nuna mahimmancin kyawawan halaye na mata.

Hoton tattoo geisha a jiki

Hoton tattoo geisha a hannu

Hoton tattoo geisha akan kafa