» Ma'anar tattoo » Bayanan Kiɗa na Tattoo

Bayanan Kiɗa na Tattoo

Alamar kiɗa alama ce ta mutum mai hazaƙa tare da ji na musamman. Irin wannan tattoo ɗin mutane ne waɗanda kiɗan ya zama sana'arsu, ko waɗanda ba za su iya rayuwa kwana ɗaya ba tare da kiɗa ba. An fara amfani da zane -zane na kiɗan kwanan nan, don haka ba su da nauyi mai ma'ana.

Ma'anar bayanin kula tattoo

Tattoo tare da bayanin kula yana nuna cewa mai shi - dabara m yanayin, wanda ke tattare da gogewa. Irin wannan mutumin yana iya samun ɓoyayyen gwanin waƙa.

Bayanan ba koyaushe suke nuna mallakar mutum na kiɗa ba. Sau da yawa kawai kyakkyawan hoto ne wanda baya nufin komai.

Sheet music 'yan mata suna amfani da su a cikin kananan jarfaƙara furanni, taurari, rubuce -rubuce. Haɗin tare da furanni yana nuna mace, ƙuruciya, alatu. Wani malam buɗe ido tare da bayanin kula yana magana game da tunanin mai shi, kasancewar babban adadin abubuwan sha'awa, gami da kiɗa.

Ma'anar bayanin kula na tattoo kowa ya kawo nasa. Ga wasu, wannan abin sha'awa ne kawai, yayin da wasu ke rayuwa da shi. Don haka, ana ƙirƙirar nauyin ma'anar a hankali. Kowa zai iya ƙara wani abu na kansa zuwa ma'anar hoton.

Lura cewa tattooing na iya samun wasu ma'anoni. Ana amfani da bayanin kula sau ɗaya kawai ko kuma wani ɓangare na abun da ke cikin jarfa. Irin wannan jarfa an yi ta ne daga ƙwararrun ɓarayi. A cikin jargon kurkuku, "sata" na nufin "tafiya akan kida." Ana ba wa irin waɗannan alamomi ga mawakan kurkuku da masu yin waƙoƙin ɓarayi.

Siffofin alamun jarfa

  1. Ana nuna bayanin baƙar fata, sau da yawa ba sa canza launi.
  2. Ƙananan girma yana ba ku damar amfani da kowane ɓangaren jiki. Idan ana so, za a iya sanya bayanan cikin ɓangaren abun da ke ciki.
  3. Mata da maza duk suna amfani da jarfa, tare da banbanci a cikin girma da tsari.
  4. Matsakaici da tsagewar treble sune cikakkun abubuwan dacewa. Don haka, an kammala abun da ke ciki.
  5. Tattoo na iya ƙunsar ƙagaggun waƙar da kuka fi so.

A mafi yawan lokuta, tattoo yana da kuzari mai kyau, tunda kiɗan yana da alaƙa da samun jituwa, tare da madaukakiyar matsayi, kyakkyawan yanayin motsin rai. Sha'awar kiɗa yana nuna cewa muna da ƙira yanayi tare da kyakkyawan kunnen kiɗa... Mutumin da hankalinsa ya ba da sha'awar yin tattoo tare da bayanin kula sau da yawa baya ma tsammanin yana da baiwa ta kiɗa. Komai na iya zuwa saman ta bazata.

Bayan yanke shawarar yin tattoo tare da alamomin kiɗa, yakamata ku yanke shawara kan girman hoton da wurin, sannan ku ci gaba da zaɓin takamaiman tsari. Da ke ƙasa akwai tarin hotuna da zane -zane na bayanan tattoo.

Wuraren bayanin kula na jarfa

Ana amfani da tattoo ga kowane sashi na jiki. Wani yana ƙoƙari ya ɓoye su ƙarƙashin tufafi kuma bai bayyana abin da aka makala ba ga wasu. Wani, akasin haka, koyaushe yana nuna jarfa, yana nuna cewa shi mutum ne mai kirkirar kirki. Shahararren jarfa a tsakanin matasa ya samo asali ne saboda yawancin taurari na kasuwanci suna nuna irin wannan jarfa, kuma magoya baya suna kwaikwayon su.

Hoton tattoo na bayanan kula a kai

Hoton bayanin kula tattoo a jiki

Hoton bayanin kula tattoo a hannu

Hoton tattoo na bayanan kula akan kafa