» Ma'anar tattoo » Yin tattoo

Yin tattoo

Yin da Yang sune alamar laconic na sararin samaniya. Hotonsa, kamar manufar kanta, ta zo mana daga koyarwar falsafa ta China, amma ma'anar a bayyane take ga Bature.

Tattoo na yin yang, ma'anar da muke da niyyar ganowa a yau, sun shahara sosai, saboda wannan alamar tana da cikakkiyar ma'ana, tana nuna jigon rayuwa, don haka yana da wahala zama asali a wannan yanayin. Amma tunanin mutum bai san iyaka ba.

Ma'anar alamar a cikin tattoo

Ma'anar tattoo yin yang yana alaƙa da alaƙa da alamar da aka saka a cikin wannan alamar ta mabiyan ƙungiyoyin falsafa na gabas:

Harmony

Babban abin da aka yiwa tattoo tattoo yin yang shine ma'amala mai jituwa ta sabanin haka, godiya ga abin da zai iya haifar da haɓaka rayuwa a cikin ma'ana mai ma'ana. Irin wannan tattoo yana nuna mutumin da ke tafiya kan hanyar samun jituwa tare da duniyoyinsa na ciki da kewaye, ya daidaita tare da duk abubuwan da ke saɓa wa ainihinsa da kasancewa gaba ɗaya. Tana iya magana game da zurfin fahimtar manufar sararin samaniya.

Hadin kai

Duk abin da ke cikin sararin samaniya yana da wata ma'ana. Hatta abubuwan da ke fuskantar juna kuma suna cikin gwagwarmaya na har abada suna cikin wuraren su, fadan nasu yana da ma'anarsa mai zurfi, in ba tare da ita ba duniyar da muka sani ba zata yiwu ba. Sama tana ɗaya da ƙasa, rana tana tare da dare, haske yana tare da duhu, babu yadda za a iya zama ɗaya ba tare da ɗayan ba.

Don haka haka yake ga mutum: kowane sifa ta halayen sa, kowane motsa jiki yana taka muhimmiyar rawa wajen ƙirƙirar guda ɗaya kuma ta musamman. Tattoo yin yang a cikin wannan mahallin yana nufin ƙarshen gwagwarmaya da kai, sanin wannan haɗin kai ko son sani.

Infinity da cyclicality

Da'irar da ba za a iya raba ta ba, wacce ke kewaye da runduna biyu masu adawa, tana ba da shawarar cewa rayuwa a cikin sararin samaniya ba ta da iyaka. Taurari, taurari, shuke -shuke, dabbobi, mutane - waɗannan ɓangarori ne, waɗanda ke motsawa ta hanyar kuzarin da ba ya fitowa daga ko'ina kuma baya zuwa ko'ina, kawai yana canzawa, yana cika tsohon da fara sabon tsarin rayuwa.

Soyayyar gaskiya

Tattoo tattoo na yin yang yayi magana mai zurfi da gaskiya tsakanin mutane biyu. Wannan ba kawai tashin hankali bane na son zuciya ko son zuciya na ɗan lokaci. Irin wannan tattoo ɗin yana nuna alaƙa, an rufe ta ta fahimtar juna, girmamawa da zurfin soyayya.

Maganin hadawa

Tattoo na yin yang sun dace da maza kamar yadda mata suke yi, saboda alamar tana nuna haɗin kai da haɗin kai mara iyaka na ƙa'idodi biyu. Alamar da kanta tana da sauƙi sosai, har ma mutum na iya cewa hoton sa na gargajiya a zahiri baya wakiltar kowane ƙimar fasaha. Koyaya, fasahar tattooing bai san iyaka ba, don haka yana da kyau a yi la’akari da zaɓuɓɓuka daban -daban don sa alama, ba tare da rasa ma’anar sa ta asali ba.

Ƙananan jarfa masu launin ruwa tare da alamar yin yang akan wuyan hannu ko idon sawu, wanda ke nuna wuta da ruwa, suna da sauƙi, basa buƙatar sarari da yawa, amma suna da ban sha'awa sosai. Harsunan tashin hankali na ja harshen wuta da launin ruwan shuɗi suna nuna cikakkiyar falsafar alamar. Ƙananan jarfa da baƙaƙen yin yang na iya yin kama da asali idan, misali, yi ado hoton tare da kayan ado na fure.

Babban aiki tare da yin yang a kafada, alal misali, ana iya haɗa shi da ƙananan abubuwa da yawa. Zane -zanen da ke nuna wasu dabbobin biyu, waɗanda jikinsu ke zama da'irar yau da kullun, suna da ban sha'awa: kuliyoyi baƙi da fari, mujiya, kifi. Idan kuna shirin babban tattoo, alal misali, a baya, yin yang na iya nuna yanayin sauye-sauye idan kun raba zane zuwa rabin hunturu tare da dusar ƙanƙara da keɓaɓɓun tafkuna da rabin lokacin bazara tare da ciyawar kore da haske rana. Wani zaɓi mai ban sha'awa shine canza lokacin rana. Yana iya zama babban yin yang tattoo a hannu, wanda alamar kanta tana aiki azaman cibiyar abun da ke ciki, tana raba hannun riga zuwa sassa biyu: mai haske tare da gajimare, tsuntsaye suna tashi a cikinsu, da duhu - tauraro sama.

Tattoos na Oriental tare da yin yang a kafafu, hannaye ko a baya suna da kyau. Yawanci alamar kanta tana aiki ne kawai azaman ɗayan abubuwan haɗin, cibiyarta na iya zama dodon, damisa, irin kifi, hoton samurai mai ƙarfin hali ko kyakkyawan geisha akan bangon raƙuman duhu da sauran kayan ado: rassan sakura, lotuses ko peonies.

Shafukan tattoo na Yin yang

Za a iya zaɓar wurin yin tattoo bisa ga koyarwar cibiyoyin psychoenergetic na jikin mutum, wanda ke nunawa a cikin addinin Buddha, Hindu da wasu nau'ikan madadin magani. Don haka, hoton yin yang a wuya, a wurin Vishuddha chakra, wanda ke da alhakin bayyana nufin mutum ta hanyar magana, na iya nuna jituwa tsakanin tunani da kalma, gaskiya, yarjejeniya tsakanin dalilan ciki da duniyar da ke kewaye. Tattoo tare da alamar yin yang akan kirji na iya ba da gudummawa ga 'yancin walwala, tunda Anahata chakra yana tsakiyar kirji, wanda ke da alhakin motsin mu. Hakanan ana kiranta chakra na soyayya ko chakra na zuciya.

Ba wani sirri bane cewa jarfa na iya shafar rayuwar mu da gaske. Yana faruwa cewa imani na gaskiya a cikin ikon alama yana taimakawa wajen shawo kan cikas a tafarkin rayuwa da samun dogaro da kai.

Hoton yin yang tattoo a kai

Hoton yin yang tattoo a jiki

Hoton yin yang tattoo a hannu

Hoton yin yang tattoo a kafa