» Tattoo tauraro » Tattoos na Itace

Tattoos na Itace

Mawaƙa Elka yana ɗaya daga cikin mafi ban sha'awa, taurari na musamman waɗanda ke da halaye masu haske. Waƙarta ta haɗu da salo iri -iri, don haka jama'a ke son ta.

Hoton na musamman da ƙarfin hali wani lokaci yana ɗaukar hankali. Ya cika shi da tattoo, wanda ba ta yin jinkirin nunawa.

Wannan tsari ne a kafada, wanda ake iya gani a kusan duk kide -kide, kamar yadda Yolka ke son sutura tare da gajerun hannayen riga. An yi shi a cikin salo na musamman kuma yana jaddada kyawun kyawawan bishiyar Kirsimeti, tattoo koyaushe yana jan hankalin masu sha'awar wasan da 'yan jarida.

An yi mata tattoo na bishiyar Kirsimeti tun tana shekara 15, lokaci guda tare da aske gashin kanta. A cewarta, iyayen sun mayar da martani kan wannan zabi na 'yarsu cikin nutsuwa kuma ba su hana ba.

Hoton, a cikin yanayin karkace karkace yana gangarowa, baya ɗauke da alamomin da aka yarda da su gaba ɗaya. Tattoo na bishiyar Kirsimeti a hannu aikin fasaha ne wanda aka tsara don jaddada daidaituwar mutum da asalin mawaƙin. Itacen Kirsimeti da kansa ya ce ma'anar wannan tattoo ɗin yana nan, amma ba za ta bayyana ba.

Tatoos na wucin gadi

Kwanan nan, sun zama gaye Tatoos na wucin gadi (a wata hanya - biotattoos). Zane -zane a hannayen da suka zo mana daga Indiya suna da ban mamaki, kyakkyawa da mata. Tattoo na mawaƙa Yolki kuma an yi su cikin salon kabilanci a ɗayan sabbin bidiyon ta "Zana Ni Sama". An yi su da farin fenti, suna kama da na musamman.

Mawaƙin koyaushe yana ambaton cewa a ƙuruciya akwai kawai farkon tattoo. Akwai bayanin cewa tana da jarfa da dama masu alaƙa da muhimman abubuwan da suka faru a rayuwarta, waɗanda ba ta nunawa, tunda suna cikin buyayyar wuri. Itacen Kirsimeti da kansa ya amsa akai -akai cewa tana da tattali guda ɗaya kawai a jikinta. Ko wannan gaskiya ne ko a'a ba a sani ba tukuna.

Hoton tattoo bishiyar Kirsimeti