» Ma'anar tattoo » Menene ma'anar tattoo Lotus?

Menene ma'anar tattoo Lotus?

Ma'anar tattoo lotus ya samo asali ne daga tsoffin addinai na gabas, waɗanda suka fassara shi gwargwadon ƙa'idodin su da ƙa'idodin asali.

Amma, wataƙila, dukkansu sun dogara ne akan asalin tsiron da kansa, akan abubuwan da aka haife su.
An sani cewa furen lotus yana girma musamman a Gabas a cikin wuraren fadama, yana barin babban tushen tushen sa zuwa cikin ruwan laka na fadama.

Wannan fasalin nasa ne ya sanya mazauna yankin ke girmama wannan shuka mai ban mamaki, suna ba ta da sihiri, kusan ikon allahntaka.

Kuma ba abin mamaki bane, saboda daga datti, ruwan laka, ƙaramin lotus koyaushe yana bayyana mai tsabta, kamar alamar tsarkin budurwa, juriya ga mummunan yanayin waje, ƙwarewa da kyau.

Amma, kamar yadda suke faɗi, Gabas lamari ne mai taushi, saboda haka, ma'anar lotus ga mutanen gabas yana da darajar koyo dalla -dalla.

Menene ma'anar tattoo Lotus?

Labarin Alama

Lotus ya fara yin sujada saboda yanayi mai ban mamaki da kyawun sa a zamanin da. Hatta Helenawa da Romawa sun sani game da ikon sihirin allahntaka na wannan fure mai rauni.

A cikin duniyar zamani, tattooing yana ƙara shiga al'adun mutane da ƙasashe daban -daban. Koyaya, matasa, kafin su yi ado jikinsu da zane mai haske, da wuya su yi tunani game da ma'anar sirrin da suke ɗauka a cikin su. Muna ba da shawarar cewa ku fahimci ma'anar tattoo lotus kafin zuwa salon, saboda tattoo zai yi kyau a jikin ku duk rayuwar ku, wanda ke nufin cewa yakamata a ɗauki zaɓin sa da alhakin.

Menene ma'anar tattoo Lotus?

Don haka, tunda yanzu kun san cewa wannan fure ana alakanta ta da al'adu da imani na Gabas, to yakamata a zana sunan tattoo lotus daga tsoffin addinan Gabas, wanda a cikin sa alama ce ta ƙa'idar mata. A sakamakon haka, gaba ɗaya an yarda cewa lotus ya fi muhimmanci ga 'yan mata fiye da maza. Amma, idan kun tuna cewa tsoffin alloli, waɗanda galibi suna zaɓar lotus a matsayin kursiyin su, galibi maza ne, to, farar fatar lotus ba ta dace da wakilan zamani na jima'i mai ƙarfi ba.

Don haka, bari mu ɗan duba abin da tattoo lotus yake nufi:

  • Mace... Dangane da imani na 'yan Hindu, tattoo lotus yana nufin mahaifar mace, alama ce ta wadata, haihuwa, mata, uwa. Sabili da haka, tattoo na yarinya yana nufin kyawunta, fara'a ta mata, sha'awar ba da rayuwa da ƙauna.
  • Harmony... Sufaye na Buddha, suna yin tunani a cikin “matsayin lotus”, sun sami wayewa, sun gano gaskiyar zaman lafiya da jituwa da ba a san ɗan adam na yau da kullun ba. Hakanan, tattoo lotus yana nufin haɗin kan maza da mata, nagarta da mugunta, haske da duhu. Ana iya kwatanta ma’anarsa da alamar yin-yang, inda baki ke kwarara zuwa fari kuma akasin haka. Ta wannan, masu kirkirar tsohuwar alamar sun so su ce ba tare da alheri ba babu mugunta, cewa duniya ba ta kasu zuwa baki da fari, tana da fannoni da yawa. Don jaddada wannan ma'anar sosai, zaku iya gabatar da hoton alamar Om a cikin abun da ke ciki gaba ɗaya.
  • Haihuwa daga matattu... Wakilan tsoffin wayewar kai (Assuriyawa, Finikiyawa) sun yi imanin cewa lotus na iya ba da rai bayan mutuwa, don farkawa daga matattu. Sun yi imani cewa mutuwa ba ƙarshenta bane, amma farkon sabuwar hanya ce kawai.
  • Hikima... Tun zamanin da, kyawawan furanni ana ɗaukar su alama ce ta hikima, haɓaka ruhaniya, ƙishirwa don haɓaka kai da haɓaka talanti. Kamar wannan ƙaramin tsiro mai taurin kai, yana barin tushe mai zurfi a cikin ruwan fadama, yana shawo kan duk wani cikas, yana ƙoƙari don hasken rana, don haka mutum, wanda jikinsa ke nuna farin ciki, zai, shawo kan duk matsalolin rayuwa da wahalhalu, da taurin kai ya ci gaba, ya cimma burin da aka sa a gaba. kuma ku yi ƙoƙari don sabon ilimi.
  • M... Lotus yana fitowa tsarkakakke kuma fari daga ruwan laka. A saboda haka ne a zamanin da aka haɗa shi da rashin laifi, budurci da tsarki. Hakanan, jarfa da aka yi akan hannun yarinya na iya nufin amincin jiki da na ruhaniya, wanda ke bunƙasa duk da mummunan tasirin duniyar zunubi da ke kewaye da ita. A Japan, alal misali, wannan fure tana da alaƙa kai tsaye da tsabtar ɗabi'a.
  • Masculinity... Zai zama abin mamaki don haɗa alamar alama ta ƙa'idar mata da maza. Amma mazauna Gabas masu hikima ba sa fito da wani abu makamancin haka. Girma duk da wahala, bunƙasa duk da mummunan yanayi - wannan ba ƙarfin hali bane? Koyaya, maza, ba kamar 'yan mata ba, galibi suna zaɓar jarfa da fari.

Menene ma'anar tattoo Lotus?

Zaɓin wuri da salon tattoo

Kun riga kun yanke shawarar yin tattoo na farko (ko nesa da na farko) a rayuwar ku, amma tambayar ta kasance: akan wane ɓangaren jikin zai fi kyau? Tun da lotus shine ainihin sifar mace, zai yi kyau a kowane ɓangaren jikin yarinyar: akan ciki, akan kafa, har ma da ƙananan baya. Duk da haka, yana da daraja la'akari da siffar hoton. Karami symmetrical tattoo ba tare da wani ƙarin abubuwa ba zai yi kyau a wuyan hannu, wuyan hannu, hannu, saman ƙafa ko idon sawu. Manyan zane -zane na siffa mai tsayi a tsaye, wanda aka ƙara, alal misali, tare da hoton giwa na Indiya ko dabbar Japan, za su yi kama da juna a kan cinya, ƙafar ƙasa, kafada, da gaban hannu.

Guys galibi suna buga lotus a hannu ko a baya. Furen na iya zama duka babban ɓangaren abun da ke ciki kuma yana aiki azaman kayan ado a cikin babban tattoo a cikin salon gabas. Da kanta, lotus a jikin mutum na iya nuna yanayinsa mai yawa da son sha'awa ko addini (lotus alama ce da aka san Buddha da ita gaba ɗaya).

Duka tsakanin mutane da tsakanin 'yan mata, tattoo lotus a cikin zane -zane a hankali yana samun shahara. Alamar wannan salon tattoo shine amfani da dabarar inuwa mai “kauri”. Dabarar yin wannan salo tana da rikitarwa, amma kuma aiki cikin tsari duba sabon abu da ƙarfin hali.

Wani zaɓi mai ban sha'awa don tattoo na monochrome shine lotus a cikin salon zane -zane. Irin waɗannan zane -zane sun ƙunshi dubban ƙananan dige, waɗanda ke nesa daban -daban daga juna, tare suna ƙirƙirar hoto na musamman.

Lotuses masu launin ruwa suna kama da laushi da launi. Wannan salon yana da kyau don nuna launuka tare da gradations mai taushi, zane mai haske da fesa fenti lokaci -lokaci. Irin waɗannan jarfaɗo da gaske suna kama da zane -zane da aka zana a wannan dabarar.

Menene ma'anar tattoo Lotus?

Shahararren tattoo tattoo

Tattoo na lotus, saboda zurfin alamarta da kyawawan sha'awa, ya shahara sosai a duniyar jarfa. Lotus alama ce ta farkawa ta ruhaniya, tsabta, kyakkyawa da sake haifuwa. Tushensa yana shiga cikin laka, furen kuma yana buɗewa a saman ruwa, wanda ke nuna tsarin shawo kan matsaloli da ci gaban ruhaniya.

A falsafar Gabas da addini, musamman addinin Buddha da Hindu, ana ɗaukar lotus a matsayin alama mai tsarki. A cikin addinin Buddha, yana da alaƙa da tsabtar jiki da tunani, da kuma ikon shawo kan wahala da samun wayewa. A cikin addinin Hindu, lotus yana wakiltar tsarin ci gaban ruhaniya da canji.

A cikin al'adun Yammacin Turai, tattoo na lotus kuma ya shahara, yana jawo hankali tare da kyan gani da ma'anarsa mai zurfi. Ga mutane da yawa, yana iya wakiltar sabon mafari, sake tunani hanyar rayuwa, ko shawo kan matsalolin rayuwa.

Zane-zanen tattoo Lotus na iya kewayo daga hotuna na gaske zuwa salo mai salo da zaɓaɓɓu. Sau da yawa ana haɗa shi da sauran alamomi da abubuwa kamar ruwa, kifi koi, malam buɗe ido ko ƙa'idodi don haɓaka ma'anar alama da kyawunta.

Don haka, tattoo magarya ba kawai kayan ado na jiki ba ne kawai ba, har ma yana ɗauke da ma'anar alama mai zurfi wacce kowane mutum zai iya fassara shi daidai da imaninsa na ruhaniya da abubuwan rayuwa.

Hoton tattoo lotus a kai

Hoton tattoo lotus a jiki

Hoton tattoo lotus a hannu

Hoton tattoo lotus akan kafa

Mafi Kyawun Bakar Lotus Tattoo Na Zane Ga 'Yan Mata 2024 | Lotus Flower Tattoos | Tattoo mata!