» Ma'anar tattoo » Taurus Zodiac Sign Tattoo

Taurus Zodiac Sign Tattoo

A cikin al'umma ta zamani, inda kowannen mu ke da 'yancin nuna wa duniya ta kowane fanni duk halayen mu, halayen mu, jaraba da abubuwan sha'awa ba tare da taƙaitawa ba, yana da wahala a yi mamakin wani da sutura, huda ko jarfa.

Koyaya, fasahar tattoo ba ta rasa mahimmancin ta kwata -kwata. Tun zamanin da, zane a jiki yana aiki azaman talisman, talisman, nuni na wasu sifofi na musamman, matsayi ko asali, kuma yanzu kowane hoto akan fatar mai shi yana ba shi abin da ba zai iya yiwuwa ga wasu ba - amincewa ta ciki, wahayi, ƙarfi, kuzari, ƙuduri ko kuma kawai ya biya bukatarsa ​​ta fice daga taron.

Kusan duk wani mai ɗauke da jarfa ta wata hanya ko wata yana sanya shi cikin nasa kuma yayi daidai da yanayin ma'anar, wannan fage ne ya sa fasahar zanen jiki ya shahara tsakanin wakilan dukkan jinsi da shekaru.

A cikin wannan labarin, za mu koma ga taƙaitaccen tarihin don gano ma'anar tattoo tare da alamar zodiac Taurus, fasalulluka da haɗa irin wannan hoton tare da wasu alamomi.

Tarihin tsohon alamar zodiac Taurus

An buga alamar Taurus a cikin tsoffin tatsuniyoyi, tatsuniyoyi da almara, kuma yana da sauƙin hasashen me yasa. Idan muka ƙauracewa canons na zodiac, to bijimin yana da ƙarfi, mai ƙarfi, mai kauri, dabba mai haƙuri, amma ba za a iya jujjuya shi ba kuma ba za a iya jurewa cikin fushi ba. Ya ishe mu tunawa da sanannen sanannen fadan Spanish, inda masu ɗaukar hoto da banderilleros ke ɓata lokaci da ƙoƙari a cikin kashi uku (ɓangarorin wasan kwaikwayon) don fushin bijimin faɗa, amma lokacin da aka riga aka cimma burin, fushin dabba ya babu iyaka.

Tsoffin Helenawa sun bar mana labari game da yadda ƙungiyar taurari Taurus ta bayyana. Labarin ya baiyana yadda babban allahn Olympus, Zeus, ya yanke shawarar sace mafi kyawun yarinya a Duniya, 'yar sarkin Foniya, Turai. Za a iya kwatanta fara'a da fara'a tare da kyawun alloli, kuma zuciyar mai mulkin Olympus ba za ta iya jure sha'awar ta ba. Duk da haka, ta yaya allah mai ƙarfi mai ƙarfi ba zai tsoratar da fara'a mai rauni ba? Daga nan Zeus ya yanke shawarar ɗaukar sifar farin bijimin da dusar ƙanƙara kuma ya ɓoye cikin kwanciyar hankali a cikin garken sarauta yana kiwo a cikin gandun dajin. Matashiyar Turai, tana tafiya tare da kawayenta, ta je ta ɗauki furen da take so lokacin da kyakkyawar dabba mai ƙarfi ta kusance ta. Bijimin bai dube ta ba kamar yana son ya ba da labari game da wani abu mai mahimmanci, ya yi raɗaɗi, sannan ya sunkuya ya kwanta a ƙafafun 'yar sarki, kamar yana ba da abin hawa.

Yarinyar ta shafa, ta lallashe shi, ta zauna a kan ƙarfi mai ƙarfi na bijimin, lokacin da ba zato ba tsammani, da saurin iska, ya fara ɗaukar Turai zuwa cikin teku, da sauri cikin raƙuman ruwa, yana iyo kamar kifi, nesa da nesa. , jawo yarinyar zuwa nesa. Buɗe idanunta, rufe da tsoro, Turai ta ga raƙuman ruwa sun ragu, Nereids ya fito daga zurfin teku, tare da raƙumi mai farin dusar ƙanƙara tare da waƙar allahntaka, kuma Poseidon da kansa ya yi iyo kusa da shi, yana share hanya don dabbar sihiri daga raƙuman ruwa da iska. Sannan wani tsibiri da ake kira Crete ya bayyana a nesa.

Ba da daɗewa ba, bijimin ya isa busasshiyar ƙasa, ya zubar da yarinyar da aka sace a ƙasa, kuma, ya ɓace na ɗan lokaci kaɗan, ya dawo cikin riga na ainihin Zeus, yana bayyana a gaban Turai cikin girmanta. Kyakkyawar yarinyar ta ƙaunaci mai kama ta, ta zama matarsa ​​kuma ba da daɗewa ba ta haifi 'ya'ya maza uku - Minos, Sarpedon da Radamant, waɗanda fiye da sau ɗaya suka ɗaukaka sunayensu. Don haka ƙungiyar taurari Taurus ta bayyana a sararin samaniya, tana riƙe da labarin ƙaunar babban allahn Zeus da kyakkyawar gimbiya ta Turai.

Hakanan an yi imanin cewa a cikin tatsuniyar allahn Dionysus, ɗan babban Zeus, duk ainihin Taurus ya fi dacewa. Matashi mai ƙarfi da ƙarfi tare da kan bijimin, wanda aka yi wa ado da itacen inabi, ivy, ganyen ɓaure, koyaushe yana riƙe da ƙoƙon ruwan inabi a hannunsa, yana kan gab da tsakanin duniya, na jiki, nishaɗin rashin hankali da nufin Allah, hikima, ƙarfi . A cikin halayen wannan allahntaka, kamar yadda yake a cikin alamar Taurus, akwai madawwamiya, haɗin da ba a iya rushewa tsakanin duniyoyin biyu, waɗanda ke da matsayi a cikin ruhin ɗan adam. Bayan haka, ba tare da dalili ba ne aka yi imani cewa mutanen da aka haifa a ƙarƙashin wannan alamar suna karɓar mafi kyawun halaye masu rikitarwa:

  • juriya,
  • alhakin
  • ma'auni,
  • cikakken bayani
  • hangen nesa,

Amma a lokaci guda -

  • motsin rai,
  • lalata,
  • so,
  • imperiousness kuma wani lokacin ma zalunci.

A matsayin alamar zodiac, Taurus yana wakiltar ba kawai ƙuduri, sadaukarwa, so da sha'awar nasara ba, kuma alama ce ta jituwa, haɓaka kai na ruhaniya, haɓaka ilimi da ci gaban jiki, saboda haka, har zuwa yau, maza da mata suna nema hoton Taurus ko bijimi a jikinsu don jaddada ƙarfin ku ko samun waɗancan halayen waɗanda ba su da yawa don shawo kan matsalolin rayuwa. Bugu da kari, zodiac Taurus ana ɗaukar sahihiyar majiɓincin ta'aziyya, jin daɗin rayuwa, ƙimar abubuwa, don haka da yawa sun zaɓi shi don kansu layya da talisman, yana yin amfani da shi, bisa ga canons esoteric, a kafada ta hagu.

Ra'ayoyin asali da mafita mai salo

Salo da tsarin launi, ba shakka, sun fi dogara da jinsi na maigidan tattoo da kuma abubuwan da yake so. Tun lokacin da ƙungiyar Taurus da bijimin da ke da ƙarfin maza da kuzari bai riga ya nutse ba, yana da sauƙi a ɗauka cewa irin waɗannan zane -zane an zaɓi yawancin maza.

Gaskiya

Hoto na zahiri na mai fushi, mai tashin hankali, dabba mai ƙarfi da ke hanzarta zuwa cikin cikakken tururi zai ba da labari game da rashin ƙarfi, kuzari, sassauƙan hali da mawuyacin halin mai ɗaukar nauyinsa, da ƙahonin da aka tura zuwa gaba don kai hari da zafin numfashin dabbar za ta faɗi game da shirye -shiryen kare “yankin” ta. Ja mai duhu, sautin burgundy da launin ruwan kasa a cikin aiwatar da irin wannan ra'ayin zai dace don jaddada ma'anar da aka sanya cikin jarfa.

Ornamental da Polynesian

Wani lokaci maza suna zaɓar zane-zanen bijimin bijimin, wanda aka yi ta amfani da haɗin gwiwa ko ƙabila, musamman Polynesian, kayan ado, ta haka suna nuna sha'awar sanin kai da biyan haraji ga kakanninsu na dā. Makirce -makircen da ke jaddada alaƙar mutum da asalinsa, imani da ƙarfi da ƙarfi na halitta, sun haɗa da hoton tauraron Taurus, wanda ake tsammani sassaka a dutse... Irin wannan tattoo ana ɗaukarsa layya wanda ke ba maigidansa goyan bayan ɓangaren duniya.

Gabas

Saniya a cikin salon gabas zai zama mutumcin wani yaƙi, ƙuduri, tsayayyen ɗabi'a da tsayuwar ƙa'idoji, amma a lokaci guda yana rarrabe halayen mutane da yawa da haɓaka gaba ɗaya. Bugu da ƙari, jarfa-style na gabas kusan koyaushe ana ƙirƙira su babba da girma, saboda makircin yakamata ya sami wuri ba don babban ra'ayi ba, har ma ga irin waɗannan abubuwan halayen halayen wannan jagorar kamar flora da fauna na gabas.

Watercolor da abstraction

Dangane da wakilan kyawawan rabin ɗan adam, galibi suna zaɓar ƙaramin zane -zane, ƙarami kuma mai kyau wanda a zahiri yana da kama da talisman da layu. Waɗannan na iya zama hotunan zodiac na Taurus, waɗanda aka yi su cikin fasahar ruwa ko a cikin hanyar abstraction na ado. Don irin waɗannan ayyukan, galibi ana zaɓar baƙar fata, kazalika da inuwa mai dumi ko “ƙasa”, saboda galibi suna jaddada irin waɗannan halaye na Taurus a matsayin na yau da kullun, amintacce, haƙuri, hankali, buƙatar kulawa, bayyanar ji da motsin rai.

Makarantar labarai

Hakanan, 'yan mata da maza waɗanda ke da walwala da annashuwa don baƙin ciki suna iya zaɓar wa kansu hoton zane na bijimi ko Taurus. a sabon salon makaranta, wanda ke nuna kwarjini mai kwarjini da launuka masu kama. Irin wannan hoton a jiki ba zai zama abin ado kawai ba, har ma mai nuna alama ce ta ban mamaki, tausayawa da ɗan adam.

Abubuwan da aka haɗa da makirci tare da wasu alamomi

A cikin fasahar tattoo, an daɗe ba a sami firam da ƙuntatawa don hasashe ba. Ta hanyar zane akan fata, zamu iya faɗi da nuna cikakken abin da muke ganin ya zama dole, kuma jarfa tare da alamun Zodiac ba banda bane, saboda ana iya haɗa su tare da sauran sauran alamomin, duk ya dogara da menene daidai mai tattoo yana so ya gaya wa duniya game da kansa.

Daga cikin mafi sauƙi kuma mafi yawan zaɓuɓɓuka, zaku iya kiran hoton alamar alamar Taurus tare da rubuce -rubuce, alal misali, ranar haihuwa ko kalmar "Taurus" (Taurus). Ana yin rubutun sau da yawa a cikin kyakkyawan font mai ban mamaki ko amfani da dabarun rarrabewa.

'Yan mata na iya son zaɓi na haɗa alamar Taurus da Venus a matsayin duniyar da ke sarrafa ta da kuma alamar ƙa'idar mata. Bugu da ƙari, ɓangaren duniya yana da alaƙa da alaƙar wannan alamar zodiac tare da ƙarfin yanayi, don haka wani zaɓi mai kyau don jaririn yarinya zai zama abun da ke da alaƙa mai alaƙa, alal misali, tare da lilac ko furannin kwari, wanda yayi daidai da alamar Taurus, kayan ado na fure ko bishiyoyin fure. Ra'ayi mai ban sha'awa na iya zama hoto na zahiri na ɗan maraƙi mai natsuwa akan tushen ciyawar kore ko lambun fure mai daɗi.

Maza na iya son zana bijimin da wuta ta kewaye shi ko haɗe shi da sifofi kamar takuba, wukake, gatarin yaƙi da gatarin yaƙi.

Makirci tare da dabbobi biyu zai dace da wakilan jinsi biyu, ɗayan zai zama Taurus, na biyun kuma zai zama alamar horoscope na ƙasar Sin. Tattoos da ke nunawa shimfidar wurare... Don haka me yasa ba za ku gamsar da kanku da hoto mai ban sha'awa na taurari Taurus a sararin sama ba, inda, ba shakka, tauraro mafi haske a cikin zodiac gaba ɗaya zai zama cibiyar abun da ke ciki - Aldebaran?

A ƙarshe game da tarurruka da stereotypes

Mutane da yawa suna tunanin cewa yin tattoo tare da ranar haihuwar da bai dace ba tare da alamar zodiac babban kuskure ne da wauta. Amma ko? Mai yiyuwa ne wauta ita ce ta fada cikin tasirin tsattsauran ra'ayi da alamu.

Kamar yadda aka ambata a baya, a cikin al'adar tattoo babu hani, firam ko iyakoki don bayyanar da tunanin mutum, tabbatar da so da abubuwan da ake so, kuma idan ba a haifi mutum a ƙarƙashin alamar Taurus ba, amma yana da halaye da halaye masu kyau waɗanda an fi nuna su a cikin wannan alamar, to me yasa ba zai yi irin wannan tattoo ɗin don jin gamsuwa ko ma farin ciki ba. Ƙarfi, ta jiki da ta ruhaniya, 'yan mata suna zaɓar wa kansu makircin da suke ganin sun fi dacewa da maza, kuma maza a wasu lokutan suna son jaddada ba kawai halayen maza na asali ba, har ma, wataƙila, wasu halayensu, soyayya da taushi, suna zaɓar haske zane tare da abubuwan dabbobin daji. Don haka, lokacin neman zane don kanku ko yin tunani game da ra'ayin tattoo na gaba, yana da mahimmanci kada ku dogara da ra'ayin al'umma, ba akan ƙa'idodi ko shawarwarin wasu ba, amma sama da duka akan yadda kuke ji da sha'awarku. . Sai kawai, kowace rana, yin la’akari da tsarin fata, zaku iya jin daɗi da farin cikin zaɓin ku.

Hoton Taurus Zodiac Sign Tattoo A Kai

Hoton Taurus Zodiac Sign Tattoo A Jiki

Hoton Taurus Zodiac Sign Tattoo A Hannun

Hoton Taurus Zodiac Sign Tattoo A Kafa