» Ma'anar tattoo » Ma'anar tattoo Maple leaf

Ma'anar tattoo Maple leaf

Maple kansa itace mai ƙarfi da tawaye, wanda baya jin tsoron ko sanyi ko hadari.

Sabili da haka, mutumin da ya sanya hoto a kansa tare da shi yana canja wurin duk abubuwan sa na asali. Koyaya, yana da kyau a lura cewa ana fassara maple daban tsakanin mutane daban -daban. Bari mu ɗan bincika abin da ma'anar maple leaf tattoo zai iya yi.

Ma'anar tattoo Maple

Ganyen maple a Asiya koyaushe alama ce ta masoya, kuma ana iya ganin hotonsa akan gadaje da abubuwa daban -daban a cikin iyalai.

Abin da ya sa a yau masoya da yawa suna amfani da jarfa iri ɗaya tare da shi, don tabbatar da aminci da ƙauna ga juna. Sau da yawa, ana iya ganin maple akan abubuwan fasaha na tsohuwar Celts: a gare su yana nuna alamar ƙarfi, ƙarfi da rashin nasara, kuma ta haka ya ba da ƙarfi ga nasarorin duka a rayuwar talakawa da kuma yaƙe -yaƙe.

Daga cikin Slavs, maple an dauke shi mai tsarki. A cikin almara da yawa da suka rayu har zuwa yau, zaku iya samun labarai game da yadda mutum ya juya zuwa wannan itacen.

Bar ganye alama rabuwa da masoya da masoyan mutane, da Poles - tashi daga ƙaunatacce daga rayuwa.

Ana iya samun maple tattoo a tsakanin sojojin Kanada: ganyen maple alama ce ta ƙasarsu da 'yanci na ƙasa.

Shafukan tattoo na Maple

Tattalin ganyen maple da kansa wani kyakkyawan tsari ne wanda za'a iya sanya shi akan kowane sashi na jiki, wanda maza da mata za su iya amfani da shi.

Don haka, idan ma'anar hoton da kuke son isar da shi ga wasu yayi daidai da abin da ke sama, zaɓi zane na tataccen ganyen ganye kuma ku tafi wurin maigidan.

Koyaya, bai kamata mutum ya manta cewa kowa zai iya haɗa ma'anar su zuwa tattoo ba, kuma ba koyaushe zai dace da wanda aka karɓa gaba ɗaya ba.

Hoton maple tattoo a kai

Hoton maple tattoo a jiki

Hoton Daddy Maple a hannunsa

Hoton tattoo maple akan kafa