» Ma'anar tattoo » Tattoo na kishin ƙasa

Tattoo na kishin ƙasa

Tattoo na kishin ƙasa ba mashahuri bane kuma bai zama ruwan dare kamar sauran nau'ikan zane -zane na jiki ba.

A ka’ida, masu ilimin akida ne suka zaɓar wa kansu da masu fafutuka na ƙungiyoyi daban-daban haɗe da ra'ayin ƙasa-ƙasa.

A cikin salo mai sauƙi, irin wannan tattoo zai iya nufin girman kai da sadaukarwa ga ƙasar mutum, kishin ƙasa da aminci. A cikin wata ma'ana mai rikitarwa, tattoo wanda ke nuna shugabannin Jamusawa na tsakiyar karni na ƙarshe na iya nufin riko da ra'ayoyin National Socialism, fascism.

Asalinsu yana sauka zuwa fifikon mutun ɗaya ko jinsi akan duk wasu.

A kowane hali, jarfa shine, da farko, fasaha ne, kuma da farko muna yaba ƙwarewa da ƙwarewar mai zane.

Abin baƙin cikin shine, saboda sabuwar dokar, idan muka buga tarin hotunan hotunan jarfa na ƙasa, waɗannan ayyukan za su faɗi ƙarƙashin bayyanar jama'a na halayen mutanen da ke da alaƙa da Nazis.