» Ma'anar tattoo » Ma'anar tattoo ƙawa

Ma'anar tattoo ƙawa

Thistle wani tsiro ne wanda ke da alamomi daban -daban a al'adu daban -daban. Alal misali, sarƙaƙƙiya alama ce ta ƙasar Scotland. Wannan fure mai ban mamaki, a cewar almara, yana da halin fada musamman. Kuma sunansa yana nuna cewa shuka tana iya yin faɗa ba kawai tare da mutane ba, har ma da mugayen ruhohi! Wannan shine dalilin da ya sa ake ɗaukar tattoo sarƙaƙƙiya a matsayin talisman akan mugun ido, lalacewa da mugun tunanin mutane.

Amma a cikin al'adun Kirista (inda ba a girmama 'yan ta'adda, saboda manufa ta Kirista ita ce tawali'u), sarƙaƙƙiya tana nufin zunubi da baƙin ciki mai alaƙa. Koyaya, daga gare shi ne aka sanya rawanin Yesu, sabili da haka shuka na iya wakilta wahalar Kristi.

Thistle ya ba da shawarar taka tsantsan

Zane -zane na sarƙaƙƙiya na iya yin alama taurin kai da tsauri... A tattoo thistle yayi kashedin duka wasu da mai shi kansa. An shawarci na farko da su mai da hankali, domin taken taken Scottish Order of Thistle shine: "Babu wanda zai fusata ni da hukunci." Amma maigidan tattoo da kansa bai kamata ya shiga cikin ayyukan dubiya da rashin gaskiya ba, domin babu makawa za a hukunta su.

Wuraren tattoo

Thistle a kan tattoo shine mafita mai haske da sabon abu. Haka kuma, zaku iya zana kusan kowane ɓangaren jiki! Shuka ƙaya a hannu ko kafa. Zai yi kyau musamman tare da kashin baya. Masana sun ba da shawarar zaɓin tattoo mai launi: fure mai launin shuɗi mai launin shuɗi an yi masa kambi tare da koren mai tushe mai duhu.

Hoton jarfa mai sarƙaƙƙiya a jiki

Hoton jarfa mai sarƙaƙƙiya a hannu

Hoton jarfa mai ƙaya a kafa