» Ma'anar tattoo » Tashi tashi

Tashi tashi

Ana ɗaukar jarfa na ƙwari mai alfarma, dole ne ɗaukar wani nau'in ɓoyayyen ma'ana.

Misali, tattoo tashi, ban da ma'anoni da yawa, yana haifar da sabani sosai - ƙyama, sha'awa, tausayi.

Abin da ya sa, kafin yin irin wannan tattoo, kuna buƙatar yanke shawarar ma'anar ma'anar zane zai ɗauka. A yau ana yin tatuttukan tashi a sassa daban -daban na jiki - baya, makamai, wuya, fuska.

Koyaya, ba duk tattoos da ke nuna irin wannan kwari suna dacewa da kyau ba, don haka kuna buƙatar daidaita tsarin zane tare da maigidan.

Ma'anar tattoo tashi

Ma’abocin hoton kuda a jiki na iya sanya ma’anoni daban -daban a cikin jarfa. Duk da yaɗuwar imani cewa kuda yana wakiltar rauni da zunubi, wannan kwari yana da wata fassarar.

Misali, a cikin yahudawa, Beelzebub (ɗaya daga cikin dabbobin shaidan da yawa) shine uban kudaje, wanda ke ba wa waɗannan kwari matsayi na musamman.

Wasu mutanen addini sun yi imanin cewa hoton ƙudaje a jiki zai cece su daga matsaloli da muggan runduna, suna aiki bisa ƙa'idar "tsinke ta hanyar tsinke".

Babban mahimmancin tattoo tashi, wanda galibi ana yinsa kwanan nan:

  1. Juriya.
  2. Ƙwarewar kasuwanci.
  3. Nuna munanan halaye (yaudara, zunubi, rashin hankali, da sauransu).
  4. Alakar addini.
  5. Sha'awa a cikin wannan kwari.

Gabaɗaya, yakamata a faɗi game da ma'anoni da yawa na irin wannan tattoo, don haka zaku iya zaɓar abin da ke kusa da ku. Wannan shine dalilin da ya sa ana iya kiran irin wannan sifar a jiki da gaske.

A cikin hoton, tattoo tashi yana kama da daban - wasu suna haifar da rashin so, yayin da wasu, akasin haka, tausayi. Duk ya dogara da wane zane da kuka zaɓa, kazalika da ƙwarewar maigidan ku.

Hoton tashi tashi a kai

Hoton tattoo tashi a jiki

Hoton tattoo tashi a ƙafa

Hoton tattoo tashi a hannu