» Ma'anar tattoo » Mafi girman wannan duniyar: jariri yar tsana

Mafi girman wannan duniyar: jariri yar tsana

Lokacin zabar ƙira don jarfa, mutane galibi suna neman jaddada duniyar su ta ciki, nuna kowane halayen hali ko hangen nesa na duniya, da jawo hankali ga halayen su. Tattoo yar tsana babban misali ne na irin wannan hoton a jiki. Da wuya a iya samun damar barin kowa ba ruwansa da mai shi.

Ma'anar jaririn jariri

Mutanen da suka zaɓi wannan hoton sun kasu kashi biyu:

  • na farko suna son nuna cewa sun saba da sarrafa wasu, cimma abin da suke so kuma ba tsayawa a kan komai ba wajen cimma burinsu. A cikin rayuwa ta yau da kullun, waɗannan dabi'un mulkin mallaka ne, suna da kwarin gwiwa a cikin su kuma suna da tabbacin sanin abin da suke so;
  • wani nau'in, akasin haka, tare da taimakon tattoo wanda ke nuna ɗan tsana yana jan mutane ta igiya, ya jaddada hakan zabin mutum galibi ana sarrafa shi ta yanayi ko iko mafi girma, kuma wani lokacin ba za mu iya canza komai ba. Wannan hangen nesa na rayuwa galibi halayyar samari ne waɗanda ke neman tserewa daga tasirin iyayensu da muhallinsu.

Don haka, jaririn ɗan tsana, ma'anar abin da kallon farko ya zama kamar babu tabbas, na iya samun fassarar daban. A kowane hali, mutumin da ya zaɓi irin wannan abin da ba a saba gani ba don ƙawata jikinsa ana iya ɗaukar shi mutum mai ban sha'awa. Irin waɗannan mutanen a sarari ba ruwansu da manyan al'amura, suna son yin tunani kan rayuwa da dalilan ayyukan wasu.

Yar tsana ita ce tattoo da ke buƙatar isasshen sarari, don haka galibi ana amfani da ita a gaban hannu, gefe ko baya. Dukansu launi da baƙar fata da fari na hoton suna daidai daidai. Yi shiri don tsari mai ɗaukar lokaci don amfani da hoton. Yana da kyau a lura cewa irin wannan jarfa galibi ana zaɓar wakilan rabin rabin bil'adama.

Hoto na jarfa jariri a jiki

Hoton ɗan tsana mai tsattsauran ra'ayi a ƙafafunsa

Hoton wani ɗan tsana a hannunsa