» Ma'anar tattoo » Alamar Cheetah. Menene Cheetah ke wakilta?

Alamar Cheetah. Menene Cheetah ke wakilta?

Alamar cheetah tana koyar da kada a rataye a kan tunani, amma don amsa da sauri lokacin da yanayin ya canza ba zato ba tsammani.

Cheetah na iya yin sauri idan ya zo ga farauta, amma za su iya kiyaye wannan taki na ɗan lokaci kaɗan.

Tunatarwa ce kan mahimmancin yanke shawara cikin sauri saboda mafi kyawun damar ba za su daɗe a hannun ku ba: kuna buƙatar sanin yadda ake gane su da amfani da su.

Wannan shine dalilin da ya sa wannan dabba yana da alaƙa da ra'ayoyi irin su sassauci da daidaitawa.

Alamar cheetah hujja ce cewa ƙauna da dangantaka ba ƙarfin ku ba ne.

Kuna samun wahalar shiga ƙungiyoyi kuma kaɗan ne suka san ku sosai. Kuma ko da kun san yadda ake zama mai ban sha'awa da ban sha'awa, kun kasance masu gujewa idan ana maganar soyayya.

Kuna yarda da abota, amma dangantakar soyayya ta fi muku wahala.

Lokacin da abubuwa suka yi tsanani, ka ja da baya ko gudu. Wannan ba yana nufin ba za ku iya wasa ko jin daɗin wasan soyayya ba, amma koyaushe zaku nemi lokaci mafi kyau don tserewa.

Kuna gane da cheetah? Dabarun halaye masu kyau da marasa kyau na halayenku

Idan kun gano da cheetah, saboda kuna yin sauri ne, saboda kuna barin hankalinku ya jagorance ku.

Kuna da ban sha'awa, ƙirƙira da hankali. Kuna son tambayar duk abin da ke kewaye da ku maimakon karɓar amsoshin da aka ba ku.

Kuna son jin motsi kuma kuna yin abubuwa da yawa a lokaci guda.

Wani lokaci kuna kaɗaici da yanki kuma kuna son yin aiki ɗaya ɗaya lokacin da wani abu ya burge ku saboda kuna son mayar da hankali sosai kan abin da kuke yi kuma ku guje wa ɓarna. Wannan shine dalilin da ya sa ba ku ƙyale mutane da yawa su shiga duniyar ku.

Yayin da kuke son alatu da nishadi, ba kwa son cuɗanya da yawa, wanda ke shafar dangantakar ku da sauran mutane.

Kun fi son yin rayuwa ta kaɗaici saboda kuna sukar wasu kuma kuyi la'akari da yin magana da su ɓata lokaci wanda zai ɗauke ku daga burin ku.

Babu wurare masu launin toka a gare ku, sai baki da fari. Abin da baya taimaka muku cimma burin ku shine rashin jin daɗi.

Menene za ku iya koya daga cheetah?

cheetah yana koya muku tsara tsare-tsare a fili, mai da hankali kan manufofin ku da ɗaukar matakan cimma su.

Wannan yana koya mana kada mu ji tsoron yin tunani babba. Kada ku yi shakka a yi amfani da damar da kuma yin aiki da sauri lokacin da damar ta taso, domin duniya tana girma fiye da yadda kuke zato.