» Ma'anar tattoo » Hotunan rubuce -rubuce masu motsa hankali

Hotunan rubuce -rubuce masu motsa hankali

Motsawa yana da mahimmanci ga kowa da kowa, a zahiri, kowane mutum yana buƙatar shi zuwa mataki ɗaya ko wani. Wani lokaci, don motsa kansa don wani abu, mutum yana sanya kansa tattoo na musamman ko abin da ake kira rubutu mai motsawa.

A mafi yawan lokuta, zai dace da Latin ko Ingilishi. Amma galibi kuna iya samun irin wannan rubutun a cikin Rashanci.

Irin waɗannan jumlolin galibi mutane ne ke zaɓar su, waɗanda da farko, ba zane ko kyakkyawa a jiki bane ke da mahimmanci, amma ma'anar jumlar da aka yi amfani da ita.

Misali, maza galibi suna zaɓar irin waɗannan rubuce -rubuce masu motsawa kamar "Ku Kasance Masu Ƙarfi" ko "Ku Yi Madaidaiciya da Alfahari". Yawancin lokaci, ana amfani da irin waɗannan rubutun a ƙirjinsu, baya, hannayensu, ƙananan baya. Da farko, komai zai dogara ne akan ƙarar rubutun. Wasu lokuta kalmomi uku ne kawai ake ƙullawa a ciki, kuma yana faruwa cewa gaba ɗaya gaba ɗaya. Irin wannan rubutu akan kyakkyawa, kumburin jikin namiji, wanda aka yi da Rashanci, yana sa mutum ya zama namiji.

Mata galibi suna rubuta gajerun rubutu a cikin Latin ko Ingilishi. Don haka, suna da kyan gani kuma suna baiwa mai su wani fara'a. Misali, rubutun "Rayuwata ... Ka'idoji na" (rayuwata, ƙa'idoji na) ta ce a gaban ku wata yarinya ce mai zaman kanta wacce koyaushe take da nata ra'ayin kan komai. Ko kuma ma'abucin rubutun da ke motsawa "Omnia tempus habent" (komai yana da lokacin sa) ya bayyana a sarari cewa a bayyane kuma da niyya tana zuwa burin ta a rayuwa. Yawancin lokaci ana yin irin wannan tattoo a kowane ɓangaren hannu, ƙafafu, tsakanin wuyan kafada, ƙananan baya. Sau da yawa, jima'i mai kyau yana motsa rubuce -rubuce kamar "Saurari zuciyar ku" a ƙarƙashin zuciya. Ga alama baƙon abu.

Hoto na rubuce -rubuce masu motsa hankali a kan kai

Hoto na rubuce -rubuce masu motsa hankali akan jiki

Hoto na rubuce -rubuce masu motsa hankali a hannu