» Ma'anar tattoo » Tattoo na Zodiac na Scorpio

Tattoo na Zodiac na Scorpio

Da farko kallo, tunanin tattoo tare da alamar zodiac ya zama abin birgewa da hauka.

Wannan ɗan gaskiya ne, saboda a zamaninmu da kyar babu wani tunani wanda ba a taɓa aiwatar da shi ba gaba ɗaya ko aƙalla kaɗan.

Amma wannan shine asalin kowane nau'in fasaha - don juyar da wani abu na yau da kullun zuwa wani abu mai ban mamaki, kallon ra'ayi daga kusurwa daban, ta amfani da sabbin dabaru. Tattoo na tattoo ba banda bane.

A yau za mu fahimci menene ma'anar tattoo tare da alamar zodiac na Scorpio da yadda ake ƙirƙirar abun da gaske na asali.

Tarihi da tatsuniyoyi

Masu ilimin taurari sun yi imanin cewa mutanen da aka haife su a ƙarƙashin alamar Scorpio suna da magnetism na halitta da ƙarancin ƙarfin hali. Kullum suna cikin wani irin gwagwarmayar cikin gida, amma wannan baya hana su zama amintattun aminai amintattu, kiyaye kalmarsu, yin adalci da hana motsin zuciyar da wani lokaci ke mamaye su. Akwai tatsuniyoyi guda biyu game da asalin ƙungiyar taurari, wanda, a cewar masu ilimin taurari, yana ba wa mutane irin waɗannan kyawawan halayen. Marubucin duka na Girkawa ne, mutanen da a wani lokaci suka cimma, wataƙila, manyan nasarori a ilimin taurari.

Scorpio da Phaethon

Allahiya Thetis tana da 'ya mace mai suna Klymene, wanda kyawun ta ya kasance mai ban mamaki har ma alloli sun kama. Allahn rana Helios, kullum yana zagaya Duniya akan karusarsa mai tsini da doki mai fuka -fukai ya zana, ya burge ta, kuma zuciyarsa ta cika da kaunar kyakkyawar yarinya kowace rana. Helios ya auri Klymene, kuma daga ƙungiyar su akwai ɗa - Phaethon. Phaethon bai yi sa’a cikin abu ɗaya ba - bai gaji rashin mutuwa daga mahaifinsa ba.

Lokacin da ɗan allahn rana ya girma, ɗan uwansa, ɗan Zeus the Thunderer da kansa, ya fara yi masa ba'a, bai yarda cewa uban saurayin Helios ne da kansa ba. Phaethon ya tambayi mahaifiyarsa ko wannan gaskiya ne, kuma ta rantse masa cewa waɗannan kalmomin gaskiya ne. Sannan ya tafi Helios da kansa. Allah ya tabbatar da cewa shine ubansa na ainihi, kuma a matsayin hujja yayi wa Phaethon alkawarin cika duk wani buri nasa. Amma ɗan yana son abin da Helios ba zai iya hango ta kowace hanya ba: yana so ya hau doron ƙasa a kan karusar mahaifinsa. Allah ya fara hana Phaeton, saboda da wuya mutum ya iya jurewa da jakunkuna na fikafikai kuma ya shawo kan irin wannan hanya mai wahala, amma dan bai yarda ya canza son zuciyarsa ba. Dole ne Helios ya sasanta, saboda karya rantsuwar na nufin rashin mutunci.

Sabili da haka da wayewar gari Phaethon ya tashi a hanya. Da farko komai ya tafi daidai, duk da cewa da wuya ya tuka keken, ya yaba abin mamaki shimfidar wurare, ya ga abin da babu wani mutum da aka ƙaddara ya gani. Amma ba da daɗewa ba dawakai suka ɓace, kuma Phaethon da kansa bai san inda aka kai shi ba. Ba zato ba tsammani wani katon kunama ya bayyana a gaban keken. Phaeton, saboda tsoro, ya saki igiya, doki, wanda ba a sarrafa shi, ya ruga zuwa kasa. Karusar ta yi tsere, ta ƙona filayen da ke da ni'ima, lambuna masu furanni da birane masu arziki. Gaia, allahiya na duniya, ta firgita cewa direban da ba shi da hankali zai ƙona duk abin da ta mallaka, ya juya ga tsawa don neman taimako. Kuma Zeus ya lalata karusar tare da buga walƙiya. Phaethon, da yake mutum, ba zai iya tsira daga wannan mummunan bugun ba, ya ci wuta, ya faɗa cikin kogin Eridan.

Tun daga wannan lokacin, ƙungiyar taurari Scorpio, wanda kusan duk ɗan adam ya mutu, yana tunatar da mu mummunan mutuwar Phaethon da sakamakon rashin kulawarsa.

Hoton jarfa tare da alamar zodiac Scorpio a kai

Hoton jarfa tare da alamar zodiac Scorpio a jiki

Hoton jarfa tare da alamar zodiac Scorpio a hannu

Hoton tattoo tare da alamar zodiac Scorpio akan kafa