» Tattoo tauraro » Tattoo na Angelina jolie

Tattoo na Angelina jolie

Wannan kyakkyawar mace ta kasance tana da masoya da yawa, kuma sun sha kiran ta da mafi kyawun mace kuma abin so a duniya.

Muguwar duniyar fim ta Hollywood ta daɗe tana gabatar da ita ga matsayin ɗaya daga cikin manyan taurarin fina -finan da ake biyansu. Amma tarihin rikodin wannan actress bai ƙare a can ba.

An san Angelina Jolie ba kawai don shahararta ba. Da farko, ita ce mahaifiyar ‘ya’ya shida, uku daga cikinsu an yi riko da su. Baya ga tarbiyyar yara da yin fim, ta kan sami damar samun lokaci don ayyukan alheri.

Shekaru da yawa yanzu, tana ci gaba da shiga ayyukan jin kai, tana ƙoƙarin jawo hankali ga matsalolin mazauna ƙasashe na uku na duniya. Sau da yawa tana canja makudan kudade daga kuɗin yin fim ɗin zuwa sadaka. A kudinsa, ana buɗe makarantun yara 'yan gudun hijira a ƙasashe na uku, ana gina hanyoyi, kuma tsarin kiwon lafiya yana inganta.

Tun yana ƙarami, shahararriyar 'yar wasan kwaikwayo da abin ƙira ta ba da mahimmancin jarfa a jikinta. Kyakkyawar jikinta na mata an kawata ta da zane iri -iri, wasiƙa da ƙawaye.

Kamar kowane mutum a cikin rayuwar mai wasan kwaikwayo, an sami wasu canje -canje masu mahimmanci, ra'ayoyi da ra'ayoyi sun canza. Saboda wannan, an rage tsofaffin jarfa kuma gaba ɗaya sababbi sun bayyana a wurin su.

Tattoo na farko, wanda ya cika da ƙuruciya mai tawaye, ya kasance hoto na Japan. Yana nufin kalmar "mutuwa" kuma an cusa shi don uwar gida ta tuna cewa kuna buƙatar rayuwa kowace rana, kamar ita ce ƙarshen rayuwarta. Koyaya, bayan ɗan lokaci, tattoo ɗin ya daidaita, kamar yadda aka cika ƙirar raƙuman makamashi akan ciki.

Ba da daɗewa ba, a ƙarƙashin rinjayar barasa, tauraron ya yi wa kansa tattoo a cikin siffar ɗan dragon a ciki. Koyaya, daga baya cute dodon ya ɓace kuma a wurinsa ya bayyana baƙar fata tare da rubutu a cikin Latin, wanda a cikin fassarar sauti kamar "abin da ke ciyar da ni, sannan ya lalata." Mutane da yawa sun tabbata cewa an yi wannan rubutun don girmama anorexia, wanda ɗan wasan ya sha wahala sosai.

A bayyane yake, Angelina Jolie tana da wani rauni ga dodanni. Don girmama mijinta na biyu, ɗan wasan kwaikwayo Thornton, ta cusa wani dodon a goshinta, kuma kusa da ita shine sunan ƙaunatacciyar mata. Amma bayan kisan aure, ta hanzarta cire wannan tattoo. Gaskiya ne, ya ɗauki lokaci mai yawa da haƙuri. Kuma jarumar wasan kwaikwayo bayan hakan ta sha alwashin cewa ba za a ƙara amfani da sunan namiji a jikinta ba. A maimakon tattoo mara kyau, ta yi amfani da zane tare da daidaitawa da kwanakin haihuwar yaranta shida.

Yin hukunci da jarfa, jarumar tana ƙima ba kawai 'ya'yanta ba, har ma da dangi mafi kusa. An sanya "H" a wuyan hannu don girmama ɗan uwanta, kuma "M" a tafin hannun yana tunatar da mahaifiyarta, wacce ta mutu sakamakon cutar kansa.

Don girmama ƙungiyar da ya fi so, The Сlash, an ɗauko wata fa'ida daga waƙar su ta tauraron. Kalmomin "Ku san haƙƙoƙin ku" sun zama irin salon taken jarumar. An cika su sosai a gindin wuya.

Kuma kodayake lambar "13" ta cika a hannunta, Jolie tana son nuna wa wasu cewa gaba ɗaya ba camfi bane. Koyaya, sauran zane -zanen da ke jikinta suna ba da shawarar in ba haka ba. Jarumar ta ba da muhimmanci ga addu'o'in Buddha da layu.

A bayanta, a gefen hagu, akwai rubutu daga addu'ar da yakamata ta kiyaye kuma ta kare daga sharri. A gefen dama na baya, an cika mantras masu tsarki na Buddha, kuma a tsakiya akwai alamomin sihiri guda biyu waɗanda aka yi imanin suna kawo ƙauna da sa'a. Hakanan a bayan baya zaku iya ganin zane -zane masu alfarma, ɗayansu yana nuna alloli biyar, ma'ana rahama ga wasu. Wasu suna ɗauke da rubutun sihiri, wanda abin da aka sani kawai ga mai wasan kwaikwayo kanta.

A bayanta na baya akwai babban hoton damisar Bengal da dragon, yakamata ya kare daga mummunan kuzari.

Jolie ba ta raina rubutun da aka yi da Larabci ba. Ta yanke shawarar nuna irin wannan ɗabi'arta a matsayin "yanke hukunci" ga kowa ta hanyar buga wannan kalma cikin harshen Larabci a saman hannunta. An ce ta yi hakan ne bayan an yi mata aikin cire nono.

Ba kamar abokan aiki da yawa ba, jarumar ba ta jin kunyar jikinta mai fenti. Godiya ga buɗaɗɗen sutura, ita, a kowane dama, tana nuna farin ciki ga duk wanda ke kusa da ita.

Hoton tattoo na Angelina Jolie a jiki

Hoton Angelina Jolie tattoo a hannu